Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 188 gói thầu, trong đó có 58 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 53 gói (với 64 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 100 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 59 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 94 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 94 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,06%, Xây lắp 51,56%, Tư vấn 14,06%, Phi tư vấn 18,75%, Hỗn hợp 1,56%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 174.718.182.766 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 168.186.011.427 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,06%, Xây lắp 51,56%, Tư vấn 14,06%, Phi tư vấn 18,75%, Hỗn hợp 1,56%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 174.718.182.766 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 168.186.011.427 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 96 KHLCNT trong đó có 60 KHLCNT tự đăng tải, có 36 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 51 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 24 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ DƯƠNG TIẾN THÀNH
15/07/2026 14:32
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, vệ sinh, kiểm tra ga, nạp gas các máy điều hòa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Văn Hoài
16/06/2026 17:20
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, vệ sinh, kiểm tra ga, nạp gas các máy điều hòa năm 2026 với 1 gói thầu.
12/06/2026 11:09
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 03 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2026 15:12
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TLH
12/05/2026 08:42
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG
12/05/2026 08:39
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN I.D AUTO
06/05/2026 16:53
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Đúc tượng Quốc tổ Hùng Vương với 3 gói thầu.
24/04/2026 15:16
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường
rào, sơn kẻ vạch đỗ
xe trong khuôn
viên trụ sở
HĐND,UBND tỉnh
Phú Thọ với 1 gói thầu.
17/04/2026 17:02
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê phương tiện đưa đón đại biểu tham dự các chương trình dịp Giỗ Tổ
Hùng Vương - Lễ hội Đền Hùng và Tuần Văn hóa - Du lịch đất tổ
năm Bính Ngọ 2026 với 1 gói thầu.
17/04/2026 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
11/07/2025 14:09
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN PTS
11/07/2025 14:07
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LAM
11/07/2025 14:06
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH
11/07/2025 14:04
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Nâng cấp máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần PK Technologies
05/06/2025 15:06
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Phun thuốc muỗi, diệt côn trùng tại khu vực Trụ sở làm việc UBND tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI MÔI TRƯỜNG XANH MINH ANH
03/06/2025 17:32
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Phun thuốc muỗi, diệt côn trùng tại khu vực Trụ sở làm việc UBND tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
03/06/2025 17:25
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Nâng cấp máy tính với 1 gói thầu.
03/06/2025 17:07
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Di chuyển, lắp đặt lại và mở rộng hệ thống công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SÔNG LAM
29/05/2025 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ DƯƠNG TIẾN THÀNH
15/07/2026 14:32
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, vệ sinh, kiểm tra ga, nạp gas các máy điều hòa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Văn Hoài
16/06/2026 17:20
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, vệ sinh, kiểm tra ga, nạp gas các máy điều hòa năm 2026 với 1 gói thầu.
12/06/2026 11:09
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 03 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2026 15:12
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TLH
12/05/2026 08:42
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG
12/05/2026 08:39
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN I.D AUTO
06/05/2026 16:53
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Đúc tượng Quốc tổ Hùng Vương với 3 gói thầu.
24/04/2026 15:16
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường
rào, sơn kẻ vạch đỗ
xe trong khuôn
viên trụ sở
HĐND,UBND tỉnh
Phú Thọ với 1 gói thầu.
17/04/2026 17:02
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê phương tiện đưa đón đại biểu tham dự các chương trình dịp Giỗ Tổ
Hùng Vương - Lễ hội Đền Hùng và Tuần Văn hóa - Du lịch đất tổ
năm Bính Ngọ 2026 với 1 gói thầu.
17/04/2026 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 76 KHLCNT, trong đó có 188 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 64 TBMT trong 53 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 37 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 100 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 100 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 59 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 65 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta là một xã hội đầy những con người bất hạnh đến lãy lừng: cô đơn, lo âu, chán nản, ưa phá hoại, dựa dẫm – những con người vui vẻ khi giết đi thời gian mà mình cố gắng để tiết kiệm. "
Erich Fromm
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.