Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.562.955.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.488.653.125 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.562.955.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.488.653.125 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện công nghiệp gỗ và nội thất công bố kết quả gói thầu Giám định tên mẫu gỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện công nghiệp gỗ và nội thất
14/04/2026 15:51
Viện công nghiệp gỗ và nội thất đăng tải KHLCNT “Ứng dụng công nghệ để quản lý và nhận biết nhanh các loại gỗ lưu hành trên thị trường Tỉnh Bắc Ninh, góp phần phục vụ công tác quàn lý nhà nước” với 1 gói thầu.
07/04/2026 14:58
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Số hóa 3D Mộc bản của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT HOÀN CẦU
08/07/2025 15:31
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Số hóa 3D Mộc bản của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 16:52
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng khoa học và công nghệ để bảo quản, phục chế và phát huy giá trị Mộc bản chùa Bổ Đà, thị xã Việt Yên, tỉnh Bắc giang của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất với 3 gói thầu.
09/06/2025 11:25
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thiết bị bảo hộ lao động, gỗ thị của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CAO VĂN PHÚC TY
13/05/2025 16:29
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Ổ cứng di động của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất .
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung Tâm Máy Tính Xuân Mai
06/05/2025 14:42
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng khoa học và công nghệ để bảo quản, phục chế và phát huy giá trị Mộc bản chùa Bổ Đà, thị xã Việt Yên, tỉnh Bắc giang của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất với 3 gói thầu.
17/04/2025 09:23
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua nguyên liệu của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ LÂM NGHIỆP VIỆT
10/12/2024 09:27
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua nguyên liệu của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện công nghiệp gỗ và nội thất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Số hóa 3D Mộc bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT HOÀN CẦU
08/07/2025 15:31
Viện công nghiệp gỗ và nội thất công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Số hóa 3D Mộc bản với 2 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 10:01
Viện công nghiệp gỗ và nội thất đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Số hóa 3D Mộc bản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 16:52
Viện công nghiệp gỗ và nội thất đăng tải KHLCNT Ứng dụng khoa học và công nghệ để bảo quản, phục chế và phát huy giá trị Mộc bản chùa Bổ Đà, thị xã Việt Yên, tỉnh Bắc giang với 3 gói thầu.
09/06/2025 11:25
Viện công nghiệp gỗ và nội thất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thiết bị bảo hộ lao động, gỗ thị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CAO VĂN PHÚC TY
13/05/2025 16:29
Viện công nghiệp gỗ và nội thất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Ổ cứng di động.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung Tâm Máy Tính Xuân Mai
06/05/2025 14:42
Viện công nghiệp gỗ và nội thất đăng tải KHLCNT Ứng dụng khoa học và công nghệ để bảo quản, phục chế và phát huy giá trị Mộc bản chùa Bổ Đà, thị xã Việt Yên, tỉnh Bắc giang với 3 gói thầu.
17/04/2025 09:23
Viện công nghiệp gỗ và nội thất công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua nguyên liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ LÂM NGHIỆP VIỆT
10/12/2024 09:27
Viện công nghiệp gỗ và nội thất công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua nguyên liệu với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 10:09
Viện công nghiệp gỗ và nội thất đăng tải TBMT Gói thầu: Mua nguyên liệu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện công nghiệp gỗ và nội thất công bố kết quả gói thầu Giám định tên mẫu gỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện công nghiệp gỗ và nội thất
14/04/2026 15:51
Viện công nghiệp gỗ và nội thất đăng tải KHLCNT “Ứng dụng công nghệ để quản lý và nhận biết nhanh các loại gỗ lưu hành trên thị trường Tỉnh Bắc Ninh, góp phần phục vụ công tác quàn lý nhà nước” với 1 gói thầu.
07/04/2026 14:58
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Số hóa 3D Mộc bản của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT HOÀN CẦU
08/07/2025 15:31
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Số hóa 3D Mộc bản của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 16:52
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng khoa học và công nghệ để bảo quản, phục chế và phát huy giá trị Mộc bản chùa Bổ Đà, thị xã Việt Yên, tỉnh Bắc giang của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất với 3 gói thầu.
09/06/2025 11:25
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thiết bị bảo hộ lao động, gỗ thị của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CAO VĂN PHÚC TY
13/05/2025 16:29
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Ổ cứng di động của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất .
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung Tâm Máy Tính Xuân Mai
06/05/2025 14:42
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng khoa học và công nghệ để bảo quản, phục chế và phát huy giá trị Mộc bản chùa Bổ Đà, thị xã Việt Yên, tỉnh Bắc giang của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất với 3 gói thầu.
17/04/2025 09:23
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua nguyên liệu của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ LÂM NGHIỆP VIỆT
10/12/2024 09:27
Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua nguyên liệu của chủ đầu tư Viện công nghiệp gỗ và nội thất với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện công nghiệp gỗ và nội thất có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng bao giờ vờ coi rằng những gì bạn không có là không đáng có. "
Virginia Woolf