Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.121.728.640 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.052.135.011 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.121.728.640 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.052.135.011 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh (từ 01 8 2021 đến 31 7 2022) của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ YÊN VIỆT
12/08/2021 16:31
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu MS.2021-TTB: Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị Tân Thái Bình
30/07/2021 07:04
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh (từ 01 8 2021 đến 31 7 2022) của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/07/2021 15:39
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh (từ 01/8/2021 tđến 31/7/2022) Viện Chiến lược và Chính sách y tế từ nguồn Ngân sách nhà nước chi thường xuyên của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế với 3 gói thầu.
12/07/2021 14:25
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải TBMT MS.2021-TTB: Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/06/2021 23:48
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải KHLCNT Hoạt động mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2021 của Viện Chiến lược và Chính sách Y tế của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế với 3 gói thầu.
25/06/2021 22:49
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu MS.01-ĐH: Mua sắm, lắp đặt điều hòa nhiệt độ thay thế điều hòa tầng 4 nhà 5 tầng của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN S2T
11/01/2021 20:26
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu TV-QH: Tư vấn Lập Quy hoạch mạng lưới cơ sở y tế thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2045 của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Khí tượng Thủy văn và Biến đổi Khí hậu
11/01/2021 20:01
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu MS.01-TTB: Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Công nghệ Việt Hàn
31/12/2020 19:24
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải TBMT MS.01-ĐH: Mua sắm, lắp đặt điều hòa nhiệt độ thay thế điều hòa tầng 4 nhà 5 tầng của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/12/2020 00:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Chiến lược và Chính sách Y tế công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh (từ 01 8 2021 đến 31 7 2022).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ YÊN VIỆT
12/08/2021 16:31
Viện Chiến lược và Chính sách Y tế công bố kết quả gói thầu MS.2021-TTB: Mua sắm trang thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị Tân Thái Bình
30/07/2021 07:04
Viện Chiến lược và Chính sách Y tế công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh (từ 01 8 2021 đến 31 7 2022) với 1 nhà thầu tham gia.
19/07/2021 16:10
Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh (từ 01 8 2021 đến 31 7 2022) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/07/2021 15:39
Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh (từ 01/8/2021 tđến 31/7/2022) Viện Chiến lược và Chính sách y tế từ nguồn Ngân sách nhà nước chi thường xuyên với 3 gói thầu.
12/07/2021 14:25
Viện Chiến lược và Chính sách Y tế công bố KQMT gói thầu MS.2021-TTB: Mua sắm trang thiết bị văn phòng với 1 nhà thầu tham gia.
03/07/2021 08:03
Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đăng tải TBMT MS.2021-TTB: Mua sắm trang thiết bị văn phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/06/2021 23:48
Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đăng tải KHLCNT Hoạt động mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2021 của Viện Chiến lược và Chính sách Y tế với 3 gói thầu.
25/06/2021 22:49
Viện Chiến lược và Chính sách Y tế công bố kết quả gói thầu MS.01-ĐH: Mua sắm, lắp đặt điều hòa nhiệt độ thay thế điều hòa tầng 4 nhà 5 tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN S2T
11/01/2021 20:26
Viện Chiến lược và Chính sách Y tế công bố kết quả gói thầu TV-QH: Tư vấn Lập Quy hoạch mạng lưới cơ sở y tế thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2045.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Phát triển bền vững Vùng , Viện Khoa học Khí tượng Thủy văn và Biến đổi Khí hậu
11/01/2021 20:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh (từ 01 8 2021 đến 31 7 2022) của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ YÊN VIỆT
12/08/2021 16:31
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu MS.2021-TTB: Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị Tân Thái Bình
30/07/2021 07:04
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh (từ 01 8 2021 đến 31 7 2022) của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/07/2021 15:39
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh (từ 01/8/2021 tđến 31/7/2022) Viện Chiến lược và Chính sách y tế từ nguồn Ngân sách nhà nước chi thường xuyên của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế với 3 gói thầu.
12/07/2021 14:25
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải TBMT MS.2021-TTB: Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/06/2021 23:48
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải KHLCNT Hoạt động mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2021 của Viện Chiến lược và Chính sách Y tế của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế với 3 gói thầu.
25/06/2021 22:49
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu MS.01-ĐH: Mua sắm, lắp đặt điều hòa nhiệt độ thay thế điều hòa tầng 4 nhà 5 tầng của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN S2T
11/01/2021 20:26
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu TV-QH: Tư vấn Lập Quy hoạch mạng lưới cơ sở y tế thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2045 của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Khí tượng Thủy văn và Biến đổi Khí hậu
11/01/2021 20:01
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu MS.01-TTB: Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Công nghệ Việt Hàn
31/12/2020 19:24
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải TBMT MS.01-ĐH: Mua sắm, lắp đặt điều hòa nhiệt độ thay thế điều hòa tầng 4 nhà 5 tầng của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách Y tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/12/2020 00:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách Y tế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thay vì so sánh mình với những người may mắn hơn mình, ta nên so sánh mình với số đông con người. Và rồi sẽ có vẻ như chúng ta là những người may mắn. "
Helen Keller