Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.878.924.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.362.636.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.878.924.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.362.636.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 451 KHLCNT trong đó có 33 KHLCNT tự đăng tải, có 418 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 128 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 125 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giám sát của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHA KHANH
27/11/2024 14:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị và lắp đặt của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN NƯỚC
26/11/2024 15:35
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 43A-003.55 phục vụ công tác xử lý tập trung đông người của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP HẢI QUÂN ANH
07/11/2024 08:40
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt camera giám sát bảo vệ tại khu vực trong và ngoài Trung tâm hành chính quận Hải Châu của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VĨNH TƯỜNG
30/10/2024 14:34
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Thực hiện sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 43A-003.55 phục vụ công tác xử lý tập trung đông người của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu với 1 gói thầu.
29/10/2024 16:22
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt camera giám sát bảo vệ tại khu vực trong và ngoài Trung tâm hành chính quận Hải Châu của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu với 1 gói thầu.
29/10/2024 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị và lắp đặt của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 10:46
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI
19/09/2024 14:49
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Trang bị trạm đo ngập một số khu vực trên địa bàn, kết nối về IOC, OC phục vụ điều hành của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu với 3 gói thầu.
16/09/2024 14:04
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt container văn phòng – bảo vệ 20ft và GCLD mái che container bằng tôn, khung théo hộp tại Trụ sở tạm Trung tâm hành chính quận Hải Châu của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu.
14/06/2024 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND quận Hải Châu công bố kết quả gói thầu Chi phí giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHA KHANH
27/11/2024 14:18
Văn phòng UBND quận Hải Châu công bố kết quả gói thầu Thực hiện sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 43A-003.55 phục vụ công tác xử lý tập trung đông người.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP HẢI QUÂN ANH
07/11/2024 08:40
Văn phòng UBND quận Hải Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt camera giám sát bảo vệ tại khu vực trong và ngoài Trung tâm hành chính quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VĨNH TƯỜNG
30/10/2024 14:34
Văn phòng UBND quận Hải Châu đăng tải KHLCNT Thực hiện sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 43A-003.55 phục vụ công tác xử lý tập trung đông người với 1 gói thầu.
29/10/2024 16:22
Văn phòng UBND quận Hải Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt camera giám sát bảo vệ tại khu vực trong và ngoài Trung tâm hành chính quận Hải Châu với 1 gói thầu.
29/10/2024 16:15
Văn phòng UBND quận Hải Châu công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI
19/09/2024 14:49
Văn phòng UBND quận Hải Châu đăng tải KHLCNT Trang bị trạm đo ngập một số khu vực trên địa bàn, kết nối về IOC, OC phục vụ điều hành với 3 gói thầu.
16/09/2024 14:04
Văn phòng UBND quận Hải Châu công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt container văn phòng – bảo vệ 20ft và GCLD mái che container bằng tôn, khung théo hộp tại Trụ sở tạm Trung tâm hành chính quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN KHANG
14/06/2024 15:54
Văn phòng UBND quận Hải Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu Trồng cây Trúc cần câu, cây Hoa Giấy, cây Phát tài núi tạo cảnh quan tại Trung tâm hành chính quận Hải Châu của Văn phòng UBND quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HAI HAI
14/06/2024 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giám sát của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHA KHANH
27/11/2024 14:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị và lắp đặt của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN NƯỚC
26/11/2024 15:35
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 43A-003.55 phục vụ công tác xử lý tập trung đông người của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP HẢI QUÂN ANH
07/11/2024 08:40
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt camera giám sát bảo vệ tại khu vực trong và ngoài Trung tâm hành chính quận Hải Châu của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VĨNH TƯỜNG
30/10/2024 14:34
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Thực hiện sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 43A-003.55 phục vụ công tác xử lý tập trung đông người của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu với 1 gói thầu.
29/10/2024 16:22
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt camera giám sát bảo vệ tại khu vực trong và ngoài Trung tâm hành chính quận Hải Châu của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu với 1 gói thầu.
29/10/2024 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị và lắp đặt của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 10:46
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI
19/09/2024 14:49
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Trang bị trạm đo ngập một số khu vực trên địa bàn, kết nối về IOC, OC phục vụ điều hành của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu với 3 gói thầu.
16/09/2024 14:04
Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt container văn phòng – bảo vệ 20ft và GCLD mái che container bằng tôn, khung théo hộp tại Trụ sở tạm Trung tâm hành chính quận Hải Châu của chủ đầu tư Văn phòng UBND quận Hải Châu.
14/06/2024 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải 35 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND quận Hải Châu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người đảng viên, người cán bộ tốt muốn trở nên người cách mạng chân chính, không có gì là khó cả. Điều đó hoàn toàn do lòng mình mà ra. Lòng mình chỉ biết vì Đảng, vì Tổ quốc, vì đồng bào thì mình sẽ tiến đến chỗ chí công vô tư. Mình đã chí công vô tư thì khuyết điểm sẽ ngày càng ít, mà những tính tốt sẽ ngày càng thêm… "
Hồ Chí Minh