Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 115 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 113 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 103 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.632.042.480 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.409.691.717 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.632.042.480 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.409.691.717 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 54 KHLCNT trong đó có 52 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập công trình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
20/07/2023 09:06
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
28/04/2023 16:33
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
04/04/2023 10:47
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
04/04/2023 10:44
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư và thẩm định giá S và P
04/04/2023 08:49
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập công trình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán CPA VIETNAM . Chi nhánh Miền Bắc
29/11/2022 16:06
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập công trình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán CPA VIETNAM . Chi nhánh Miền Bắc
29/11/2022 13:57
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù năm 2022 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 11:46
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
09/09/2022 11:20
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
09/09/2022 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán CPA VIETNAM . Chi nhánh Miền Bắc
20/07/2023 09:06
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI
28/04/2023 16:33
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Xây dựng trụ sở Viện kiểm sát nhân dân huyện Lạc Sơn, tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
07/04/2023 15:57
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÀNH PHÁT
04/04/2023 10:47
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HDC VIỆT NAM
04/04/2023 10:44
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư và thẩm định giá S và P
04/04/2023 08:49
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán CPA VIETNAM . Chi nhánh Miền Bắc
29/11/2022 16:06
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán CPA VIETNAM . Chi nhánh Miền Bắc
29/11/2022 13:57
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI AN DÂN
29/09/2022 14:03
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập công trình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
20/07/2023 09:06
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
28/04/2023 16:33
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
04/04/2023 10:47
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
04/04/2023 10:44
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư và thẩm định giá S và P
04/04/2023 08:49
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập công trình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán CPA VIETNAM . Chi nhánh Miền Bắc
29/11/2022 16:06
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập công trình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán CPA VIETNAM . Chi nhánh Miền Bắc
29/11/2022 13:57
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù năm 2022 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 11:46
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
09/09/2022 11:20
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình.
09/09/2022 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 54 KHLCNT, trong đó có 115 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 113 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 113 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 103 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hãy cẩn thận khi đọc sách về sức khỏe. Bạn có thể bỏ mạng vì một lỗi in ấn. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.