Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.096.454.905 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 76.575.226.204 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.096.454.905 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 76.575.226.204 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 48 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 30 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG Á ĐÔNG – (TNHH)
22/08/2026 16:24
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT KHLCNT một số gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư, Dự án: Sửa chữa trụ sở làm việc Viện kiểm sát nhân dân khu vực 3 – Bắc Ninh với 3 gói thầu.
21/08/2026 10:13
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG FG
19/08/2026 16:45
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt thiết bị phát tín hiệu ưu tiên cho xe ô tô của VKSND tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ ALUCO
17/08/2026 14:52
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TRƯỜNG THẮNG
07/08/2026 15:49
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HT
05/08/2026 15:12
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phát tín hiệu ưu tiên cho xe ô tô của VKSND tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
03/08/2026 14:35
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/07/2026 16:54
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu số 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
15/07/2026 15:16
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT KHLCNT một số gói thầu xây lắp và tư vấn, Dự án: Sửa chữa trụ sở làm việc Viện kiểm sát nhân dân khu vực 1– Bắc Ninh với 5 gói thầu.
14/07/2026 08:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch: Sửa chữa hệ thống chiếu sáng,cấp thoát nước, thông hút bể phốt, chống thấm-Trụ sở Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Giang với 3 gói thầu.
20/06/2025 16:08
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị máy văn phòng năm 2024 của Viện KSND tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HÀ NỘI
16/12/2024 18:04
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, tài sản phòng họp trực tuyến và camera giám sát của Viện KSND tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP VÀ ỨNG DỤNG HOÀNG HÀ
16/12/2024 18:03
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị, tài sản phòng họp trực tuyến và camera giám sát của Viện KSND tỉnh Bắc Giang với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 08:12
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị máy văn phòng năm 2024 của Viện KSND tỉnh Bắc Giang với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 08:12
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị máy văn phòng năm 2024 của Viện KSND tỉnh Bắc Giang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 09:19
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị, tài sản phòng họp trực tuyến và camera giám sát của Viện KSND tỉnh Bắc Giang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 20:46
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị máy văn phòng năm 2024 của Viện KSND tỉnh Bắc Giang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 20:46
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy văn phòng năm 2024 của Viện KSND tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
03/12/2024 15:31
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, tài sản phòng họp trực tuyến và camera giám sát của Viện KSND tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
03/12/2024 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG Á ĐÔNG – (TNHH)
22/08/2026 16:24
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT KHLCNT một số gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư, Dự án: Sửa chữa trụ sở làm việc Viện kiểm sát nhân dân khu vực 3 – Bắc Ninh với 3 gói thầu.
21/08/2026 10:13
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG FG
19/08/2026 16:45
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt thiết bị phát tín hiệu ưu tiên cho xe ô tô của VKSND tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ ALUCO
17/08/2026 14:52
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TRƯỜNG THẮNG
07/08/2026 15:49
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HT
05/08/2026 15:12
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phát tín hiệu ưu tiên cho xe ô tô của VKSND tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
03/08/2026 14:35
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/07/2026 16:54
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu số 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
15/07/2026 15:16
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT KHLCNT một số gói thầu xây lắp và tư vấn, Dự án: Sửa chữa trụ sở làm việc Viện kiểm sát nhân dân khu vực 1– Bắc Ninh với 5 gói thầu.
14/07/2026 08:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 64 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 24 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự thật là… Chúng ta trốn vì muốn được tìm thấy. Chúng ta bỏ đi vì muốn biết ai sẽ theo mình. Chúng ta khóc để xem ai sẽ lau đi giọt lệ. Và chúng ta để trái tim tan vỡ, muốn thấy ai sẽ đến và chữa lành trái tim ta. "
Khuyết Danh