Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 114 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 262 gói thầu, trong đó có 100 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 184 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 154 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 86 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 86 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,26%, Xây lắp 34,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 118.047.237.526 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.910.150.909 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,26%, Xây lắp 34,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 118.047.237.526 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.910.150.909 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 136 KHLCNT trong đó có 98 KHLCNT tự đăng tải, có 38 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 31 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 15:56
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng Nhà làm việc, Hội trường đa chức năng và các công trình phụ trợ của Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng với 10 gói thầu.
30/07/2026 16:35
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-08: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THUẾ, KẾ TOÁN & KIỂM TOÁN AVINA - IAFC
20/07/2026 16:28
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG Á ĐÔNG – (TNHH)
20/07/2026 16:25
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂM NGUYÊN
20/07/2026 16:23
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG
20/07/2026 16:21
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn thí nghiệm kiểm tra sức chịu tải của cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18
20/07/2026 16:19
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn thẩm định giá thiết bị, vật tư vật liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
20/07/2026 16:14
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng Nhà làm việc, Hội trường đa chức năng và các công trình phụ trợ của Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng với 10 gói thầu.
20/07/2026 16:09
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AICA HÀ NỘI
01/07/2026 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo quyết toán dự án hoàn thành thuộc dự án đầu tư XD trụ sở VKSND huyện Vĩnh Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ TÀI SẢN VIỆT NAM
05/07/2025 00:00
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn thẩm tra báo cáo quyết toán dự án hoàn thành thuộc dự án đầu tư XD trụ sở VKSND huyện Vĩnh Bảo với 1 gói thầu.
04/07/2025 23:56
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ CHÂN
16/06/2025 17:27
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn thiết kế xây dựng và kiểm định chất lượng xây dựng công trình
16/06/2025 17:25
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: TVGS công tác khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÀ NỘI
28/05/2025 17:12
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Khảo sát địa hình, địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG SÔNG HỒNG
28/05/2025 17:09
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-01: Thiết bị đồ gỗ, rèm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẮC HẢI THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN WINITEX VIỆT NAM
15/05/2025 17:36
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-09: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN MKF VIỆT NAM
15/05/2025 10:02
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Lập quy hoạch tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn thiết kế xây dựng và kiểm định chất lượng xây dựng công trình
29/04/2025 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 15:56
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng Nhà làm việc, Hội trường đa chức năng và các công trình phụ trợ của Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng với 10 gói thầu.
30/07/2026 16:35
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-08: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THUẾ, KẾ TOÁN & KIỂM TOÁN AVINA - IAFC
20/07/2026 16:28
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG Á ĐÔNG – (TNHH)
20/07/2026 16:25
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂM NGUYÊN
20/07/2026 16:23
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG
20/07/2026 16:21
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn thí nghiệm kiểm tra sức chịu tải của cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18
20/07/2026 16:19
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn thẩm định giá thiết bị, vật tư vật liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
20/07/2026 16:14
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng Nhà làm việc, Hội trường đa chức năng và các công trình phụ trợ của Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng với 10 gói thầu.
20/07/2026 16:09
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AICA HÀ NỘI
01/07/2026 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng đã đăng tải 114 KHLCNT, trong đó có 262 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng đã đăng tải 38 TBMT trong 37 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 31 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng đã đăng tải 184 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 184 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 154 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng có quan hệ với 84 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng có quan hệ với 25 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Hải Phòng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bản năng của người phụ nữ trong cô nhận ra rằng quần áo có ảnh hưởng mạnh hơn nhiều giá trị của tính cách hay phép màu nhiệm của cách ứng xử. "
Louisa May Alcott