Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.123.906.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.007.451.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.123.906.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.007.451.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải KHLCNT Trụ sở ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu, tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu với 11 gói thầu.
10/12/2024 13:55
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Trụ sở Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯƠNG PHÚ SANG
04/12/2024 08:10
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Trụ sở Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/11/2024 16:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải KHLCNT Trụ sở ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu, tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu với 11 gói thầu.
19/11/2024 10:50
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trụ sở ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu, tỉnh Sóc Trăng.
19/11/2024 09:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: chi phí chỉnh lý, sắp xếp tài liệu của Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SỐ VẠN XUÂN
14/12/2023 16:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: chi phí chỉnh lý, sắp xếp tài liệu của Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2023 16:45
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠT HƯNG PHÁT
20/11/2023 09:57
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: chi phí lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÍ TƯỜNG
20/11/2023 09:54
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải KHLCNT Đề cương, dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ tồn đọng, tích đống của
Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu, tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu với 3 gói thầu.
09/11/2023 11:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đăng tải KHLCNT Trụ sở ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu, tỉnh Sóc Trăng với 11 gói thầu.
10/12/2024 13:55
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Trụ sở Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV VÂN THIÊN LONG, CÔNG TY TNHH DƯƠNG PHÚ SANG
04/12/2024 08:10
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Trụ sở Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 09:01
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Trụ sở Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/11/2024 16:51
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đăng tải KHLCNT Trụ sở ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu, tỉnh Sóc Trăng với 11 gói thầu.
19/11/2024 10:50
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: chi phí chỉnh lý, sắp xếp tài liệu của Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SỐ VẠN XUÂN
14/12/2023 16:49
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: chi phí chỉnh lý, sắp xếp tài liệu của Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu với 1 nhà thầu tham gia.
30/11/2023 09:05
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 01: chi phí chỉnh lý, sắp xếp tài liệu của Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2023 16:45
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠT HƯNG PHÁT
20/11/2023 09:57
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: chi phí lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÍ TƯỜNG
20/11/2023 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải KHLCNT Trụ sở ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu, tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu với 11 gói thầu.
10/12/2024 13:55
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Trụ sở Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯƠNG PHÚ SANG
04/12/2024 08:10
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Trụ sở Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/11/2024 16:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải KHLCNT Trụ sở ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu, tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu với 11 gói thầu.
19/11/2024 10:50
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trụ sở ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu, tỉnh Sóc Trăng.
19/11/2024 09:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: chi phí chỉnh lý, sắp xếp tài liệu của Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SỐ VẠN XUÂN
14/12/2023 16:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: chi phí chỉnh lý, sắp xếp tài liệu của Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2023 16:45
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠT HƯNG PHÁT
20/11/2023 09:57
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: chi phí lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÍ TƯỜNG
20/11/2023 09:54
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải KHLCNT Đề cương, dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ tồn đọng, tích đống của
Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân thị xã Vĩnh Châu, tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu với 3 gói thầu.
09/11/2023 11:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Vĩnh Châu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thường mất nhiều thời gian để tìm được đường ngắn hơn. "
Khuyết Danh