Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 97 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.871.683.367 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.862.051.847 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.871.683.367 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.862.051.847 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 47 KHLCNT trong đó có 47 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 32 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống Hội nghị công bố các Quyết định của Tỉnh ủy về kết thúc hoạt động của đảng bộ cấp huyện, thành lập đảng bộ cấp xã mới và nhân sự lãnh đạo cấp xã của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: DỊCH VỤ NẤU ĂN HOÀI TÂM
01/07/2025 10:47
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống Hội nghị công bố các Quyết định của Tỉnh ủy về kết thúc hoạt động của đảng bộ cấp huyện, thành lập đảng bộ cấp xã mới và nhân sự lãnh đạo cấp xã của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh với 1 gói thầu.
01/07/2025 10:41
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
24/06/2025 14:39
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:32
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phòng nghỉ tại khách sạn Melia Vinpearl phục vụ đại biểu tham dự Chương trình nghệ thuật “Ký ức để lại” và các hoạt động Nhân kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vinpearl
07/06/2025 09:16
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phòng nghỉ tại khách sạn Melĩa Vinpearl phục vụ đại biểu tham dự Chương trình nghệ thuật “Ký ức để lại” và các hoạt động Nhân kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh với 1 gói thầu.
07/06/2025 09:07
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đoàn công tác tỉnh Long An của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: DỊCH VỤ NẤU ĂN HOÀI TÂM
29/05/2025 16:56
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ ăn uống phục vụ Hội nghị lấy ý kiến của nguyên lãnh đạo tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: DỊCH VỤ NẤU ĂN HOÀI TÂM
29/05/2025 16:46
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ ăn uống phục vụ Hội nghị lấy ý kiến của nguyên lãnh đạo tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh với 1 gói thầu.
29/05/2025 16:37
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đoàn công tác tỉnh Long An của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh với 1 gói thầu.
29/05/2025 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống Hội nghị công bố các Quyết định của Tỉnh ủy về kết thúc hoạt động của đảng bộ cấp huyện, thành lập đảng bộ cấp xã mới và nhân sự lãnh đạo cấp xã.
- Nhà thầu trúng thầu: DỊCH VỤ NẤU ĂN HOÀI TÂM
01/07/2025 10:47
Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
24/06/2025 14:39
Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đăng tải KHLCNT Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:32
Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phòng nghỉ tại khách sạn Melia Vinpearl phục vụ đại biểu tham dự Chương trình nghệ thuật “Ký ức để lại” và các hoạt động Nhân kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vinpearl
07/06/2025 09:16
Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đoàn công tác tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: DỊCH VỤ NẤU ĂN HOÀI TÂM
29/05/2025 16:56
Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ ăn uống phục vụ Hội nghị lấy ý kiến của nguyên lãnh đạo tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: DỊCH VỤ NẤU ĂN HOÀI TÂM
29/05/2025 16:46
Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ ăn uống phục vụ Hội nghị lấy ý kiến của nguyên lãnh đạo tỉnh với 1 gói thầu.
29/05/2025 16:37
Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đoàn công tác tỉnh Long An với 1 gói thầu.
29/05/2025 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống Hội nghị công bố các Quyết định của Tỉnh ủy về kết thúc hoạt động của đảng bộ cấp huyện, thành lập đảng bộ cấp xã mới và nhân sự lãnh đạo cấp xã của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: DỊCH VỤ NẤU ĂN HOÀI TÂM
01/07/2025 10:47
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống Hội nghị công bố các Quyết định của Tỉnh ủy về kết thúc hoạt động của đảng bộ cấp huyện, thành lập đảng bộ cấp xã mới và nhân sự lãnh đạo cấp xã của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh với 1 gói thầu.
01/07/2025 10:41
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
24/06/2025 14:39
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:32
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phòng nghỉ tại khách sạn Melia Vinpearl phục vụ đại biểu tham dự Chương trình nghệ thuật “Ký ức để lại” và các hoạt động Nhân kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vinpearl
07/06/2025 09:16
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phòng nghỉ tại khách sạn Melĩa Vinpearl phục vụ đại biểu tham dự Chương trình nghệ thuật “Ký ức để lại” và các hoạt động Nhân kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh với 1 gói thầu.
07/06/2025 09:07
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đoàn công tác tỉnh Long An của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: DỊCH VỤ NẤU ĂN HOÀI TÂM
29/05/2025 16:56
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ ăn uống phục vụ Hội nghị lấy ý kiến của nguyên lãnh đạo tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: DỊCH VỤ NẤU ĂN HOÀI TÂM
29/05/2025 16:46
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ ăn uống phục vụ Hội nghị lấy ý kiến của nguyên lãnh đạo tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh với 1 gói thầu.
29/05/2025 16:37
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đoàn công tác tỉnh Long An của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh với 1 gói thầu.
29/05/2025 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 97 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Tây Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Niềm hạnh phúc to lớn nhất của mọi cuộc đời là sự cô độc bận rộn. "
Voltaire