Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.533.956.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.522.804.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.533.956.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.522.804.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện ủy MDrắk của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRƯỜNG LINH
28/12/2024 09:34
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải TBMT Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện ủy MDrắk của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 11:08
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải KHLCNT Khám, kiểm tra sức khỏe năm 2024 đối với các đồng chí Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện đương chức và nguyên chức thuộc diện Ban Thường vụ Huyện ủy quản lý của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với 1 gói thầu.
13/12/2024 17:53
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải KHLCNT Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng huyện ủy M'Drắk của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với 1 gói thầu.
05/12/2024 17:42
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao, huy chương, cúp, cờ phục vụ Hội thao khối Đảng huyện lần thứ V - năm 2024 của Huyện ủy M'Drắk của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG TDTT THANH TÂM
23/08/2024 14:03
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao, huy chương, cúp, cờ phục vụ Hội thao khối Đảng huyện lần thứ V-năm 2024 của Huyện ủy M'Drắk của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với 1 gói thầu.
14/08/2024 11:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV 774 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường tiểu học Đinh Tiên Hoàng; Hạng mục: Nhà ở công vụ 02 phòng điểm trường thôn 4, xã Cư San của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với 3 gói thầu.
23/05/2022 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Lê Quý Đôn (Điểm trường thôn 7 xã Króa); Hạng mục: Nhà lớp học 01 phòng và 01 phòng nghỉ cho giáo viên của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với 3 gói thầu.
28/04/2021 20:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC đã đăng tải KHLCNT Công trình: Huyện ủy MDrắk; hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa tường rào phía sau và sân phía trước và phía hông bên phải hội trường huyện của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với 3 gói thầu.
27/06/2020 11:01
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + Hạng mục chung của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Hoàng Hạnh Phát
27/08/2019 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Huyện ủy MDrắk công bố kết quả gói thầu Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện ủy MDrắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRƯỜNG LINH
28/12/2024 09:34
Văn phòng Huyện ủy MDrắk công bố KQMT gói thầu Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện ủy MDrắk với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2024 16:51
Văn phòng Huyện ủy MDrắk đăng tải TBMT Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện ủy MDrắk theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 11:08
Văn phòng Huyện ủy MDrắk đăng tải KHLCNT Khám, kiểm tra sức khỏe năm 2024 đối với các đồng chí Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện đương chức và nguyên chức thuộc diện Ban Thường vụ Huyện ủy quản lý với 1 gói thầu.
13/12/2024 17:53
Văn phòng Huyện ủy MDrắk đăng tải KHLCNT Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng huyện ủy M'Drắk với 1 gói thầu.
05/12/2024 17:42
Văn phòng Huyện ủy MDrắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao, huy chương, cúp, cờ phục vụ Hội thao khối Đảng huyện lần thứ V - năm 2024 của Huyện ủy M'Drắk.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG TDTT THANH TÂM
23/08/2024 14:03
Văn phòng Huyện ủy MDrắk đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao, huy chương, cúp, cờ phục vụ Hội thao khối Đảng huyện lần thứ V-năm 2024 của Huyện ủy M'Drắk với 1 gói thầu.
14/08/2024 11:10
Văn phòng Huyện ủy MDrắk công bố kết quả gói thầu Xây lắp + Hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Hoàng Hạnh Phát
27/08/2019 15:01
Văn phòng Huyện ủy MDrắk công bố kết quả gói thầu Xây lắp + hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Hoàng Hạnh Phát
27/08/2019 14:24
Văn phòng Huyện ủy MDrắk đăng tải TBMT Xây lắp + Hạng mục chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/06/2019 17:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện ủy MDrắk của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRƯỜNG LINH
28/12/2024 09:34
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải TBMT Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện ủy MDrắk của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 11:08
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải KHLCNT Khám, kiểm tra sức khỏe năm 2024 đối với các đồng chí Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện đương chức và nguyên chức thuộc diện Ban Thường vụ Huyện ủy quản lý của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với 1 gói thầu.
13/12/2024 17:53
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải KHLCNT Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng huyện ủy M'Drắk của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với 1 gói thầu.
05/12/2024 17:42
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao, huy chương, cúp, cờ phục vụ Hội thao khối Đảng huyện lần thứ V - năm 2024 của Huyện ủy M'Drắk của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG TDTT THANH TÂM
23/08/2024 14:03
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao, huy chương, cúp, cờ phục vụ Hội thao khối Đảng huyện lần thứ V-năm 2024 của Huyện ủy M'Drắk của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với 1 gói thầu.
14/08/2024 11:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV 774 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường tiểu học Đinh Tiên Hoàng; Hạng mục: Nhà ở công vụ 02 phòng điểm trường thôn 4, xã Cư San của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với 3 gói thầu.
23/05/2022 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Lê Quý Đôn (Điểm trường thôn 7 xã Króa); Hạng mục: Nhà lớp học 01 phòng và 01 phòng nghỉ cho giáo viên của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với 3 gói thầu.
28/04/2021 20:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC đã đăng tải KHLCNT Công trình: Huyện ủy MDrắk; hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa tường rào phía sau và sân phía trước và phía hông bên phải hội trường huyện của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk với 3 gói thầu.
27/06/2020 11:01
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + Hạng mục chung của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy MDrắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Hoàng Hạnh Phát
27/08/2019 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy MDrắk có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có nghị lực là bản thân đủ lớn để đương đầu với cuộc đời. "
Mary Caroline Richards