Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,48%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.113.399.649 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.413.985.186 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,48%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.113.399.649 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.413.985.186 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 81 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 59 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 63 TBMT trong đó tự mời thầu 42 TBMT, có 21 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 6 gói thầu, trong đó trúng 5 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 80.45% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (3), Phú Thọ (2), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (3), Hòa Bình (2), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 4 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua dụng cụ, vật liệu rẻ tiền mau hỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG TỔNG HỢP PT
28/08/2026 17:47
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua thức ăn công nghiệp dùng trong nuôi trồng thủy sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THỦY SẢN KHÁNH HÒA
28/08/2026 17:33
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua cua giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ THỦY SẢN KHÁNH HÀ
28/08/2026 17:23
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua thức ăn công nghiệp, Artemia phục vụ sản xuất giống cá chim vây vàng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 17:05
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua thức ăn công nghiệp cho cá rô phi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 16:53
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua cá dứa vây xanh và cá Trà Sóc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI KHANG THỊNH
26/08/2026 17:02
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam đăng tải TBMT Cung cấp môi trường nuôi cấy vi sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 17:22
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam đăng tải KHLCNT Nghiên cứu phát triển nguồn gen cá Nheo sông (Silurus asotus Linnaeus, 1758) trong điều kiện nuôi giữ với 3 gói thầu.
25/08/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Quay phim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH PG NHA TRANG
29/12/2025 15:56
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Mua thức ăn công nghiệp cho cá rô phi tại Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỨC ĂN CHĂN NUÔI ECO GREEN
18/08/2025 14:45
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Mua thuốc, hóa chất, chế phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ VÀ HÓA CHẤT KHOA HỌC KỸ THUẬT NAM Ý
23/07/2025 14:39
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua thức ăn công nghiệp cho cá Chép và cá rô phi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU - PHÁT TRIỂN GIỐNG ĐẶC SẢN KING FOODS
23/07/2025 11:22
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Mua thức ăn công nghiệp phục vụ sản xuất giống cá chim vây vàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THỦY SẢN KHÁNH HÒA
22/07/2025 16:45
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Mua Artemia nuôi cá bột lên cá giống phục vụ sản xuất giống cá chim vây vàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHAI NHẬT
22/07/2025 15:49
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thức ăn công nghiệp cho cá nheo Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỨC ĂN CHĂN NUÔI ECO GREEN
22/07/2025 14:42
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 14: Mua thức ăn công nghiệp cho cá Chép và cá rô phi với 3 nhà thầu tham gia.
04/07/2025 09:00
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Sửa chữa trại sản xuất giống, lồng nuôi cá bố mẹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần TS Sinh Công
03/07/2025 15:05
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua hóa chất, kích dục tố, chế phẩm, vật tư thí nghiệm phục vụ sản xuất giống cá chim vây vàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ VÀ HÓA CHẤT KHOA HỌC KỸ THUẬT NAM Ý
03/07/2025 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua dụng cụ, vật liệu rẻ tiền mau hỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG TỔNG HỢP PT
28/08/2026 17:47
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua thức ăn công nghiệp dùng trong nuôi trồng thủy sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THỦY SẢN KHÁNH HÒA
28/08/2026 17:33
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua cua giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ THỦY SẢN KHÁNH HÀ
28/08/2026 17:23
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua thức ăn công nghiệp, Artemia phục vụ sản xuất giống cá chim vây vàng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 17:05
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua thức ăn công nghiệp cho cá rô phi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 16:53
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua cá dứa vây xanh và cá Trà Sóc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI KHANG THỊNH
26/08/2026 17:02
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam đăng tải TBMT Cung cấp môi trường nuôi cấy vi sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 17:22
Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam đăng tải KHLCNT Nghiên cứu phát triển nguồn gen cá Nheo sông (Silurus asotus Linnaeus, 1758) trong điều kiện nuôi giữ với 3 gói thầu.
25/08/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 66 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam đã đăng tải 42 TBMT trong 36 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 42 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam đã đăng tải 63 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam có quan hệ với 63 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học Thủy sản Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đôi khi người ta bỏ ra nhiều nhất cho thứ mà người ta có thể có được chẳng mất gì cả. "
Albert Einstein