Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.309.377.192 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 940.962.792 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 28,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.309.377.192 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 940.962.792 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 28,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tài liệu của Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
05/06/2025 18:30
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tài liệu của Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:48
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tài liệu của Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:17
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ AN HƯNG
12/05/2025 11:01
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo với 1 gói thầu.
29/04/2025 18:28
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo với 1 gói thầu.
29/04/2025 18:11
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sự nghiệp công của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐÔ THỊ BÌNH DƯƠNG
06/03/2025 09:51
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sự nghiệp công chăm sóc cây xanh, thảm cỏ
khuôn viên Trụ sở Huyện ủy Phú Giáo năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo với 1 gói thầu.
03/03/2025 15:23
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sự nghiệp công chăm sóc cây xanh, thảm cỏ khuôn viên Trụ sở Huyện ủy Phú Giáo năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo với 1 gói thầu.
03/03/2025 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị truyền hình trực tuyến phòng họp A Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHANG BẢO VY
28/10/2024 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tài liệu của Huyện ủy Phú Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
05/06/2025 18:30
Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tài liệu của Huyện ủy Phú Giáo với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:48
Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tài liệu của Huyện ủy Phú Giáo với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:17
Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Phú Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ AN HƯNG
12/05/2025 11:01
Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Phú Giáo với 1 gói thầu.
29/04/2025 18:28
Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Phú Giáo với 1 gói thầu.
29/04/2025 18:11
Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sự nghiệp công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐÔ THỊ BÌNH DƯƠNG
06/03/2025 09:51
Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đăng tải KHLCNT Dịch vụ sự nghiệp công chăm sóc cây xanh, thảm cỏ
khuôn viên Trụ sở Huyện ủy Phú Giáo năm 2025 với 1 gói thầu.
03/03/2025 15:23
Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đăng tải KHLCNT Dịch vụ sự nghiệp công chăm sóc cây xanh, thảm cỏ khuôn viên Trụ sở Huyện ủy Phú Giáo năm 2025 với 1 gói thầu.
03/03/2025 14:28
Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG THÀNH PHÁT
04/09/2024 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tài liệu của Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
05/06/2025 18:30
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tài liệu của Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:48
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tài liệu của Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:17
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ AN HƯNG
12/05/2025 11:01
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo với 1 gói thầu.
29/04/2025 18:28
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo với 1 gói thầu.
29/04/2025 18:11
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sự nghiệp công của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐÔ THỊ BÌNH DƯƠNG
06/03/2025 09:51
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sự nghiệp công chăm sóc cây xanh, thảm cỏ
khuôn viên Trụ sở Huyện ủy Phú Giáo năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo với 1 gói thầu.
03/03/2025 15:23
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sự nghiệp công chăm sóc cây xanh, thảm cỏ khuôn viên Trụ sở Huyện ủy Phú Giáo năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo với 1 gói thầu.
03/03/2025 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị truyền hình trực tuyến phòng họp A Huyện ủy Phú Giáo của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHANG BẢO VY
28/10/2024 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy huyện Phú Giáo có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều duy nhất mà khoa học không thể phát hiện là chúng ta có Trái tim vô thức cũng như có vô thức tinh thần. Có những khoảng khắc trong đời khi lý trí và trái tim cùng nói về một hướng, nhưng chúng ta vẫn đi theo hướng khác bởi trong trái tim của trái tim, chúng ta biết mình muốn gì. Chỉ là… là chúng ta chưa ý thức được điều đó, và trái tim vô thức biết rõ. "
Himanshu Chhabra
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"