Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,35%, Xây lắp 17,65%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.126.033.386 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.643.658.942 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,35%, Xây lắp 17,65%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.126.033.386 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.643.658.942 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc VKSND tỉnh An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD
26/05/2025 14:52
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc VKSND tỉnh An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:50
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc VKSND tỉnh An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng Nét Việt
26/05/2025 14:43
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán Công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc VKSND tỉnh An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:35
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc VKSND huyện Châu Phú, An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD
26/05/2025 13:57
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc huyện Châu Phú, An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
26/05/2025 13:53
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc huyện Châu Phú, An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:46
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán Công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc VKSND huyện Châu Phú của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng Nét Việt
23/05/2025 16:29
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán Công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc VKSND huyện Châu Phú của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:20
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán Công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc VKSND huyện Châu Phú của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Thẩm tra cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc VKSND tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD
26/05/2025 14:52
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Thẩm tra cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc VKSND tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:50
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc VKSND tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng Nét Việt
26/05/2025 14:43
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán Công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc VKSND tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:35
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc VKSND huyện Châu Phú, An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD
26/05/2025 13:57
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc huyện Châu Phú, An Giang với 1 gói thầu.
26/05/2025 13:53
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc huyện Châu Phú, An Giang với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:46
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán Công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc VKSND huyện Châu Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng Nét Việt
23/05/2025 16:29
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán Công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc VKSND huyện Châu Phú với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:20
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán Công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc VKSND huyện Châu Phú với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc VKSND tỉnh An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD
26/05/2025 14:52
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc VKSND tỉnh An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:50
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc VKSND tỉnh An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng Nét Việt
26/05/2025 14:43
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán Công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc VKSND tỉnh An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:35
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc VKSND huyện Châu Phú, An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD
26/05/2025 13:57
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc huyện Châu Phú, An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
26/05/2025 13:53
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán công trình Sữa chữa Trụ sở làm việc huyện Châu Phú, An Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:46
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán Công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc VKSND huyện Châu Phú của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng Nét Việt
23/05/2025 16:29
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán Công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc VKSND huyện Châu Phú của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:20
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế - dự toán Công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc VKSND huyện Châu Phú của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 75 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải 17 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải 53 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh An Giang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều gì đến từ trí óc mang theo màu sắc của nơi nó bắt nguồn, và điều gì đến từ trái tim mang theo hơi ấm và màu của nơi nó sinh ra. "
Oliver Wendell Holmes Sr.