Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 175 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 173 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 145 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,76%, Xây lắp 0%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 76,47%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.937.191.142 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.131.724.722 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường như sau:
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,76%, Xây lắp 0%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 76,47%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.937.191.142 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.131.724.722 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 33 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị chuyên môn nghiệp vụ của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
27/05/2025 10:44
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị chuyên môn, nghiệp vụ và sản xuất phóng sự tổng kết hoạt động của lực lượng Quản lý thị trường của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường với 2 gói thầu.
27/05/2025 10:37
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng sản xuất phóng sự tổng kết hoạt động của lực lượng Quản lý thị trường của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIN TOURS
27/05/2025 10:32
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị chuyên môn, nghiệp vụ và sản xuất phóng sự tổng kết hoạt động của lực lượng Quản lý thị trường của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường với 2 gói thầu.
26/05/2025 23:53
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng bài viết với chủ đề Cuộc chiến trường kỳ với hàng gian trên mạng trên số báo đặc biệt Xuân Giáp Thìn 2024 của Báo VietnamNet của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo VietNamNet
28/03/2025 16:40
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền phổ biến pháp luật về hoạt động của lực lượng QLTT trong chuyên mục "Tuyên chiến với gian lận thương mại trên Đài Tiếng nói Việt Nam (Kênh VOV1) của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Thời sự VOV1
28/03/2025 16:39
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật nhiệm vụ sửa đổi, làm tăng hiệu năng nhằm tối ưu hóa khả năng xử lý các yêu cầu của người sử dụng, yêu cầu nghiệp vụ trong môi trường vận hành Hệ thống Xử lý VPHC: http://ins.dms.gov.vn của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ATENA
28/03/2025 16:18
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật nhiệm vụ sửa đổi, làm tăng hiệu năng nhằm tối ưu hóa khả năng xử lý các yêu cầu của người sử dụng, yêu cầu nghiệp vụ trong môi trường vận hành Hệ thống Xử lý VPHC: http://ins.dms.gov.vn của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ THẮNG
28/03/2025 16:15
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt danh mục, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc nhiệm vụ Tuyên truyền, phổ biến pháp luật, truyền thông chính sách về các lĩnh vực thuộc phạm vi quản lý của Tổng cục QLTT trên các phương tiện thông tin đại chúng năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường với 2 gói thầu.
28/03/2025 16:11
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải KHLCNT Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật nhiệm vụ Sửa đổi, làm tăng hiệu năng nhằm tối ưu hóa khả năng xử lý các yêu cầu của người sử dụng, yêu cầu nghiệp vụ trong môi trường vận hành Hệ thống xử lý VPHC: http://ins.dms.gov.vn của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường với 2 gói thầu.
28/03/2025 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị chuyên môn nghiệp vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
27/05/2025 10:44
Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị chuyên môn, nghiệp vụ và sản xuất phóng sự tổng kết hoạt động của lực lượng Quản lý thị trường với 2 gói thầu.
27/05/2025 10:37
Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Xây dựng sản xuất phóng sự tổng kết hoạt động của lực lượng Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIN TOURS
27/05/2025 10:32
Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị chuyên môn, nghiệp vụ và sản xuất phóng sự tổng kết hoạt động của lực lượng Quản lý thị trường với 2 gói thầu.
26/05/2025 23:53
Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Xây dựng bài viết với chủ đề Cuộc chiến trường kỳ với hàng gian trên mạng trên số báo đặc biệt Xuân Giáp Thìn 2024 của Báo VietnamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo VietNamNet
28/03/2025 16:40
Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền phổ biến pháp luật về hoạt động của lực lượng QLTT trong chuyên mục "Tuyên chiến với gian lận thương mại trên Đài Tiếng nói Việt Nam (Kênh VOV1).
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Thời sự VOV1
28/03/2025 16:39
Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật nhiệm vụ sửa đổi, làm tăng hiệu năng nhằm tối ưu hóa khả năng xử lý các yêu cầu của người sử dụng, yêu cầu nghiệp vụ trong môi trường vận hành Hệ thống Xử lý VPHC: http://ins.dms.gov.vn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ATENA
28/03/2025 16:18
Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật nhiệm vụ sửa đổi, làm tăng hiệu năng nhằm tối ưu hóa khả năng xử lý các yêu cầu của người sử dụng, yêu cầu nghiệp vụ trong môi trường vận hành Hệ thống Xử lý VPHC: http://ins.dms.gov.vn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ THẮNG
28/03/2025 16:15
Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt danh mục, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc nhiệm vụ Tuyên truyền, phổ biến pháp luật, truyền thông chính sách về các lĩnh vực thuộc phạm vi quản lý của Tổng cục QLTT trên các phương tiện thông tin đại chúng năm 2024 với 2 gói thầu.
28/03/2025 16:11
Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đăng tải KHLCNT Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật nhiệm vụ Sửa đổi, làm tăng hiệu năng nhằm tối ưu hóa khả năng xử lý các yêu cầu của người sử dụng, yêu cầu nghiệp vụ trong môi trường vận hành Hệ thống xử lý VPHC: http://ins.dms.gov.vn với 2 gói thầu.
28/03/2025 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị chuyên môn nghiệp vụ của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
27/05/2025 10:44
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị chuyên môn, nghiệp vụ và sản xuất phóng sự tổng kết hoạt động của lực lượng Quản lý thị trường của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường với 2 gói thầu.
27/05/2025 10:37
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng sản xuất phóng sự tổng kết hoạt động của lực lượng Quản lý thị trường của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIN TOURS
27/05/2025 10:32
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị chuyên môn, nghiệp vụ và sản xuất phóng sự tổng kết hoạt động của lực lượng Quản lý thị trường của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường với 2 gói thầu.
26/05/2025 23:53
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng bài viết với chủ đề Cuộc chiến trường kỳ với hàng gian trên mạng trên số báo đặc biệt Xuân Giáp Thìn 2024 của Báo VietnamNet của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo VietNamNet
28/03/2025 16:40
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền phổ biến pháp luật về hoạt động của lực lượng QLTT trong chuyên mục "Tuyên chiến với gian lận thương mại trên Đài Tiếng nói Việt Nam (Kênh VOV1) của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Thời sự VOV1
28/03/2025 16:39
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật nhiệm vụ sửa đổi, làm tăng hiệu năng nhằm tối ưu hóa khả năng xử lý các yêu cầu của người sử dụng, yêu cầu nghiệp vụ trong môi trường vận hành Hệ thống Xử lý VPHC: http://ins.dms.gov.vn của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ATENA
28/03/2025 16:18
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật nhiệm vụ sửa đổi, làm tăng hiệu năng nhằm tối ưu hóa khả năng xử lý các yêu cầu của người sử dụng, yêu cầu nghiệp vụ trong môi trường vận hành Hệ thống Xử lý VPHC: http://ins.dms.gov.vn của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ THẮNG
28/03/2025 16:15
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt danh mục, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc nhiệm vụ Tuyên truyền, phổ biến pháp luật, truyền thông chính sách về các lĩnh vực thuộc phạm vi quản lý của Tổng cục QLTT trên các phương tiện thông tin đại chúng năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường với 2 gói thầu.
28/03/2025 16:11
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải KHLCNT Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật nhiệm vụ Sửa đổi, làm tăng hiệu năng nhằm tối ưu hóa khả năng xử lý các yêu cầu của người sử dụng, yêu cầu nghiệp vụ trong môi trường vận hành Hệ thống xử lý VPHC: http://ins.dms.gov.vn của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường với 2 gói thầu.
28/03/2025 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 175 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải 34 TBMT trong 29 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 33 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải 173 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 173 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 145 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường có quan hệ với 92 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Quản lý thị trường có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu ta không xấu hổ vì điều ta nghĩ, ta không nên xấu hổ lên tiếng về nó. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.