Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 112 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 9,52%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.213.941.961 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.380.065.191 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 9,52%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.213.941.961 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.380.065.191 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,45%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 61 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ bảo vệ tại Nhà khách Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ VIỆT THẮNG SECURITY
03/08/2026 14:38
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ Truyền thông về tỉnh Vĩnh Long trên Báo Điện tử Chính phủ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo điện tử Chính phủ
29/07/2026 15:06
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Truyền thông về tỉnh Vĩnh Long trên Báo Điện tử Chính phủ năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:59
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Nhà khách Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:24
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ bảo vệ tại 02 trụ sở UBND tỉnh Trà Vĩnh (cũ) và UBND tỉnh Bến Tre (cũ) năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ - BẢO VỆ - VỆ SỸ PHI ƯNG
01/07/2026 17:47
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo dưỡng, sửa chữa xe ô tô 07 chỗ ngồi biển số 64A - 005.25.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SÀI GÒN Ô TÔ
24/06/2026 15:26
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa xe ô tô 07 chỗ ngồi biển số 64A – 005.25 với 1 gói thầu.
23/06/2026 09:38
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Thuê hệ thống hội nghị trực tuyến của Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
05/06/2026 17:01
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ Tổng đài 1022.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
05/06/2026 07:58
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống hội nghị trực tuyến của Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
05/06/2026 07:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua bảo hiểm cháy nổ bắt buộc mở rộng mọi rủi ro tài sản tại Trung tâm Hội nghị tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
24/10/2025 16:58
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Thiết bị điện – điện tử - đồ gỗ - sắt - inox.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÁT THỊNH ĐẠT, Công ty TNHH MTV Mỹ Hạnh Vĩnh Long
08/08/2025 16:45
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu thuê dịch vụ Tổng đài 1022.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
02/07/2025 16:39
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT thuê dịch vụ Tổng đài 1022 với 1 gói thầu.
02/07/2025 15:58
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Sửa chữa phòng làm việc của Thường trực UBND tỉnh (38,39,40,41) phòng Truyền thống, phòng Photo, Hệ thống cấp thoát nước phòng Lễ tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT LAM SƠN (TNHH)
19/06/2025 10:36
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng làm việc của Thường trực UBND tỉnh (38,39,40,41) phòng Truyền thống, phòng Photo, Hệ thống cấp thoát nước phòng Lễ tân với 1 gói thầu.
19/06/2025 10:14
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố KQMT gói thầu Gói số 2: Thiết bị điện – điện tử - đồ gỗ - sắt - inox với 1 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 16:36
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Thuê làm vệ sinh tại Trung tâm Hội nghị tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG VĨNH LONG
03/06/2025 16:12
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Thuê làm vệ sinh tại Trung tâm Hội nghị tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
30/05/2025 17:02
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải TBMT Gói số 2: Thiết bị điện – điện tử - đồ gỗ - sắt - inox theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ bảo vệ tại Nhà khách Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ VIỆT THẮNG SECURITY
03/08/2026 14:38
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ Truyền thông về tỉnh Vĩnh Long trên Báo Điện tử Chính phủ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo điện tử Chính phủ
29/07/2026 15:06
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Truyền thông về tỉnh Vĩnh Long trên Báo Điện tử Chính phủ năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:59
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Nhà khách Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:24
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ bảo vệ tại 02 trụ sở UBND tỉnh Trà Vĩnh (cũ) và UBND tỉnh Bến Tre (cũ) năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ - BẢO VỆ - VỆ SỸ PHI ƯNG
01/07/2026 17:47
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo dưỡng, sửa chữa xe ô tô 07 chỗ ngồi biển số 64A - 005.25.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SÀI GÒN Ô TÔ
24/06/2026 15:26
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa xe ô tô 07 chỗ ngồi biển số 64A – 005.25 với 1 gói thầu.
23/06/2026 09:38
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Thuê hệ thống hội nghị trực tuyến của Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
05/06/2026 17:01
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ Tổng đài 1022.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
05/06/2026 07:58
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống hội nghị trực tuyến của Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
05/06/2026 07:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải 47 KHLCNT, trong đó có 112 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải 21 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải 55 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Vĩnh Long có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lương tâm là người mẹ kế chẳng bao giờ ngừng tới thăm ta. "
Henry Louis Mencken