Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 118 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 214 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 532 gói thầu, trong đó có 214 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 84 gói (với 89 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 227 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 159 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 312 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 307 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,07%, Xây lắp 15,73%, Tư vấn 15,73%, Phi tư vấn 22,47%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 200.692.720.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 198.929.329.238 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 118 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,07%, Xây lắp 15,73%, Tư vấn 15,73%, Phi tư vấn 22,47%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 200.692.720.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 198.929.329.238 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 226 KHLCNT trong đó có 197 KHLCNT tự đăng tải, có 29 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 100 TBMT trong đó tự mời thầu 81 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống phòng họp thông minh tại Viện Kiểm sát nhân dân thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
19/08/2026 15:33
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải TBMT gói thầu số 3: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2026 17:01
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải TBMT gói thầu số 3: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2026 09:37
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân 2 cấp thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
10/06/2026 09:24
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân 2 cấp thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
10/06/2026 09:23
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội năm 2026 với 1 gói thầu.
09/06/2026 17:20
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Quản lý vận hành toà nhà Trụ sở Viện kiểm sát nhân dân TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ KHAI THÁC TÀI SẢN TOÀN CẦU
28/05/2026 20:56
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo trì thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KONE VIỆT NAM
26/05/2026 17:11
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân 2 cấp thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
22/05/2026 18:47
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo trì thang máy trụ sở Viện KSND TP Hà Nội với 1 gói thầu.
22/05/2026 17:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ cán bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ IDSC
07/07/2025 16:09
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội công bố KQMT gói thầu Số hóa hồ sơ cán bộ với 1 nhà thầu tham gia.
13/06/2025 08:43
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám thi công công gói thầu: số 10 và11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECHNOLOGY MT9
05/06/2025 13:50
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải TBMT Số hóa hồ sơ cán bộ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 17:09
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay và máy tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ BTN VIỆT NAM
28/05/2025 16:49
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Xây dựng cải tạo lắp đặt khung vách và khai triển mỹ thuật trưng bày.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn kiến trúc xây dựng Á Đông Hà Nội
21/05/2025 10:59
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Quản lý, vận hành trụ sở Viện KSND TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ KHAI THÁC TÀI SẢN TOÀN CẦU
19/05/2025 20:11
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
(Sửa chữa trụ sở làm việc Viện Kiểm sát nhân dân thành phố Hà Nội ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP HÒA PHÁT
09/05/2025 15:25
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội công bố KQMT gói thầu Xây dựng cải tạo lắp đặt khung vách và khai triển mỹ thuật trưng bày với 1 nhà thầu tham gia.
09/05/2025 09:07
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy tính xách tay và máy tính để bàn với 2 nhà thầu tham gia.
03/05/2025 08:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống phòng họp thông minh tại Viện Kiểm sát nhân dân thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
19/08/2026 15:33
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải TBMT gói thầu số 3: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2026 17:01
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải TBMT gói thầu số 3: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2026 09:37
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân 2 cấp thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
10/06/2026 09:24
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân 2 cấp thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
10/06/2026 09:23
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội năm 2026 với 1 gói thầu.
09/06/2026 17:20
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Quản lý vận hành toà nhà Trụ sở Viện kiểm sát nhân dân TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ KHAI THÁC TÀI SẢN TOÀN CẦU
28/05/2026 20:56
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo trì thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KONE VIỆT NAM
26/05/2026 17:11
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân 2 cấp thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
22/05/2026 18:47
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo trì thang máy trụ sở Viện KSND TP Hà Nội với 1 gói thầu.
22/05/2026 17:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đã đăng tải 214 KHLCNT, trong đó có 532 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đã đăng tải 89 TBMT trong 84 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 81 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội đã đăng tải 227 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 227 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 159 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội có quan hệ với 118 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội có quan hệ với 38 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân Thành Phố Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai là người hạnh phúc nhất? Đó là người biết trân trọng công lao của người khác, và tìm được niềm vui trong hạnh phúc của người khác, thậm chí dù đó không phải hạnh phúc của anh ta. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.