Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.528.853.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.719.785.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.528.853.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.719.785.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sản xuất, thi công cho sự kiện Triển lãm kết quả 5 năm thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021 - 2030; giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG LINKSTAR
16/08/2025 00:31
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kỹ thuật và hệ thống âm thanh, thiết bị phiên dịch Cabin phục vụ Hội nghị toàn quốc tổng kết đánh giá kết quả thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030; giai đoạn I: từ năm 2021 – 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG THỊNH
16/08/2025 00:17
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu các gói thầu biên soạn, in ấn, phát hành các ấn phẩm tuyên truyền về Đề án tổng thể và Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN NGỌC TRÂM
24/08/2023 14:37
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm báo điện tử Tin tức - Thông tấn Xã Việt Nam của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Tin tức
15/08/2023 18:45
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm Báo điện tử Sức khoẻ và Đời sống của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Sức khỏe và Đời sống
15/08/2023 18:41
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm Báo điện tử Giáo dục và Thời đại của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Giáo dục và Thời đại
15/08/2023 18:33
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm Báo điện tử Biên phòng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO BIÊN PHÒNG
15/08/2023 18:30
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm Báo điện tử Đại Đoàn kết của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
15/08/2023 18:23
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên Báo điện tử Đảng Cộng sản Việt Nam của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo điện tử Đảng Cộng sản Việt Nam
15/08/2023 18:22
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện Dự toán kinh phí tuyên truyền, truyền thông vận động nhân dân vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030 trên một số báo điện tử của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI với 6 gói thầu.
08/08/2023 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI công bố kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu các gói thầu biên soạn, in ấn, phát hành các ấn phẩm tuyên truyền về Đề án tổng thể và Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN NGỌC TRÂM
24/08/2023 14:37
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm báo điện tử Tin tức - Thông tấn Xã Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Tin tức
15/08/2023 18:45
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm Báo điện tử Sức khoẻ và Đời sống.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Sức khỏe và Đời sống
15/08/2023 18:41
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm Báo điện tử Giáo dục và Thời đại.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Giáo dục và Thời đại
15/08/2023 18:33
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm Báo điện tử Biên phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO BIÊN PHÒNG
15/08/2023 18:30
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm Báo điện tử Đại Đoàn kết.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Đại Đoàn Kết
15/08/2023 18:23
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên Báo điện tử Đảng Cộng sản Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo điện tử Đảng Cộng sản Việt Nam
15/08/2023 18:22
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI công bố KQMT gói thầu Lựa chọn nhà thầu các gói thầu biên soạn, in ấn, phát hành các ấn phẩm tuyên truyền về Đề án tổng thể và Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030 với 1 nhà thầu tham gia.
10/08/2023 10:52
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện Dự toán kinh phí tuyên truyền, truyền thông vận động nhân dân vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030 trên một số báo điện tử với 6 gói thầu.
08/08/2023 16:50
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đăng tải TBMT Lựa chọn nhà thầu các gói thầu biên soạn, in ấn, phát hành các ấn phẩm tuyên truyền về Đề án tổng thể và Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2023 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sản xuất, thi công cho sự kiện Triển lãm kết quả 5 năm thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021 - 2030; giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG LINKSTAR
16/08/2025 00:31
VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kỹ thuật và hệ thống âm thanh, thiết bị phiên dịch Cabin phục vụ Hội nghị toàn quốc tổng kết đánh giá kết quả thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030; giai đoạn I: từ năm 2021 – 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG THỊNH
16/08/2025 00:17
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu các gói thầu biên soạn, in ấn, phát hành các ấn phẩm tuyên truyền về Đề án tổng thể và Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN NGỌC TRÂM
24/08/2023 14:37
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm báo điện tử Tin tức - Thông tấn Xã Việt Nam của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Tin tức
15/08/2023 18:45
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm Báo điện tử Sức khoẻ và Đời sống của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Sức khỏe và Đời sống
15/08/2023 18:41
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm Báo điện tử Giáo dục và Thời đại của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Giáo dục và Thời đại
15/08/2023 18:33
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm Báo điện tử Biên phòng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO BIÊN PHÒNG
15/08/2023 18:30
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên ấn phẩm Báo điện tử Đại Đoàn kết của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
15/08/2023 18:23
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tổ chức viết tin, bài, ảnh phục vụ tuyên truyền, truyền thông, vận động nhân dân vùng đồng bào DTTS và MN, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG DTTS&MN trên Báo điện tử Đảng Cộng sản Việt Nam của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo điện tử Đảng Cộng sản Việt Nam
15/08/2023 18:22
Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện Dự toán kinh phí tuyên truyền, truyền thông vận động nhân dân vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, biên giới tham gia tổ chức, triển khai thực hiện Đề án tổng thể và Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030 trên một số báo điện tử của chủ đầu tư VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI với 6 gói thầu.
08/08/2023 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG QUỐC GIA VỀ DÂN TỘC VÀ MIỀN NÚI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Món quà lớn nhất mà bạn có thể trao cho người khác là món quà của tình yêu và sự chấp nhận vô điều kiện. "
Brian Tracy