Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.248.717.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.095.512.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.248.717.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.095.512.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán Mua sắm: Chỉnh lý và số hóa tài liệu của UBND tỉnh và Văn phòng UBND tỉnh với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:14
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin: Thuê hệ thống họp không giấy tờ với 4 gói thầu.
14/08/2026 15:05
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin: Thuê hệ thống họp không giấy tờ với 3 gói thầu.
13/08/2026 16:59
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 08:50
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống ti vi, thiết bị và màn hình Led phục vụ công tác chuyên môn của UBND tỉnh với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:39
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG QUANG SƠN LA
21/07/2026 09:57
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
03/07/2026 11:48
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Mua thiết bị hệ thống tường lửa thông minh với 1 gói thầu.
02/07/2026 09:31
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm xây dựng “Ngôi nhà trí tuệ” và mua cây xanh đặt tại Sảnh tầng 2, Phòng Hội nghị Trung tâm hành chính tỉnh với 2 gói thầu.
01/07/2026 22:24
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm máy chủ triển khai dịch vụ ký số, xác thực phục vụ đồng bộ dữ liệu giải quyết thủ tục hành chính tại Trung tâm Phục vụ HCC tỉnh với 1 gói thầu.
28/06/2026 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: LẠI THỊ TÌNH
16/02/2025 17:46
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: LẠI THỊ TÌNH
16/02/2025 17:45
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Tặng quà và tổ chức các hoạt động mừng Đảng, mừng Xuân Ất Tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
07/01/2025 20:24
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Dịch vụ ăn uống và thuê hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách La Thành
06/01/2025 16:02
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Dịch vụ ăn uống và thuê hội trường với 3 nhà thầu tham gia.
02/01/2025 07:54
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Gặp mặt, tặng quà các Ban Liên lạc dịp Xuân Ất Tỵ năm 2025 với 2 gói thầu.
28/12/2024 16:04
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Dịch vụ ăn uống và thuê hội trường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/12/2024 10:03
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Gặp mặt, tặng quà các Ban Liên lạc dịp Xuân Ất Tỵ năm 2025 với 2 gói thầu.
25/12/2024 08:03
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Gặp mặt, tặng quà các Ban Liên lạc dịp Xuân Ất Tỵ năm 2025 với 2 gói thầu.
24/12/2024 10:11
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA TÂY BẮC SƠN LA
09/10/2024 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán Mua sắm: Chỉnh lý và số hóa tài liệu của UBND tỉnh và Văn phòng UBND tỉnh với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:14
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin: Thuê hệ thống họp không giấy tờ với 4 gói thầu.
14/08/2026 15:05
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin: Thuê hệ thống họp không giấy tờ với 3 gói thầu.
13/08/2026 16:59
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 08:50
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống ti vi, thiết bị và màn hình Led phục vụ công tác chuyên môn của UBND tỉnh với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:39
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG QUANG SƠN LA
21/07/2026 09:57
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
03/07/2026 11:48
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Mua thiết bị hệ thống tường lửa thông minh với 1 gói thầu.
02/07/2026 09:31
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm xây dựng “Ngôi nhà trí tuệ” và mua cây xanh đặt tại Sảnh tầng 2, Phòng Hội nghị Trung tâm hành chính tỉnh với 2 gói thầu.
01/07/2026 22:24
Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm máy chủ triển khai dịch vụ ký số, xác thực phục vụ đồng bộ dữ liệu giải quyết thủ tục hành chính tại Trung tâm Phục vụ HCC tỉnh với 1 gói thầu.
28/06/2026 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tao nhã không có nghĩa là mặc vào bộ váy mới. "
Coco Chanel