Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 12,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.951.713.725 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.847.935.072 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 12,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.951.713.725 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.847.935.072 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 162 gói thầu, trong đó trúng 145 gói, trượt 14 gói, 1 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 22.98% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 91.53% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Ninh Bình (29), Hải Phòng (19), Hà Nội (16), Khánh Hòa (12), Đồng Tháp (9), Quảng Trị (8), Tuyên Quang (7), Gia Lai (7), Bắc Ninh (6), Phú Thọ (5), Lào Cai (5), Thái Nguyên (4), An Giang (3), Lâm Đồng (3), Đồng Nai (3), Tây Ninh (2), Hà Tĩnh (2), Cần Thơ (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Thanh Hoá (2), Hưng Yên (2), Nghệ An (2), Cà Mau (1), Quảng Ninh (1), Đà Nẵng (1), Huế (1), Sơn La (1), Cao Bằng (1), Quảng Ngãi (1), Không xác định (12)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (16), Hà Nam (15), Khánh Hòa (10), Hải Dương (10), Ninh Bình (8), Đồng Tháp (7), Bình Định (4), Quảng Bình (4), Hải Phòng (4), Hòa Bình (3), Tuyên Quang (3), Nam Định (3), Bắc Giang (3), Hà Giang (3), Bắc Ninh (3), Kiên Giang (3), Thái Nguyên (2), Vĩnh Phúc (2), Long An (2), Lào Cai (2), Yên Bái (2), Hà Tĩnh (2), Đồng Nai (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Quảng Trị (2), Thanh Hoá (2), Nghệ An (2), Cà Mau (1), Gia Lai (1), Đắk Nông (1), Quảng Ninh (1), Cần Thơ (1), Hậu Giang (1), Quảng Nam (1), Phú Thọ (1), Huế (1), Sóc Trăng (1), Hưng Yên (1), Sơn La (1), Cao Bằng (1), Quảng Ngãi (1), Không xác định (37)
- Có quan hệ với 61 bên mời thầu
- Có quan hệ với 66 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 56 nhà thầu trong 46 gói thầu, thắng 30 gói, thua 14 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 47 nhà thầu trong 59 gói thầu, thắng thầu 50 gói, thua 8 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 30 gói thầu với 9 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/08/2022 09:44
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất, hạ tầng (giai đoạn chuẩn bị dự án) của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với 2 gói thầu.
21/06/2022 10:40
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất, hạ tầng (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với 2 gói thầu.
21/06/2022 10:38
Chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất, hạ tầng.
21/06/2022 07:00
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải KHLCNT Đầu tư thiết bị văn phòng năm 2021 cho Viện Khoa học và Công nghệ GTVT của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với 1 gói thầu.
09/12/2021 16:07
Chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư thiết bị văn phòng.
09/12/2021 07:00
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp, lắp đặt hệ thống để xe nhiều tầng 12 vị trí của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/12/2021 17:03
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và chi phí (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) - Dự án đầu tư thiết bị phục vụ nghiên cứu và ứng dụng KHCN của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với 1 gói thầu.
26/10/2021 15:33
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với 2 gói thầu.
08/10/2021 16:17
Chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm, lắp đặt hệ thống để xe nhiều tầng 12 vị trí năm 2019.
08/10/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Khoa học và Công nghệ GTVT công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại SGC
28/09/2022 16:05
Viện Khoa học và Công nghệ GTVT công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình với 4 nhà thầu tham gia.
31/08/2022 10:13
Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đăng tải TBMT Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/08/2022 09:44
Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất, hạ tầng (giai đoạn chuẩn bị dự án) với 2 gói thầu.
21/06/2022 10:40
Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất, hạ tầng (giai đoạn thực hiện đầu tư) với 2 gói thầu.
21/06/2022 10:38
Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất, hạ tầng với 2 gói thầu.
21/12/2021 14:18
Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đăng tải KHLCNT Đầu tư thiết bị văn phòng năm 2021 cho Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với 1 gói thầu.
09/12/2021 16:07
Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp, lắp đặt hệ thống để xe nhiều tầng 12 vị trí theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/12/2021 17:03
Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) với 1 gói thầu.
17/11/2021 14:42
Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và chi phí (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) - Dự án đầu tư thiết bị phục vụ nghiên cứu và ứng dụng KHCN với 1 gói thầu.
26/10/2021 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/08/2022 09:44
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất, hạ tầng (giai đoạn chuẩn bị dự án) của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với 2 gói thầu.
21/06/2022 10:40
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất, hạ tầng (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với 2 gói thầu.
21/06/2022 10:38
Chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất, hạ tầng.
21/06/2022 07:00
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải KHLCNT Đầu tư thiết bị văn phòng năm 2021 cho Viện Khoa học và Công nghệ GTVT của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với 1 gói thầu.
09/12/2021 16:07
Chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư thiết bị văn phòng.
09/12/2021 07:00
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp, lắp đặt hệ thống để xe nhiều tầng 12 vị trí của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/12/2021 17:03
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và chi phí (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) - Dự án đầu tư thiết bị phục vụ nghiên cứu và ứng dụng KHCN của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với 1 gói thầu.
26/10/2021 15:33
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT với 2 gói thầu.
08/10/2021 16:17
Chủ đầu tư Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm, lắp đặt hệ thống để xe nhiều tầng 12 vị trí năm 2019.
08/10/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ GTVT có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trí óc luôn bị con tim đánh lừa. "
La Rochefoucauld