Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 45 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,42%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,83%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.301.377.810 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.339.599.895 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,42%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,83%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.301.377.810 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.339.599.895 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 47 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 37 TBMT trong đó tự mời thầu 30 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Chống thấm phòng làm việc 614, 615 tại tầng 6 trụ sở Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH
06/09/2022 14:01
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt bổ sung cổng khu vực phía sau tòa nhà Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM BÌNH
05/09/2022 17:01
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu TB03: thay thế, nâng cấp hệ thống âm thanh hội trường trụ sở Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT QUANG MINH
31/08/2022 10:36
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải KHLCNT Chống thấm phòng làm việc 614,615 tại tầng 6 trụ sở Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ với 1 gói thầu.
31/08/2022 10:26
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt bổ sung cổng khu vực phia sau tòa nhà Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ với 1 gói thầu.
19/08/2022 14:15
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu 03: khám sức khỏe định kỳ và hậu COVID-19 cho cán bộ, công chức và người lao động thuộc cơ quan Thanh tra Chính phủ năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Bạch Mai
18/08/2022 15:19
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải TBMT TB03: thay thế, nâng cấp hệ thống âm thanh hội trường trụ sở Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/08/2022 21:31
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải KHLCNT Thay thế, nâng cấp hệ thống âm thanh hội trường trụ sở Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ với 3 gói thầu.
06/08/2022 18:57
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải TBMT 03: khám sức khỏe định kỳ và hậu COVID-19 cho cán bộ, công chức và người lao động thuộc cơ quan Thanh tra Chính phủ năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 20:33
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu XL03: Cải tạo phòng 308 thành phòng tiếp khách thuộc trụ sở Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP VIỄN THÔNG
19/07/2022 20:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Thanh tra Chính phủ công bố kết quả gói thầu Chống thấm phòng làm việc 614, 615 tại tầng 6 trụ sở Thanh tra Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH
06/09/2022 14:01
Văn phòng Thanh tra Chính phủ công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt bổ sung cổng khu vực phía sau tòa nhà Thanh tra Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM BÌNH
05/09/2022 17:01
Văn phòng Thanh tra Chính phủ công bố kết quả gói thầu TB03: thay thế, nâng cấp hệ thống âm thanh hội trường trụ sở Thanh tra Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT QUANG MINH
31/08/2022 10:36
Văn phòng Thanh tra Chính phủ đăng tải KHLCNT Chống thấm phòng làm việc 614,615 tại tầng 6 trụ sở Thanh tra Chính phủ với 1 gói thầu.
31/08/2022 10:26
Văn phòng Thanh tra Chính phủ công bố KQMT gói thầu TB03: thay thế, nâng cấp hệ thống âm thanh hội trường trụ sở Thanh tra Chính phủ với 1 nhà thầu tham gia.
23/08/2022 09:10
Văn phòng Thanh tra Chính phủ đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt bổ sung cổng khu vực phia sau tòa nhà Thanh tra Chính phủ với 1 gói thầu.
19/08/2022 14:15
Văn phòng Thanh tra Chính phủ công bố kết quả gói thầu 03: khám sức khỏe định kỳ và hậu COVID-19 cho cán bộ, công chức và người lao động thuộc cơ quan Thanh tra Chính phủ năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Bạch Mai
18/08/2022 15:19
Văn phòng Thanh tra Chính phủ đăng tải TBMT TB03: thay thế, nâng cấp hệ thống âm thanh hội trường trụ sở Thanh tra Chính phủ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/08/2022 21:31
Văn phòng Thanh tra Chính phủ công bố KQMT gói thầu 03: khám sức khỏe định kỳ và hậu COVID-19 cho cán bộ, công chức và người lao động thuộc cơ quan Thanh tra Chính phủ năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
09/08/2022 09:03
Văn phòng Thanh tra Chính phủ đăng tải KHLCNT Thay thế, nâng cấp hệ thống âm thanh hội trường trụ sở Thanh tra Chính phủ với 3 gói thầu.
06/08/2022 18:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Chống thấm phòng làm việc 614, 615 tại tầng 6 trụ sở Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH
06/09/2022 14:01
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt bổ sung cổng khu vực phía sau tòa nhà Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM BÌNH
05/09/2022 17:01
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu TB03: thay thế, nâng cấp hệ thống âm thanh hội trường trụ sở Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT QUANG MINH
31/08/2022 10:36
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải KHLCNT Chống thấm phòng làm việc 614,615 tại tầng 6 trụ sở Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ với 1 gói thầu.
31/08/2022 10:26
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt bổ sung cổng khu vực phia sau tòa nhà Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ với 1 gói thầu.
19/08/2022 14:15
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu 03: khám sức khỏe định kỳ và hậu COVID-19 cho cán bộ, công chức và người lao động thuộc cơ quan Thanh tra Chính phủ năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Bạch Mai
18/08/2022 15:19
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải TBMT TB03: thay thế, nâng cấp hệ thống âm thanh hội trường trụ sở Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/08/2022 21:31
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải KHLCNT Thay thế, nâng cấp hệ thống âm thanh hội trường trụ sở Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ với 3 gói thầu.
06/08/2022 18:57
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải TBMT 03: khám sức khỏe định kỳ và hậu COVID-19 cho cán bộ, công chức và người lao động thuộc cơ quan Thanh tra Chính phủ năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 20:33
Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu XL03: Cải tạo phòng 308 thành phòng tiếp khách thuộc trụ sở Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư Văn phòng Thanh tra Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP VIỄN THÔNG
19/07/2022 20:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 85 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải 48 TBMT trong 45 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 30 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thanh tra Chính phủ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Lý trí là nền tảng cho sự chắc chắn của mọi tri thức mà ta đạt được. "
Leonhard Euler
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.