Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã cơ quan
Z074208
Mã định danh (theo MSC mới)
vn0309201417
Tên đơn vị (Đầy đủ)

VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN QUẬN BÌNH THẠNH

Tên viết tắt
VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN QUẬN BÌNH THẠNH
Tên đơn vị (tiếng Anh)
VIEN KIEM SAT NHAN DAN QUAN BINH THANH
Số ĐKKD
0309201417
Phân loại trực thuộc
Cơ quan Trung ương
Loại hình cơ quan
Lớn
Địa chỉ
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Số điện thoại (MSC cũ)
02839349656
Số fax (MSC cũ)
Mã số thuế
0309201417
Ngày cấp
16/07/2009
Quốc gia cấp
Việt Nam
Loại hình pháp lý
Đơn vị hành chính, đơn vị sự nghiệp
Tên cơ quan chủ quản
Viện Kiểm sát nhân dân tối cao
Mã quan hệ ngân sách
1053204
Người đại diện
PHẠM XUÂN HIẾN
Chức vụ
Viện trưởng
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
08/04/2019
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN QUẬN BÌNH THẠNH như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Đã xem: 525
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây