Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.454.212.670 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.420.402.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.454.212.670 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.420.402.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế chế tạo giá gá đỡ các thiết bị thủy âm dạng phao đảm bảo thử nghiệm các sản phẩm công nghệ thông tin thủy âm và sonar trên biển phục vụ đề tài mã số ĐTĐL.CN-29/18 của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THÀNH ĐÔ
17/01/2022 16:35
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn đơn vị thiết kế chế tạo giá gá đỡ cho đề tài mã số ĐTĐL.CN-29/18 - Chủ nhiệm: PGS.TS. Nguyễn Văn Đức của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông với 1 gói thầu.
17/01/2022 16:32
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá hệ thông tin thủy âm và hệ SONAR của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Vũ khí
29/09/2021 09:48
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải TBMT Đánh giá hệ thông tin thủy âm và hệ SONAR của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2021 16:16
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ để thực hiện đề tài độc lập cấp quốc gia Phát triển hệ định vị SONAR chủ động sử dụng vật liệu gốm và thiết bị thủy âm mã số ĐTĐLCN.29/18 của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông với 1 gói thầu.
09/09/2021 16:28
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các cảm biến và máy tính của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ PHAN LÊ
29/06/2021 10:34
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải TBMT Mua sắm các cảm biến và máy tính của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/06/2021 11:54
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các cảm biến và máy tính thực hiện đề tài Nghiên cứu thiết kế chế tạo hệ thống IoT tự động quan trắc và cảnh báo các thông số môi trường nước ứng dụng trong nuôi trồng thủy sản tại tỉnh Kiên Giang của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông với 1 gói thầu.
10/06/2021 07:10
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện điện tử của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG MẠNG VIỆT NAM
19/05/2021 10:28
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, linh kiện điện tử của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/04/2021 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Điện tử Viễn thông công bố kết quả gói thầu Thiết kế chế tạo giá gá đỡ các thiết bị thủy âm dạng phao đảm bảo thử nghiệm các sản phẩm công nghệ thông tin thủy âm và sonar trên biển phục vụ đề tài mã số ĐTĐL.CN-29/18.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THÀNH ĐÔ
17/01/2022 16:35
Viện Điện tử Viễn thông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn đơn vị thiết kế chế tạo giá gá đỡ cho đề tài mã số ĐTĐL.CN-29/18 - Chủ nhiệm: PGS.TS. Nguyễn Văn Đức với 1 gói thầu.
17/01/2022 16:32
Viện Điện tử Viễn thông công bố kết quả gói thầu Đánh giá hệ thông tin thủy âm và hệ SONAR.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Vũ khí
29/09/2021 09:48
Viện Điện tử Viễn thông công bố KQMT gói thầu Đánh giá hệ thông tin thủy âm và hệ SONAR với 1 nhà thầu tham gia.
24/09/2021 10:04
Viện Điện tử Viễn thông đăng tải TBMT Đánh giá hệ thông tin thủy âm và hệ SONAR theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2021 16:16
Viện Điện tử Viễn thông đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ để thực hiện đề tài độc lập cấp quốc gia Phát triển hệ định vị SONAR chủ động sử dụng vật liệu gốm và thiết bị thủy âm mã số ĐTĐLCN.29/18 với 1 gói thầu.
09/09/2021 16:28
Viện Điện tử Viễn thông công bố kết quả gói thầu Mua sắm các cảm biến và máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ PHAN LÊ
29/06/2021 10:34
Viện Điện tử Viễn thông công bố KQMT gói thầu Mua sắm các cảm biến và máy tính với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2021 15:03
Viện Điện tử Viễn thông đăng tải TBMT Mua sắm các cảm biến và máy tính theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/06/2021 11:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế chế tạo giá gá đỡ các thiết bị thủy âm dạng phao đảm bảo thử nghiệm các sản phẩm công nghệ thông tin thủy âm và sonar trên biển phục vụ đề tài mã số ĐTĐL.CN-29/18 của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THÀNH ĐÔ
17/01/2022 16:35
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn đơn vị thiết kế chế tạo giá gá đỡ cho đề tài mã số ĐTĐL.CN-29/18 - Chủ nhiệm: PGS.TS. Nguyễn Văn Đức của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông với 1 gói thầu.
17/01/2022 16:32
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá hệ thông tin thủy âm và hệ SONAR của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Vũ khí
29/09/2021 09:48
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải TBMT Đánh giá hệ thông tin thủy âm và hệ SONAR của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2021 16:16
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ để thực hiện đề tài độc lập cấp quốc gia Phát triển hệ định vị SONAR chủ động sử dụng vật liệu gốm và thiết bị thủy âm mã số ĐTĐLCN.29/18 của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông với 1 gói thầu.
09/09/2021 16:28
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các cảm biến và máy tính của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ PHAN LÊ
29/06/2021 10:34
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải TBMT Mua sắm các cảm biến và máy tính của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/06/2021 11:54
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các cảm biến và máy tính thực hiện đề tài Nghiên cứu thiết kế chế tạo hệ thống IoT tự động quan trắc và cảnh báo các thông số môi trường nước ứng dụng trong nuôi trồng thủy sản tại tỉnh Kiên Giang của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông với 1 gói thầu.
10/06/2021 07:10
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện điện tử của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG MẠNG VIỆT NAM
19/05/2021 10:28
Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, linh kiện điện tử của chủ đầu tư Viện Điện tử Viễn thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/04/2021 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải 18 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Điện tử Viễn thông có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có loại khuynh hướng quỷ quyệt là bỏ quên những nhiệm vụ quan trọng nhưng không cần hoàn thành trong ngày hôm nay – hoặc thậm chí trong tuần này. "
Charles E. Hummel