Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 127 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 115 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 106 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,21%, Xây lắp 0%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 6,90%, Hỗn hợp 3,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 87.197.494.366 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 86.017.261.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,21%, Xây lắp 0%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 6,90%, Hỗn hợp 3,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 87.197.494.366 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 86.017.261.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 39 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng chiến sĩ Điện Biên, thanh niên xung phong, dân công hỏa tuyến (trực tiếp tham gia chiến dịch Điện Biên Phủ) trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
05/06/2024 15:16
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng chiến sĩ Điện Biên, thanh niên xung phong, dân công hỏa tuyến (trực tiếp tham gia chiến dịch Điện Biên Phủ) trên địa bàn Thành phố Hồ Chsi Minh 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
05/06/2024 15:10
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị năm 2022 cho Cơ sở cai nghiện ma túy số 1 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2022 17:29
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư thực hiện dự án “Xây dựng, đào tạo, triển khai sử dụng phần mềm Hệ thống quản lý cuộc họp, lịch làm việc, thư mời họp, quản lý công việc trên môi trường mạng Internet” của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh với 4 gói thầu.
05/07/2022 16:13
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống chuyển giọng nói thành văn bản của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh.
12/01/2022 16:49
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, bổ sung lắp đặt thiết bị và cài đặt, triển khai phần mềm tại Văn phòng Thành ủy, các đơn vị trực thuộc và 08 đơn vị Văn phòng quận, huyện ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh.
07/01/2022 09:59
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh.
03/12/2021 09:53
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm Hệ thống chuyển giọng nói thành văn bản của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/11/2021 14:54
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt thiết bị hệ thống hội nghị trực tuyến tại Văn phòng Thành ủy và 23 quận ủy, huyện ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh.
15/11/2021 17:41
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm, bổ sung lắp đặt thiết bị và cài đặt, triển khai phần mềm tại Văn phòng Thành ủy, các đơn vị trực thuộc và 08 đơn vị Văn phòng quận, huyện ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/10/2021 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị năm 2022 cho Cơ sở cai nghiện ma túy số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BS SAIGON
23/11/2022 11:06
Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị năm 2022 cho Cơ sở cai nghiện ma túy số 1 với 2 nhà thầu tham gia.
07/09/2022 14:02
Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị năm 2022 cho Cơ sở cai nghiện ma túy số 1 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2022 17:29
Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống chuyển giọng nói thành văn bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP TRÍ THÔNG MINH NHÂN TẠO VIỆT NAM
12/01/2022 16:49
Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, bổ sung lắp đặt thiết bị và cài đặt, triển khai phần mềm tại Văn phòng Thành ủy, các đơn vị trực thuộc và 08 đơn vị Văn phòng quận, huyện ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TIN HỌC HPT, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÁT TRIỂN CÔNG VIÊN PHẦN MỀM QUANG TRUNG, CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ MẠNG THẾ HỆ MỚI
07/01/2022 09:59
Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh công bố KQMT gói thầu Mua sắm, bổ sung lắp đặt thiết bị và cài đặt, triển khai phần mềm tại Văn phòng Thành ủy, các đơn vị trực thuộc và 08 đơn vị Văn phòng quận, huyện ủy với 3 nhà thầu tham gia.
13/12/2021 13:47
Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh công bố KQMT gói thầu Mua sắm Hệ thống chuyển giọng nói thành văn bản với 2 nhà thầu tham gia.
10/12/2021 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng chiến sĩ Điện Biên, thanh niên xung phong, dân công hỏa tuyến (trực tiếp tham gia chiến dịch Điện Biên Phủ) trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
05/06/2024 15:16
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng chiến sĩ Điện Biên, thanh niên xung phong, dân công hỏa tuyến (trực tiếp tham gia chiến dịch Điện Biên Phủ) trên địa bàn Thành phố Hồ Chsi Minh 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
05/06/2024 15:10
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị năm 2022 cho Cơ sở cai nghiện ma túy số 1 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2022 17:29
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư thực hiện dự án “Xây dựng, đào tạo, triển khai sử dụng phần mềm Hệ thống quản lý cuộc họp, lịch làm việc, thư mời họp, quản lý công việc trên môi trường mạng Internet” của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh với 4 gói thầu.
05/07/2022 16:13
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống chuyển giọng nói thành văn bản của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh.
12/01/2022 16:49
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, bổ sung lắp đặt thiết bị và cài đặt, triển khai phần mềm tại Văn phòng Thành ủy, các đơn vị trực thuộc và 08 đơn vị Văn phòng quận, huyện ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh.
07/01/2022 09:59
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh.
03/12/2021 09:53
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm Hệ thống chuyển giọng nói thành văn bản của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/11/2021 14:54
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt thiết bị hệ thống hội nghị trực tuyến tại Văn phòng Thành ủy và 23 quận ủy, huyện ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh.
15/11/2021 17:41
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm, bổ sung lắp đặt thiết bị và cài đặt, triển khai phần mềm tại Văn phòng Thành ủy, các đơn vị trực thuộc và 08 đơn vị Văn phòng quận, huyện ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/10/2021 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 127 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 29 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giá trị của anh đối với thế giới thường được tính bằng điều còn lại sau khi đem tật xấu trừ khỏi điểm tốt. "
Benjamin Franklin