Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 95 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 66 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.858.398.999 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.666.280.289 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.858.398.999 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.666.280.289 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 44 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC ABC
18/04/2025 14:03
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang với 1 gói thầu.
03/04/2025 12:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sô 01: Mua sắm tài sản thay thế của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC THÀNH CÔNG
06/09/2024 14:26
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ ASCO
26/07/2024 14:58
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Thẩm tra phê duyệt quyết toán của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HÀ NỘI
26/07/2024 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu sô 01: Mua sắm tài sản thay thế của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/07/2024 09:16
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT THỊNH PT
23/07/2024 15:26
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
23/07/2024 15:11
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản thay thế năm 2024 của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang với 3 gói thầu.
22/07/2024 10:50
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án xây dựng trụ sở VKSND thành phố Hà Tiên, tỉnh Kiên Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang với 2 gói thầu.
28/06/2024 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC ABC
18/04/2025 14:03
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản năm 2025 với 1 gói thầu.
03/04/2025 12:07
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ ASCO
26/07/2024 14:58
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Thẩm tra phê duyệt quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HÀ NỘI
26/07/2024 14:56
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT THỊNH PT
23/07/2024 15:26
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
23/07/2024 15:11
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản thay thế năm 2024 với 3 gói thầu.
22/07/2024 10:50
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án xây dựng trụ sở VKSND thành phố Hà Tiên, tỉnh Kiên Giang với 2 gói thầu.
28/06/2024 09:33
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án xây dựng trụ sở VKSND tỉnh Kiên Giang với 25 gói thầu.
28/06/2024 09:24
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Chi phí nén tĩnh thử tại cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CIC NAM VIỆT
08/01/2024 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC ABC
18/04/2025 14:03
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang với 1 gói thầu.
03/04/2025 12:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sô 01: Mua sắm tài sản thay thế của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC THÀNH CÔNG
06/09/2024 14:26
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ ASCO
26/07/2024 14:58
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Thẩm tra phê duyệt quyết toán của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HÀ NỘI
26/07/2024 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu sô 01: Mua sắm tài sản thay thế của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/07/2024 09:16
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT THỊNH PT
23/07/2024 15:26
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
23/07/2024 15:11
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản thay thế năm 2024 của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang với 3 gói thầu.
22/07/2024 10:50
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án xây dựng trụ sở VKSND thành phố Hà Tiên, tỉnh Kiên Giang của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang với 2 gói thầu.
28/06/2024 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 95 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang đã đăng tải 71 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 66 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Kiên Giang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lý thuyết là tốt, nhưng một cuộc thực nghiệm tốt sẽ tồn tại mãi mãi. "
Piotr Kapitsa
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.