Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Dinh Dưỡng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 137 nhà thầu.
- Đã công bố 25 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 159 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 185 gói thầu, trong đó có 135 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 139 gói (với 149 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 7 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 111 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 73 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,54%, Xây lắp 4,70%, Tư vấn 0,67%, Phi tư vấn 14,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 120.167.433.343 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 112.309.951.586 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Dinh Dưỡng như sau:
- Có quan hệ với 137 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,54%, Xây lắp 4,70%, Tư vấn 0,67%, Phi tư vấn 14,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 120.167.433.343 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 112.309.951.586 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Dinh Dưỡng như sau:
- Là chủ đầu tư của 25 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 174 KHLCNT trong đó có 126 KHLCNT tự đăng tải, có 48 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 168 TBMT trong đó tự mời thầu 119 TBMT, có 49 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 34 gói thầu, trong đó trúng 34 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 90.91% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 102.88% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (5), Lai Châu (3), Lào Cai (3), Gia Lai (3), Quảng Ngãi (3), Tuyên Quang (2), Huế (2), Đà Nẵng (1), Điện Biên (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Khánh Hòa (1), Sơn La (1), Ninh Bình (1), Không xác định (7)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (5), Lai Châu (3), Lào Cai (3), Gia Lai (2), Quảng Ngãi (2), Hà Giang (2), Huế (2), Đà Nẵng (1), Điện Biên (1), Kon Tum (1), Bình Dương (1), Ninh Thuận (1), Bình Định (1), Sơn La (1), Ninh Bình (1), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 23 bên mời thầu
- Có quan hệ với 19 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Dinh Dưỡng đăng tải TBMT Thuê dịch vụ xét nghiệm cho các hoạt động thuộc Chương trình Chiến lược Quốc gia Dinh dưỡng năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 14:59
Viện Dinh Dưỡng đăng tải KHLCNT Mua hóa chất phục vụ Dịch vụ kiểm nghiệm chỉ tiêu Vi sinh năm 2026 với 1 gói thầu.
04/09/2026 09:56
Viện Dinh Dưỡng đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn, kiểm định, bảo trì thiết bị phục vụ hoạt động kiểm nghiệm thuộc nguồn Nhiệm vụ kiểm nghiệm An toàn thực phẩm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:41
Viện Dinh Dưỡng công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm phục vụ các hoạt động dịch vụ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MỚI VIỆT NAM
25/08/2026 16:55
Viện Dinh Dưỡng công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư tiêu hao cho hoạt động dịch vụ xét nghiệm Vitamin D, A và E năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ B.D.E
25/08/2026 16:31
Viện Dinh Dưỡng đăng tải TBMT Mua hóa chất, vật tư tiêu hao của các hoạt động thuộc Nhiệm vụ kiểm nghiệm an toàn thực phẩm năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 09:44
Viện Dinh Dưỡng đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ xét nghiệm thuộc hoạt động thực hiện nhiệm vụ Bộ Y tế giao hoạt động Chiến lược Quốc gia về Dinh dưỡng từ nguồn ngân sách nhà nước năm 2026 của Viện Dinh dưỡng với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:35
Viện Dinh Dưỡng đăng tải TBMT Mua hóa chất, vật tư tiêu hao cho hoạt động dịch vụ kiểm nghiệm Hóa thực phẩm năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/08/2026 14:29
Viện Dinh Dưỡng đăng tải TBMT Mua hóa chất, vật tư tiêu hao phục vụ xét nghiệm năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 16:32
Viện Dinh Dưỡng đăng tải TBMT Thuê xe ô tô chở cán bộ đi công tác theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Dinh Dưỡng công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất và vật tư tiêu hao phục vụ hoạt động xét nghiệm, kiểm nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VÀ DỊCH VỤ THIÊN TRƯỜNG, CÔNG TY TNHH Y TẾ HẢI NAM, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ T&T, CÔNG TY TNHH CHANU
20/08/2025 15:49
Viện Dinh Dưỡng công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị, máy móc phục vụ hoạt động "Xây dựng Cổng thông tin Dinh dưỡng quốc gia".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DNC GLOBAL
24/06/2025 11:36
Viện Dinh Dưỡng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ trọn gói cho trụ sở của Viện Dinh dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu:
19/06/2025 15:57
Viện Dinh Dưỡng công bố KQMT gói thầu Mua thiết bị, máy móc phục vụ hoạt động "Xây dựng Cổng thông tin Dinh dưỡng quốc gia" với 2 nhà thầu tham gia.
30/05/2025 10:15
Viện Dinh Dưỡng đăng tải TBMT Mua thiết bị, máy móc phục vụ hoạt động "Xây dựng Cổng thông tin Dinh dưỡng quốc gia" theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 18:42
Viện Dinh Dưỡng công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ trọn gói cho trụ sở của Viện Dinh dưỡng với 1 nhà thầu tham gia.
22/05/2025 10:01
Viện Dinh Dưỡng công bố KQMT gói thầu Mua hoá chất và vật tư tiêu hao phục vụ hoạt động xét nghiệm, kiểm nghiệm với 5 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 10:09
Viện Dinh Dưỡng đăng tải TBMT Thuê xe ô tô chở cán bộ Viện Dinh dưỡng đi công tác tại tỉnh Tuyên Quang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 09:58
Viện Dinh Dưỡng đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ bảo vệ trọn gói cho trụ sở của Viện Dinh dưỡng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/05/2025 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Dinh Dưỡng đăng tải TBMT Thuê dịch vụ xét nghiệm cho các hoạt động thuộc Chương trình Chiến lược Quốc gia Dinh dưỡng năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 14:59
Viện Dinh Dưỡng đăng tải KHLCNT Mua hóa chất phục vụ Dịch vụ kiểm nghiệm chỉ tiêu Vi sinh năm 2026 với 1 gói thầu.
04/09/2026 09:56
Viện Dinh Dưỡng đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn, kiểm định, bảo trì thiết bị phục vụ hoạt động kiểm nghiệm thuộc nguồn Nhiệm vụ kiểm nghiệm An toàn thực phẩm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:41
Viện Dinh Dưỡng công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm phục vụ các hoạt động dịch vụ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MỚI VIỆT NAM
25/08/2026 16:55
Viện Dinh Dưỡng công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư tiêu hao cho hoạt động dịch vụ xét nghiệm Vitamin D, A và E năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ B.D.E
25/08/2026 16:31
Viện Dinh Dưỡng đăng tải TBMT Mua hóa chất, vật tư tiêu hao của các hoạt động thuộc Nhiệm vụ kiểm nghiệm an toàn thực phẩm năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 09:44
Viện Dinh Dưỡng đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ xét nghiệm thuộc hoạt động thực hiện nhiệm vụ Bộ Y tế giao hoạt động Chiến lược Quốc gia về Dinh dưỡng từ nguồn ngân sách nhà nước năm 2026 của Viện Dinh dưỡng với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:35
Viện Dinh Dưỡng đăng tải TBMT Mua hóa chất, vật tư tiêu hao cho hoạt động dịch vụ kiểm nghiệm Hóa thực phẩm năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/08/2026 14:29
Viện Dinh Dưỡng đăng tải TBMT Mua hóa chất, vật tư tiêu hao phục vụ xét nghiệm năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 16:32
Viện Dinh Dưỡng đăng tải TBMT Thuê xe ô tô chở cán bộ đi công tác theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dinh Dưỡng đã đăng tải 159 KHLCNT, trong đó có 185 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dinh Dưỡng đã đăng tải 149 TBMT trong 139 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 119 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 30 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dinh Dưỡng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dinh Dưỡng đã đăng tải 111 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 111 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dinh Dưỡng có quan hệ với 137 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dinh Dưỡng có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dinh Dưỡng có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tôi chỉ có một sự ham muốn, ham muốn tột bậc, là làm sao cho nước ta được hoàn toàn độc lập, dân ta được hoàn toàn tự do, đồng bào ai cũng có cơm ăn áo mặc, ai cũng được học hành. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".