Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 145 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 86 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 10,71%, Phi tư vấn 10,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 258.915.193.806 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 253.767.174.025 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN như sau:
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 10,71%, Phi tư vấn 10,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 258.915.193.806 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 253.767.174.025 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 54 KHLCNT trong đó có 45 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị Nội thất cho Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
10/03/2026 13:54
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH Ô TÔ THANH XUÂN
13/02/2026 15:22
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị Nội thất cho Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
23/12/2025 23:34
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp và lắp đặt thiết bị nội thất cho Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
23/12/2025 22:30
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp và lắp đặt thiết bị nội thất cho Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
23/12/2025 21:03
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2025 23:59
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
20/12/2025 11:13
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
16/12/2025 11:24
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Phông UBND tỉnh Thái Nguyên - Năm 2022, 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia I
12/12/2025 17:36
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Phông UBND tỉnh Thái Nguyên - Năm 2022, 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2025 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị Nội thất cho Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
10/03/2026 13:54
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Mua sắm phần mềm hệ thống gỡ (bóc) băng và quản lý thông tin cuộc họp UBND tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NIQ VIỆT NAM
29/12/2024 00:21
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN công bố KQMT gói thầu Mua sắm phần mềm hệ thống gỡ (bóc) băng và quản lý thông tin cuộc họp UBND tỉnh Thái Nguyên với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 09:10
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Mua sắm phần mềm hệ thống gỡ (bóc) băng và quản lý thông tin cuộc họp UBND tỉnh Thái Nguyên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 21:21
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN công bố KQMT gói thầu Mua sắm phần mềm hệ thống gỡ (bóc) băng và quản lý thông tin cuộc họp UBND tỉnh Thái Nguyên với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 09:18
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Mua sắm phần mềm hệ thống gỡ (bóc) băng và quản lý thông tin cuộc họp UBND tỉnh Thái Nguyên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 18:26
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm phần mềm gỡ (bóc) băng và quản lý thông tin cuộc họp UBND tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
03/12/2024 08:28
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm phần mềm gỡ (bóc) băng và quản lý thông tin cuộc họp UBND tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
26/11/2024 15:55
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình Led phục vụ phòng họp, hội trường UBND tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÂM THANH ÁNH SÁNG VIỆT DŨNG
13/11/2024 13:47
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Phông UBND tỉnh Thái Nguyên - Năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia I
29/10/2024 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị Nội thất cho Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
10/03/2026 13:54
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH Ô TÔ THANH XUÂN
13/02/2026 15:22
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị Nội thất cho Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
23/12/2025 23:34
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp và lắp đặt thiết bị nội thất cho Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
23/12/2025 22:30
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp và lắp đặt thiết bị nội thất cho Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
23/12/2025 21:03
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2025 23:59
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
20/12/2025 11:13
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
16/12/2025 11:24
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Phông UBND tỉnh Thái Nguyên - Năm 2022, 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia I
12/12/2025 17:36
VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Phông UBND tỉnh Thái Nguyên - Năm 2022, 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2025 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải 48 KHLCNT, trong đó có 145 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải 28 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải 108 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 86 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN có quan hệ với 70 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Kinh nghiệm là biển chỉ đường tốt hơn lời nói của người khác. "
Leonardo da Vinci