Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Chiến lược như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 520.870.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 519.726.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Chiến lược như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 520.870.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 519.726.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Chiến lược như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Chiến lược công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TSC VIỆT NAM
11/05/2026 18:11
Viện Chiến lược công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, nội thất phòng họp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT LONG PHÁT
05/11/2025 14:08
Viện Chiến lược đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, nội thất phòng họp năm 2025 với 1 gói thầu.
03/11/2025 12:20
Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe của chủ đầu tư Viện Chiến lược.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Du lịch Hàng Không
22/11/2023 17:27
Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải KHLCNT Tiểu dự án 2 Giám sát, đánh giá thuộc Dự án 7- Nâng cao năng lực và giám sát đánh giá Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 của chủ đầu tư Viện Chiến lược với 1 gói thầu.
16/11/2023 15:58
Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuê xe của chủ đầu tư Viện Chiến lược.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Du lịch Hàng Không
04/10/2023 17:41
Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe công tác của chủ đầu tư Viện Chiến lược.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Du Lịch Hàng Không
04/10/2023 17:36
Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải KHLCNT KHLCNT nhiệm vụ Điều tra khảo sát và xây dựng báo cáo đánh giá, đo lường chiều nghèo về thông tin trong chuẩn nghèo đa chiều áp dụng cho giai đoạn 2021-2025 của huyện nghèo, xã nghèo huyện đảo, xã đặc biết khó khăn vùng bãi ngang, ven biển và hải đảo của chủ đầu tư Viện Chiến lược với 1 gói thầu.
04/10/2023 17:30
Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải KHLCNT KHLCNT nhiệm vụ Điều tra, khảo sát, đánh giá chất lượng cung cấp thông tin và dịch vụ công trực tuyến của cơ quan nhà nước năm 2022 trên môi trường mạng" thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Viện Chiến lược với 1 gói thầu.
04/10/2023 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Chiến lược công bố kết quả gói thầu Thuê xe.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Du lịch Hàng Không
22/11/2023 17:27
Viện Chiến lược đăng tải KHLCNT Tiểu dự án 2 Giám sát, đánh giá thuộc Dự án 7- Nâng cao năng lực và giám sát đánh giá Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 với 1 gói thầu.
16/11/2023 15:58
Viện Chiến lược công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuê xe.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Du lịch Hàng Không
04/10/2023 17:41
Viện Chiến lược công bố kết quả gói thầu Thuê xe công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Du Lịch Hàng Không
04/10/2023 17:36
Viện Chiến lược đăng tải KHLCNT KHLCNT nhiệm vụ Điều tra khảo sát và xây dựng báo cáo đánh giá, đo lường chiều nghèo về thông tin trong chuẩn nghèo đa chiều áp dụng cho giai đoạn 2021-2025 của huyện nghèo, xã nghèo huyện đảo, xã đặc biết khó khăn vùng bãi ngang, ven biển và hải đảo với 1 gói thầu.
04/10/2023 17:30
Viện Chiến lược công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thuê xe.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Du Lịch Hàng Không
26/09/2023 16:23
Viện Chiến lược công bố kết quả gói thầu Gói thầu Vé máy bay.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Du lịch Hàng Không
26/09/2023 16:16
Viện Chiến lược đăng tải KHLCNT KHLCNT nhiệm vụ Khảo sát, đánh giá tình hình thực hiện tiêu chí xã NTM nâng cao trong lĩnh vực TT&TT năm 2023 thuộc CTMTQG xây dựng NTM giai đoạn 2021-2025 với 2 gói thầu.
26/09/2023 15:57
Viện Chiến lược đăng tải KHLCNT KHLCNT thực hiện nhiệm vụ Khảo sát, đánh giá tình hình thực hiện tiêu chí xã NTM nâng cao trong lĩnh vực TT&TT năm 2023 thuộc CTMTQG xây dựng NTM giai đoạn 2021-2025 với 2 gói thầu.
26/09/2023 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Chiến lược công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TSC VIỆT NAM
11/05/2026 18:11
Viện Chiến lược công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, nội thất phòng họp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT LONG PHÁT
05/11/2025 14:08
Viện Chiến lược đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, nội thất phòng họp năm 2025 với 1 gói thầu.
03/11/2025 12:20
Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe của chủ đầu tư Viện Chiến lược.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Du lịch Hàng Không
22/11/2023 17:27
Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải KHLCNT Tiểu dự án 2 Giám sát, đánh giá thuộc Dự án 7- Nâng cao năng lực và giám sát đánh giá Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 của chủ đầu tư Viện Chiến lược với 1 gói thầu.
16/11/2023 15:58
Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuê xe của chủ đầu tư Viện Chiến lược.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Du lịch Hàng Không
04/10/2023 17:41
Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe công tác của chủ đầu tư Viện Chiến lược.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Du Lịch Hàng Không
04/10/2023 17:36
Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải KHLCNT KHLCNT nhiệm vụ Điều tra khảo sát và xây dựng báo cáo đánh giá, đo lường chiều nghèo về thông tin trong chuẩn nghèo đa chiều áp dụng cho giai đoạn 2021-2025 của huyện nghèo, xã nghèo huyện đảo, xã đặc biết khó khăn vùng bãi ngang, ven biển và hải đảo của chủ đầu tư Viện Chiến lược với 1 gói thầu.
04/10/2023 17:30
Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải KHLCNT KHLCNT nhiệm vụ Điều tra, khảo sát, đánh giá chất lượng cung cấp thông tin và dịch vụ công trực tuyến của cơ quan nhà nước năm 2022 trên môi trường mạng" thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Viện Chiến lược với 1 gói thầu.
04/10/2023 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Chiến lược đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Chiến lược có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Chiến lược có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người không thể dùng lý trí là kẻ ngu. Người không chịu dùng lý trí là kẻ mù quáng. Người không dám dùng lý trí là nô lệ. "
Andrew Carnegie