Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,47%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.040.573.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.363.878.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,47%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.040.573.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.363.878.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED đặt tại hội trường UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT PHƯỚC SƠN
31/08/2022 13:45
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm màn hình LED đặt tại hội trường UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/07/2022 10:07
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm màn hình Led đặt tại hội trường UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
12/07/2022 09:12
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm màn hình Led đặt tại hội trường UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
12/07/2022 08:57
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp Trang thông tin điện tử thành Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
06/01/2022 16:00
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm màn hình Led và Micro phục vụ công tác của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/09/2021 16:45
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led và Micro phục vụ công tác của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
27/09/2021 15:56
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Nâng cấp Trang thông tin điện tử thành Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/08/2021 09:00
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Trang thông tin điện tử tỉnh thành Cổng thông tin điện tử của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với 4 gói thầu.
12/08/2021 11:27
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Nâng cấp Cổng Dịch vụ công trực tuyến và phần mềm Một cửa điện tử tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/06/2021 18:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED đặt tại hội trường UBND tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT PHƯỚC SƠN
31/08/2022 13:45
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Mua sắm màn hình LED đặt tại hội trường UBND tỉnh với 4 nhà thầu tham gia.
19/07/2022 10:43
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đăng tải TBMT Mua sắm màn hình LED đặt tại hội trường UBND tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/07/2022 10:07
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm màn hình Led đặt tại hội trường UBND tỉnh với 1 gói thầu.
12/07/2022 09:12
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm màn hình Led đặt tại hội trường UBND tỉnh với 1 gói thầu.
12/07/2022 08:57
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Nâng cấp Trang thông tin điện tử thành Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
06/01/2022 16:00
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Mua sắm màn hình Led và Micro phục vụ công tác với 5 nhà thầu tham gia.
05/10/2021 07:46
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đăng tải TBMT Mua sắm màn hình Led và Micro phục vụ công tác theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/09/2021 16:45
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led và Micro phục vụ công tác với 1 gói thầu.
27/09/2021 15:56
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Nâng cấp Trang thông tin điện tử thành Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Trị với 3 nhà thầu tham gia.
23/08/2021 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED đặt tại hội trường UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT PHƯỚC SƠN
31/08/2022 13:45
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm màn hình LED đặt tại hội trường UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/07/2022 10:07
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm màn hình Led đặt tại hội trường UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
12/07/2022 09:12
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm màn hình Led đặt tại hội trường UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
12/07/2022 08:57
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp Trang thông tin điện tử thành Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
06/01/2022 16:00
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm màn hình Led và Micro phục vụ công tác của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/09/2021 16:45
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led và Micro phục vụ công tác của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
27/09/2021 15:56
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Nâng cấp Trang thông tin điện tử thành Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/08/2021 09:00
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Trang thông tin điện tử tỉnh thành Cổng thông tin điện tử của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với 4 gói thầu.
12/08/2021 11:27
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Nâng cấp Cổng Dịch vụ công trực tuyến và phần mềm Một cửa điện tử tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/06/2021 18:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 19 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn không bao giờ nên thấy xấu hổ khi thừa nhận mình sai. Việc đó chỉ chứng tỏ rằng bạn sáng suốt hơn ngày hôm qua. "
Jonathan Swift