Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.240.020.053 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.062.685.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.240.020.053 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.062.685.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 481 gói thầu, trong đó trúng 481 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 29.41% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.95% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (192), Ninh Bình (22), Hải Phòng (16), Nghệ An (13), Thái Nguyên (6), TP.Hồ Chí Minh (5), Quảng Trị (3), Bắc Ninh (3), Lào Cai (3), Hưng Yên (3), Sơn La (3), Phú Thọ (3), Điện Biên (2), Hà Tĩnh (2), Thanh Hoá (2), Đà Nẵng (2), Cao Bằng (2), Huế (1), Không xác định (198)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (192), Nghệ An (13), Hà Nam (12), Hải Phòng (12), Nam Định (10), Thái Nguyên (5), TP.Hồ Chí Minh (4), Quảng Bình (3), Lào Cai (3), Sơn La (3), Điện Biên (2), Hà Tĩnh (2), Bắc Giang (2), Hải Dương (2), Thanh Hoá (2), Thái Bình (2), Đà Nẵng (2), Cao Bằng (2), Phú Thọ (2), Bắc Ninh (1), Bắc Kạn (1), Hưng Yên (1), Huế (1), Không xác định (202)
- Có quan hệ với 99 bên mời thầu
- Có quan hệ với 114 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 9 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 3 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 7 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 665 gói thầu với 30 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm y tế huyện Văn Chấn, tỉnh Yên Bái. của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dược phẩm Thu Vịnh
30/10/2020 09:18
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm y tế huyện Văn Chấn, tỉnh Yên Bái. của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/09/2020 16:25
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác phòng và khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Văn Chấn của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE với 1 gói thầu.
24/09/2020 17:25
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác phòng và khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Văn Chấn của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE.
04/01/2019 11:08
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác phòng và khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Văn Chấn của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/11/2018 10:00
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác phòng và khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Văn Chấn của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE với 1 gói thầu.
31/10/2018 10:15
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng từ tháng 8/2018 đến hết tháng 6/2019 của Trung tâm Y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE.
23/10/2018 10:17
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải TBMT Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng từ tháng 8/2018 đến hết tháng 6/2019 của Trung tâm Y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/09/2018 09:49
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng từ tháng 8/2018 đến hết tháng 6/2019 của Trung tâm Y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE với 1 gói thầu.
17/08/2018 11:42
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Các thiết bị chuyên khoa tiết niệu và dụng cụ phẫu thuật của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE.
06/08/2018 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm y tế huyện Văn Chấn, tỉnh Yên Bái..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dược phẩm Thu Vịnh
30/10/2020 09:18
VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm y tế huyện Văn Chấn, tỉnh Yên Bái. với 2 nhà thầu tham gia.
12/10/2020 10:33
VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm y tế huyện Văn Chấn, tỉnh Yên Bái. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/09/2020 16:25
VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác phòng và khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Văn Chấn với 1 gói thầu.
24/09/2020 17:25
VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác phòng và khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Văn Chấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dược phẩm Thu Vịnh
04/01/2019 11:08
VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác phòng và khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Văn Chấn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/11/2018 10:00
VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE công bố kết quả gói thầu Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng từ tháng 8/2018 đến hết tháng 6/2019 của Trung tâm Y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược phẩm Nam Hà
23/10/2018 10:17
VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đăng tải TBMT Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng từ tháng 8/2018 đến hết tháng 6/2019 của Trung tâm Y tế huyện Mỹ Lộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/09/2018 09:49
VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng từ tháng 8/2018 đến hết tháng 6/2019 của Trung tâm Y tế huyện Mỹ Lộc với 1 gói thầu.
17/08/2018 11:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm y tế huyện Văn Chấn, tỉnh Yên Bái. của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dược phẩm Thu Vịnh
30/10/2020 09:18
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm y tế huyện Văn Chấn, tỉnh Yên Bái. của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/09/2020 16:25
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác phòng và khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Văn Chấn của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE với 1 gói thầu.
24/09/2020 17:25
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác phòng và khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Văn Chấn của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE.
04/01/2019 11:08
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác phòng và khám, chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Văn Chấn của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/11/2018 10:00
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp phục vụ công tác phòng và khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Văn Chấn của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE với 1 gói thầu.
31/10/2018 10:15
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng từ tháng 8/2018 đến hết tháng 6/2019 của Trung tâm Y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE.
23/10/2018 10:17
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải TBMT Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng từ tháng 8/2018 đến hết tháng 6/2019 của Trung tâm Y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/09/2018 09:49
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng từ tháng 8/2018 đến hết tháng 6/2019 của Trung tâm Y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE với 1 gói thầu.
17/08/2018 11:42
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Các thiết bị chuyên khoa tiết niệu và dụng cụ phẫu thuật của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE.
06/08/2018 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong trái tim mỗi người đều cất giấu một bí mật, chúng ta luôn luôn tìm kiếm mọi biện pháp để cất giấu thật kĩ bí mật của mình, sau đó tốn công hao sức để nhìn trộm bí mật của người khác. Bí mật giống như một hạt giống, dựa vào máu và nỗi đau trong tim để tồn tại, cuối cùng nó phát triển thành một cây đại thụ chọc trời. Chỉ cần có chút mùi vị tình yêu say đắm hoặc căm hận tột cùng sẽ đều điên cuồng làm tổn thương người khác, cũng đồng thời làm tổn thương chính mình. "
Đường Tiểu Lam
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.