Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.662.681.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.657.556.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.662.681.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.657.556.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/12/2020 16:29
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với 2 gói thầu.
25/12/2020 15:33
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/10/2020 15:42
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với 2 gói thầu.
14/10/2020 14:17
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với 2 gói thầu.
27/08/2020 15:57
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ PTN
20/03/2020 20:09
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/01/2020 10:00
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Huyện ủy Ba Tơ. Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo nhà làm việc 02 tầng; 03 tầng; nhà hội trường; tường rào, cổng ngõ, đài nước và lắp đặt hệ thống camera quan sát. của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với 4 gói thầu.
17/01/2020 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng huyện Ba Tơ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
04/01/2021 21:31
Văn phòng huyện Ba Tơ đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/12/2020 16:29
Văn phòng huyện Ba Tơ đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 với 2 gói thầu.
25/12/2020 15:33
Văn phòng huyện Ba Tơ công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
26/10/2020 09:32
Văn phòng huyện Ba Tơ đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/10/2020 15:42
Văn phòng huyện Ba Tơ đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 với 2 gói thầu.
14/10/2020 14:17
Văn phòng huyện Ba Tơ đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 với 2 gói thầu.
27/08/2020 15:57
Văn phòng huyện Ba Tơ công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng Thành Đạt Quảng Ngãi, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ PTN
20/03/2020 20:09
Văn phòng huyện Ba Tơ đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/01/2020 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/12/2020 16:29
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với 2 gói thầu.
25/12/2020 15:33
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/10/2020 15:42
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với 2 gói thầu.
14/10/2020 14:17
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy năm 2020 của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với 2 gói thầu.
27/08/2020 15:57
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ PTN
20/03/2020 20:09
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/01/2020 10:00
Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Huyện ủy Ba Tơ. Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo nhà làm việc 02 tầng; 03 tầng; nhà hội trường; tường rào, cổng ngõ, đài nước và lắp đặt hệ thống camera quan sát. của chủ đầu tư Văn phòng huyện Ba Tơ với 4 gói thầu.
17/01/2020 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện Ba Tơ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người có đôi khi là như vậy, càng không chiếm được càng không cam lòng, càng muốn chiếm lấy. Càng bị xem thường thì lại càng muốn được thừa nhận. "
Sữa Chua Be Be
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.