Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 94 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 130 gói thầu, trong đó có 88 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 129 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 8,70%, Tư vấn 4,35%, Phi tư vấn 36,96%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 145.436.092.628 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 141.131.127.620 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 8,70%, Tư vấn 4,35%, Phi tư vấn 36,96%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 145.436.092.628 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 141.131.127.620 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 89 KHLCNT trong đó có 89 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 40 TBMT trong đó tự mời thầu 40 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch đấu thầu gói thầu năm 2024 Đt ĐTĐLCN.59/22-C của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển với 2 gói thầu.
14/11/2024 10:55
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 6: Thuê tàu khảo sát biển năm 2024 ( công suất tàu >=90CV)" Mã Số ĐTĐLCN.59/22_C của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Kim Thoa
19/08/2024 15:00
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: "Thuê tàu phục vụ khảo sát năm 2024" của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển.
08/08/2024 09:49
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: "Thuê xe ô tô 16 chỗ chở người và thiết bị phục vụ khảo sát năm 2024" của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển.
08/08/2024 09:47
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 7: Cung cấp dịch vụ thuê ô tô phục vụ nghiên cứu đề tài năm 2024 Mã số ĐTĐLCN.59/22_C của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Xuân Trường
08/08/2024 09:19
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch đấu thầu gói thầu năm 2024 Đt ĐTĐLCN.59/22-C của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển với 2 gói thầu.
07/08/2024 16:45
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch đấu thầu gói thầu năm 2024 Đt ĐTĐLCN.59/22-C của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển với 2 gói thầu.
07/08/2024 16:38
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch đấu thầu gói thầu thực hiện năm 2024 của dự án nghiên cứu khoa học mã số UQĐTCB.03/24-26 của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển với 2 gói thầu.
07/08/2024 16:10
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Phân tích thành phần hoá học mẫu nước thực địa của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Địa lý
08/04/2024 10:54
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Thuê xe ô tô 12 chỗ chở người và thiết bị khảo sát đo sâu điện của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trần Xuân Trường
08/04/2024 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Địa chất và Địa vật lý biển đăng tải KHLCNT Kế hoạch đấu thầu gói thầu năm 2024 Đt ĐTĐLCN.59/22-C với 2 gói thầu.
14/11/2024 10:55
Viện Địa chất và Địa vật lý biển công bố kết quả gói thầu Gói số 6: Thuê tàu khảo sát biển năm 2024 ( công suất tàu >=90CV)" Mã Số ĐTĐLCN.59/22_C.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Kim Thoa
19/08/2024 15:00
Viện Địa chất và Địa vật lý biển công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: "Thuê tàu phục vụ khảo sát năm 2024".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUANG TIỂN
08/08/2024 09:49
Viện Địa chất và Địa vật lý biển công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: "Thuê xe ô tô 16 chỗ chở người và thiết bị phục vụ khảo sát năm 2024".
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Xuân Trường
08/08/2024 09:47
Viện Địa chất và Địa vật lý biển công bố kết quả gói thầu Gói số 7: Cung cấp dịch vụ thuê ô tô phục vụ nghiên cứu đề tài năm 2024 Mã số ĐTĐLCN.59/22_C.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Xuân Trường
08/08/2024 09:19
Viện Địa chất và Địa vật lý biển đăng tải KHLCNT Kế hoạch đấu thầu gói thầu năm 2024 Đt ĐTĐLCN.59/22-C với 2 gói thầu.
07/08/2024 16:45
Viện Địa chất và Địa vật lý biển đăng tải KHLCNT Kế hoạch đấu thầu gói thầu năm 2024 Đt ĐTĐLCN.59/22-C với 2 gói thầu.
07/08/2024 16:38
Viện Địa chất và Địa vật lý biển đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch đấu thầu gói thầu thực hiện năm 2024 của dự án nghiên cứu khoa học mã số UQĐTCB.03/24-26 với 2 gói thầu.
07/08/2024 16:10
Viện Địa chất và Địa vật lý biển công bố kết quả gói thầu Gói 3: Phân tích thành phần hoá học mẫu nước thực địa.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Địa lý
08/04/2024 10:54
Viện Địa chất và Địa vật lý biển công bố kết quả gói thầu Gói 2: Thuê xe ô tô 12 chỗ chở người và thiết bị khảo sát đo sâu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trần Xuân Trường
08/04/2024 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch đấu thầu gói thầu năm 2024 Đt ĐTĐLCN.59/22-C của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển với 2 gói thầu.
14/11/2024 10:55
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 6: Thuê tàu khảo sát biển năm 2024 ( công suất tàu >=90CV)" Mã Số ĐTĐLCN.59/22_C của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Kim Thoa
19/08/2024 15:00
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: "Thuê tàu phục vụ khảo sát năm 2024" của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển.
08/08/2024 09:49
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: "Thuê xe ô tô 16 chỗ chở người và thiết bị phục vụ khảo sát năm 2024" của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển.
08/08/2024 09:47
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 7: Cung cấp dịch vụ thuê ô tô phục vụ nghiên cứu đề tài năm 2024 Mã số ĐTĐLCN.59/22_C của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Xuân Trường
08/08/2024 09:19
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch đấu thầu gói thầu năm 2024 Đt ĐTĐLCN.59/22-C của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển với 2 gói thầu.
07/08/2024 16:45
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch đấu thầu gói thầu năm 2024 Đt ĐTĐLCN.59/22-C của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển với 2 gói thầu.
07/08/2024 16:38
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch đấu thầu gói thầu thực hiện năm 2024 của dự án nghiên cứu khoa học mã số UQĐTCB.03/24-26 của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển với 2 gói thầu.
07/08/2024 16:10
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Phân tích thành phần hoá học mẫu nước thực địa của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Địa lý
08/04/2024 10:54
Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Thuê xe ô tô 12 chỗ chở người và thiết bị khảo sát đo sâu điện của chủ đầu tư Viện Địa chất và Địa vật lý biển.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trần Xuân Trường
08/04/2024 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải 94 KHLCNT, trong đó có 130 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải 46 TBMT trong 40 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 40 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển đã đăng tải 129 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 129 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Địa chất và Địa vật lý biển có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người cao tuổi thường bị con cái lãng quên, và khi họ mất đi rồi mới biết trân trọng. Chỉ đến khi điều đó xảy ra, người ta mới cảm thấy hối tiếc biết bao, nhưng thời gian không thể quay ngược lại, mọi thứ đã không còn thay đổi được nữa. "
Điền Phản