Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.860.341.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.836.689.996 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.860.341.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.836.689.996 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản Huyện ủy năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
09/10/2024 14:27
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc hệ thống cây xanh, vệ sinh môi trường tại khuôn viên huyện ủy của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ ĐÔ THỊ SƠN LA
06/01/2023 15:23
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản Văn phòng Huyện ủy huyện Yên Châu năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HỢP
03/08/2022 09:28
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản Văn phòng Huyện ủy huyện Yên Châu năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2022 17:11
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Làm rèm cửa, chủng loại rèm cầu vồng xuất xứ Hàn Quốc chất liệu vải nhựa cao cấp từ nguồn KP mua sắm, SC năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
28/06/2022 11:50
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản cho Văn phòng Huyện ủy năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu với 3 gói thầu.
20/06/2022 17:16
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng: Sửa chữa, cải tạo nhà làm việc 02 tầng, nhà để xe hội trường huyện ủy Yên Châu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƯỜNG NGA YÊN CHÂU
12/05/2022 10:35
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng: Sửa chữa, cải tạo nhà làm việc 02 tầng, nhà để xe hội trường huyện ủy Yên Châu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/04/2022 14:07
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo nhà làm việc 02 tầng, nhà để xe hội trường huyện ủy Yên Châu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu với 3 gói thầu.
06/04/2022 14:37
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc hệ thống cây xanh, vệ sinh môi trường tại khuôn viên hội trường trung tâm, huyện ủy, nhà công vụ huyện Yên Châu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên dịch vụ đô thị Sơn La
18/01/2022 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản Huyện ủy năm 2024 với 1 gói thầu.
09/10/2024 14:27
Văn phòng Huyện ủy Yên Châu công bố kết quả gói thầu Chăm sóc hệ thống cây xanh, vệ sinh môi trường tại khuôn viên huyện ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ ĐÔ THỊ SƠN LA
06/01/2023 15:23
Văn phòng Huyện ủy Yên Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản Văn phòng Huyện ủy huyện Yên Châu năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HỢP
03/08/2022 09:28
Văn phòng Huyện ủy Yên Châu công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản Văn phòng Huyện ủy huyện Yên Châu năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
08/07/2022 17:33
Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đăng tải TBMT Mua sắm tài sản Văn phòng Huyện ủy huyện Yên Châu năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2022 17:11
Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đăng tải KHLCNT Làm rèm cửa, chủng loại rèm cầu vồng xuất xứ Hàn Quốc chất liệu vải nhựa cao cấp từ nguồn KP mua sắm, SC năm 2022 với 1 gói thầu.
28/06/2022 11:50
Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản cho Văn phòng Huyện ủy năm 2022 với 3 gói thầu.
20/06/2022 17:16
Văn phòng Huyện ủy Yên Châu công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng: Sửa chữa, cải tạo nhà làm việc 02 tầng, nhà để xe hội trường huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƯỜNG NGA YÊN CHÂU
12/05/2022 10:35
Văn phòng Huyện ủy Yên Châu công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng: Sửa chữa, cải tạo nhà làm việc 02 tầng, nhà để xe hội trường huyện ủy Yên Châu với 1 nhà thầu tham gia.
29/04/2022 15:56
Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đăng tải TBMT Thi công xây dựng: Sửa chữa, cải tạo nhà làm việc 02 tầng, nhà để xe hội trường huyện ủy Yên Châu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/04/2022 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản Huyện ủy năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
09/10/2024 14:27
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc hệ thống cây xanh, vệ sinh môi trường tại khuôn viên huyện ủy của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ ĐÔ THỊ SƠN LA
06/01/2023 15:23
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản Văn phòng Huyện ủy huyện Yên Châu năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HỢP
03/08/2022 09:28
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản Văn phòng Huyện ủy huyện Yên Châu năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2022 17:11
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Làm rèm cửa, chủng loại rèm cầu vồng xuất xứ Hàn Quốc chất liệu vải nhựa cao cấp từ nguồn KP mua sắm, SC năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
28/06/2022 11:50
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản cho Văn phòng Huyện ủy năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu với 3 gói thầu.
20/06/2022 17:16
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng: Sửa chữa, cải tạo nhà làm việc 02 tầng, nhà để xe hội trường huyện ủy Yên Châu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƯỜNG NGA YÊN CHÂU
12/05/2022 10:35
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng: Sửa chữa, cải tạo nhà làm việc 02 tầng, nhà để xe hội trường huyện ủy Yên Châu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/04/2022 14:07
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo nhà làm việc 02 tầng, nhà để xe hội trường huyện ủy Yên Châu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu với 3 gói thầu.
06/04/2022 14:37
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc hệ thống cây xanh, vệ sinh môi trường tại khuôn viên hội trường trung tâm, huyện ủy, nhà công vụ huyện Yên Châu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên dịch vụ đô thị Sơn La
18/01/2022 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Yên Châu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trong truyền thuyết, nếu cá chép muốn hóa rồng, thì phải rút đi toàn bộ vẩy cá trên người mình, chặt đứt vây cá, mới có thể hóa thành rồng. Trong truyền thuyết, con chim phải tự đốt cháy mình, trải qua cơn đau thiêu đốt của ngọn lửa, mới có thể hóa thành phượng hoàng. Chẳng lẽ thanh xuân tất yếu phải trải qua ngu muội đau khổ, mới có thể đạt được sự khôn ngoan trưởng thành? "
Đồng Hoa
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".