Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 0%, Tư vấn 46,15%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.119.958.313 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.838.489.015 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 0%, Tư vấn 46,15%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.119.958.313 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.838.489.015 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì Cổng thông tin điện tử quận của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ KỶ NGUYÊN SỐ
06/03/2025 09:39
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Bảo trì Cổng thông tin điện tử quận của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình với 1 gói thầu.
06/03/2025 09:36
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Trung tâm hành chính quận Tân Bình (Hạng mục sửa chữa các phòng bố trí thành phòng làm việc Ban tiếp công dân, phòng tiếp khách, trao giấy đăng ký kết hôn cho người nước ngoài và cung cấp thông tin quy hoạch) của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN GIA NGUYỄN
23/12/2024 16:44
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trung tâm hành chính quận Tân Bình (Hạng mục sửa chữa các phòng bố trí thành phòng làm việc Ban tiếp công dân, phòng tiếp khách, trao giấy đăng ký kết hôn cho người nước ngoài và cung cấp thông tin quy hoạch) của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình với 1 gói thầu.
20/12/2024 15:15
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hoa tặng các đơn vị giáo dục nhân Kỷ niệm 42 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982 - 20/11/2024) của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HOA PHƯƠNG NAM
22/11/2024 16:36
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hoa tặng các đơn vị giáo dục nhân Kỷ niệm 42 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982 - 20/11/2024) của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình với 1 gói thầu.
13/11/2024 16:38
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì Cổng thông tin điện tử quận của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phần mềm Sài Gòn Mới
11/11/2024 10:12
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Bảo trì Cổng thông tin điện tử quận của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình với 1 gói thầu.
11/11/2024 08:50
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gia hạn bản quyền thiết bị tường lửa Fortigate FG-301E-BDL năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN
22/10/2024 11:34
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Gia hạn bản quyền thiết bị tường lửa Fortigate FG-301E-BDL năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình với 1 gói thầu.
22/10/2024 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Bảo trì Cổng thông tin điện tử quận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ KỶ NGUYÊN SỐ
06/03/2025 09:39
Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đăng tải KHLCNT Bảo trì Cổng thông tin điện tử quận với 1 gói thầu.
06/03/2025 09:36
Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Trung tâm hành chính quận Tân Bình (Hạng mục sửa chữa các phòng bố trí thành phòng làm việc Ban tiếp công dân, phòng tiếp khách, trao giấy đăng ký kết hôn cho người nước ngoài và cung cấp thông tin quy hoạch).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN GIA NGUYỄN
23/12/2024 16:44
Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trung tâm hành chính quận Tân Bình (Hạng mục sửa chữa các phòng bố trí thành phòng làm việc Ban tiếp công dân, phòng tiếp khách, trao giấy đăng ký kết hôn cho người nước ngoài và cung cấp thông tin quy hoạch) với 1 gói thầu.
20/12/2024 15:15
Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hoa tặng các đơn vị giáo dục nhân Kỷ niệm 42 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982 - 20/11/2024).
- Nhà thầu trúng thầu: HOA PHƯƠNG NAM
22/11/2024 16:36
Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm Hoa tặng các đơn vị giáo dục nhân Kỷ niệm 42 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982 - 20/11/2024) với 1 gói thầu.
13/11/2024 16:38
Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Bảo trì Cổng thông tin điện tử quận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phần mềm Sài Gòn Mới
11/11/2024 10:12
Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đăng tải KHLCNT Bảo trì Cổng thông tin điện tử quận với 1 gói thầu.
11/11/2024 08:50
Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Gia hạn bản quyền thiết bị tường lửa Fortigate FG-301E-BDL năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN
22/10/2024 11:34
Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đăng tải KHLCNT Gia hạn bản quyền thiết bị tường lửa Fortigate FG-301E-BDL năm 2024 với 1 gói thầu.
22/10/2024 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì Cổng thông tin điện tử quận của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ KỶ NGUYÊN SỐ
06/03/2025 09:39
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Bảo trì Cổng thông tin điện tử quận của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình với 1 gói thầu.
06/03/2025 09:36
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Trung tâm hành chính quận Tân Bình (Hạng mục sửa chữa các phòng bố trí thành phòng làm việc Ban tiếp công dân, phòng tiếp khách, trao giấy đăng ký kết hôn cho người nước ngoài và cung cấp thông tin quy hoạch) của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN GIA NGUYỄN
23/12/2024 16:44
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trung tâm hành chính quận Tân Bình (Hạng mục sửa chữa các phòng bố trí thành phòng làm việc Ban tiếp công dân, phòng tiếp khách, trao giấy đăng ký kết hôn cho người nước ngoài và cung cấp thông tin quy hoạch) của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình với 1 gói thầu.
20/12/2024 15:15
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hoa tặng các đơn vị giáo dục nhân Kỷ niệm 42 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982 - 20/11/2024) của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HOA PHƯƠNG NAM
22/11/2024 16:36
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hoa tặng các đơn vị giáo dục nhân Kỷ niệm 42 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982 - 20/11/2024) của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình với 1 gói thầu.
13/11/2024 16:38
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì Cổng thông tin điện tử quận của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phần mềm Sài Gòn Mới
11/11/2024 10:12
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Bảo trì Cổng thông tin điện tử quận của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình với 1 gói thầu.
11/11/2024 08:50
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gia hạn bản quyền thiết bị tường lửa Fortigate FG-301E-BDL năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN
22/10/2024 11:34
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Gia hạn bản quyền thiết bị tường lửa Fortigate FG-301E-BDL năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình với 1 gói thầu.
22/10/2024 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 66 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân quận Tân Bình có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ðàn ông giết người bằng gươm, Ðàn bà giết người bằng ánh mắt. "
Carrel
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.