Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 174.384.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 173.511.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 174.384.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 173.511.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Mua sắm thiết bị phòng họp của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIÊN HỢP
11/07/2024 10:29
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu 3: Mua sắm thiết bị phòng họp của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2024 14:57
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc, nhà xét xử Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam với 5 gói thầu.
31/08/2021 11:19
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam với 5 gói thầu.
09/06/2021 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3: Mua sắm thiết bị phòng họp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIÊN HỢP
11/07/2024 10:29
Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu 3: Mua sắm thiết bị phòng họp với 1 nhà thầu tham gia.
03/07/2024 09:42
Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đăng tải TBMT Gói thầu 3: Mua sắm thiết bị phòng họp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2024 14:57
Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc, nhà xét xử Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam với 5 gói thầu.
31/08/2021 11:19
Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam với 5 gói thầu.
09/06/2021 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Mua sắm thiết bị phòng họp của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIÊN HỢP
11/07/2024 10:29
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu 3: Mua sắm thiết bị phòng họp của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2024 14:57
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc, nhà xét xử Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam với 5 gói thầu.
31/08/2021 11:19
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam với 5 gói thầu.
09/06/2021 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tỉnh Hà Nam có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Từ xưa đến nay yêu một người không bao giờ có thể hạnh phúc từ đầu đến cuối, yêu một người chính là sự trao đổi ngang bằng giữa hạnh phúc và khổ đau. Nếu khổ đau mà nhiều hơn hạnh phúc thì đó là tình yêu bất hạnh, nếu hạnh phúc mà nhiều hơn khổ đau thì mọi người sẽ nói đó là một đôi hạnh phúc, người trong cuộc cũng sẽ phối hợp tỏ vẻ thân mật. Thực ra những người từng yêu đều biết tình yêu luôn làm bạn đau vào một lúc nào đó. "
Dịch Phấn Hàn
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.