Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Khoa học hình sự như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 89 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 273 gói thầu, trong đó có 78 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 87 gói (với 100 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 212 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 125 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 65 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 62 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,00%, Xây lắp 11,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 6,00%, Hỗn hợp 10,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.172.637.301.866 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.072.341.617.044 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Khoa học hình sự như sau:
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,00%, Xây lắp 11,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 6,00%, Hỗn hợp 10,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.172.637.301.866 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.072.341.617.044 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Khoa học hình sự như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 95 KHLCNT trong đó có 80 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 142 TBMT trong đó tự mời thầu 100 TBMT, có 42 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Khoa học hình sự đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư tiêu hao phục vụ sản xuất valy kít thử ma túy, tiền chất theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 19:53
Viện Khoa học hình sự đăng tải TBMT Mua sắm vật tư tiêu hao phục vụ phân tích tàng thư ADN theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 19:52
Viện Khoa học hình sự đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất tiêu hao phục vụ phân tích tàng thư ADN theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 19:49
Viện Khoa học hình sự công bố kết quả gói thầu Hóa chất, vật tư phục vụ thử nghiệm và vận hành Phòng thí nghiệm ISO/IEC 17025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ AN NINH ÂU VIỆT
14/08/2026 11:40
Viện Khoa học hình sự công bố kết quả gói thầu Thiết bị phục vụ giám định kỹ thuật hình sự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ AN NINH ÂU VIỆT
14/08/2026 11:39
Viện Khoa học hình sự đăng tải KHLCNT nguồn kinh phí mua sắm vật tư hóa chất phục vụ phân tích mẫu tàng thư gen tội phạm quốc gia và sản xuất valy kít thử ma túy, tiền chất cấp năm 2026 cho C09 với 3 gói thầu.
13/08/2026 15:44
Viện Khoa học hình sự đăng tải TBMT Thiết bị phục vụ giám định kỹ thuật hình sự theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 11:36
Viện Khoa học hình sự đăng tải TBMT Hóa chất, vật tư phục vụ thử nghiệm và vận hành Phòng thí nghiệm ISO/IEC 17025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2026 14:49
Viện Khoa học hình sự đăng tải TBMT Thiết bị phục vụ giám định kỹ thuật hình sự theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2026 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Khoa học hình sự công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 29: Thiết bị giám định mô bệnh học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VÀ THƯƠNG MẠI Á ĐÔNG
23/07/2025 18:15
Viện Khoa học hình sự công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 29: Thiết bị giám định mô bệnh học với 3 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 09:55
Viện Khoa học hình sự công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 34: Kính hiển vi các loại phục vụ công tác giám định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC VIỆT
07/07/2025 19:03
Viện Khoa học hình sự công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 33: Thiết bị phụ trợ cho Phòng thí nghiệm giám định ADN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC VIỆT
07/07/2025 18:40
Viện Khoa học hình sự công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 32: Thiết bị chuẩn bị mẫu cho Phòng thí nghiệm giám định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VITELEK
07/07/2025 18:40
Viện Khoa học hình sự công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 31: Thiết bị phục vụ giám định pháp y người sống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VÀ THƯƠNG MẠI Á ĐÔNG
07/07/2025 18:39
Viện Khoa học hình sự công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 30: Máy chụp cắt lớp vi tính (64 dãy đầu thu, 128 lát cắt).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT
07/07/2025 18:38
Viện Khoa học hình sự công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 28: Thiết bị giám định pháp y tử thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VÀ THƯƠNG MẠI Á ĐÔNG
07/07/2025 18:38
Viện Khoa học hình sự công bố kết quả gói thầu Vật tư tiêu hao phục vụ phân tích mẫu ADN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
23/06/2025 19:28
Viện Khoa học hình sự công bố kết quả gói thầu Hoá chất tiêu hao phục vụ phân tích mẫu ADN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ AN NINH ÂU VIỆT
23/06/2025 19:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Khoa học hình sự đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư tiêu hao phục vụ sản xuất valy kít thử ma túy, tiền chất theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 19:53
Viện Khoa học hình sự đăng tải TBMT Mua sắm vật tư tiêu hao phục vụ phân tích tàng thư ADN theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 19:52
Viện Khoa học hình sự đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất tiêu hao phục vụ phân tích tàng thư ADN theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 19:49
Viện Khoa học hình sự công bố kết quả gói thầu Hóa chất, vật tư phục vụ thử nghiệm và vận hành Phòng thí nghiệm ISO/IEC 17025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ AN NINH ÂU VIỆT
14/08/2026 11:40
Viện Khoa học hình sự công bố kết quả gói thầu Thiết bị phục vụ giám định kỹ thuật hình sự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ AN NINH ÂU VIỆT
14/08/2026 11:39
Viện Khoa học hình sự đăng tải KHLCNT nguồn kinh phí mua sắm vật tư hóa chất phục vụ phân tích mẫu tàng thư gen tội phạm quốc gia và sản xuất valy kít thử ma túy, tiền chất cấp năm 2026 cho C09 với 3 gói thầu.
13/08/2026 15:44
Viện Khoa học hình sự đăng tải TBMT Thiết bị phục vụ giám định kỹ thuật hình sự theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 11:36
Viện Khoa học hình sự đăng tải TBMT Hóa chất, vật tư phục vụ thử nghiệm và vận hành Phòng thí nghiệm ISO/IEC 17025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2026 14:49
Viện Khoa học hình sự đăng tải TBMT Thiết bị phục vụ giám định kỹ thuật hình sự theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2026 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học hình sự đã đăng tải 89 KHLCNT, trong đó có 273 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học hình sự đã đăng tải 100 TBMT trong 87 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 100 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học hình sự đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học hình sự đã đăng tải 212 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 212 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 125 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học hình sự có quan hệ với 90 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học hình sự có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học hình sự có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngày hôm nay, tôi sẽ thách thức mọi trở ngại trên con đường mà tôi lựa chọn và đặt niềm tin. Tôi hiểu rằng, khó khăn là một phần của cuộc sống và chúng tồn tại là để tôi chinh phục và vượt qua "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.