Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 66 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 86 gói thầu, trong đó có 59 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,00%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.010.163.757 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.738.670.393 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,00%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.010.163.757 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.738.670.393 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 47 KHLCNT trong đó có 47 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Viện kiểm sát nhân dân thành phố Bạc Liêu, tỉnh Bạc Liêu.
21/11/2025 16:16
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - THIẾT KẾ ĐÔ THỊ XANH
21/11/2025 15:54
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU.
21/11/2025 15:47
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát địa chất, địa hình của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Dịch vụ Thương mại Phú Mỹ
21/11/2025 15:43
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU với 3 gói thầu.
21/11/2025 15:34
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu MUA SẮM MÁY TÍNH BẢNG (IPAD) NĂM 2024 của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tin học Âu Trung
25/12/2024 14:34
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải KHLCNT MUA SẮM MÁY TÍNH BẢNG (IPAD) NĂM 2024 của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU với 1 gói thầu.
23/12/2024 16:13
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu SỬA XE 94A 00157 của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SÀI GÒN Ô TÔ CẦN THƠ
20/12/2024 15:43
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải KHLCNT SỬA XE 94A 00157 của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU với 1 gói thầu.
18/12/2024 14:31
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu MUA SẮM TI VI NĂM 2024 của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Việt Tân
06/11/2024 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - THIẾT KẾ ĐÔ THỊ XANH
21/11/2025 15:54
VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 377
21/11/2025 15:47
VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát địa chất, địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Dịch vụ Thương mại Phú Mỹ
21/11/2025 15:43
VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư với 3 gói thầu.
21/11/2025 15:34
VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu MUA SẮM MÁY TÍNH BẢNG (IPAD) NĂM 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tin học Âu Trung
25/12/2024 14:34
VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đăng tải KHLCNT MUA SẮM MÁY TÍNH BẢNG (IPAD) NĂM 2024 với 1 gói thầu.
23/12/2024 16:13
VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu SỬA XE 94A 00157.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SÀI GÒN Ô TÔ CẦN THƠ
20/12/2024 15:43
VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đăng tải KHLCNT SỬA XE 94A 00157 với 1 gói thầu.
18/12/2024 14:31
VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu MUA SẮM TI VI NĂM 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Việt Tân
06/11/2024 15:12
VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đăng tải KHLCNT MUA SẮM TI VI NĂM 2024 với 1 gói thầu.
01/11/2024 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Viện kiểm sát nhân dân thành phố Bạc Liêu, tỉnh Bạc Liêu.
21/11/2025 16:16
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - THIẾT KẾ ĐÔ THỊ XANH
21/11/2025 15:54
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU.
21/11/2025 15:47
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát địa chất, địa hình của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Dịch vụ Thương mại Phú Mỹ
21/11/2025 15:43
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU với 3 gói thầu.
21/11/2025 15:34
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu MUA SẮM MÁY TÍNH BẢNG (IPAD) NĂM 2024 của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tin học Âu Trung
25/12/2024 14:34
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải KHLCNT MUA SẮM MÁY TÍNH BẢNG (IPAD) NĂM 2024 của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU với 1 gói thầu.
23/12/2024 16:13
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu SỬA XE 94A 00157 của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SÀI GÒN Ô TÔ CẦN THƠ
20/12/2024 15:43
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải KHLCNT SỬA XE 94A 00157 của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU với 1 gói thầu.
18/12/2024 14:31
Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu MUA SẮM TI VI NĂM 2024 của chủ đầu tư VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Việt Tân
06/11/2024 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải 66 KHLCNT, trong đó có 86 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải 25 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU đã đăng tải 59 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN KIỂM SÁT NHÂN DÂN TỈNH BẠC LIÊU có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc, cho dù dưới chế độ chuyên quyền hay dân chủ, cho dù trong sự nô lệ hay tự do, không bao giờ đạt được nếu ta không có đạo đức. "
John Adams