Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 50 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 54 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.758.073.077 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.748.992.661 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.758.073.077 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.748.992.661 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 75 KHLCNT trong đó có 49 KHLCNT tự đăng tải, có 26 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 23 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO AN HC
28/07/2026 14:36
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án thuê tư vấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T.A.T
09/07/2026 10:17
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án thuê tư vấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T.A.T
09/07/2026 10:14
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp +Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYỄN PHONG NĐ
08/07/2026 10:33
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Giám sát thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT MINH LÂM ĐỒNG
07/07/2026 16:26
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHONG SƠN
18/06/2026 21:08
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng
18/06/2026 21:04
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Đợt 1-Dự án: Sửa chữa trụ sở làm việc Viện kiểm sát nhân dân khu vực 12, tỉnh Lâm Đồng với 3 gói thầu.
18/06/2026 21:01
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp +Thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2026 15:12
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng
20/05/2026 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu : Tư vấn thẩm tra quyết toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HÀ NỘI
12/06/2025 16:46
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Tư vấn thảm tra quyết toán dự án Xậy dựng trụ sở Viện kiểm sát nhân dân huyện Đạ Tẻh, tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
12/06/2025 16:43
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế phòng họp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AIG ĐÀ LẠT
10/06/2025 11:07
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế phòng họp với 1 gói thầu.
06/06/2025 13:09
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Nâng cấp mạng không dây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AIG ĐÀ LẠT
02/06/2025 11:49
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Nâng cấp mạng không dây với 1 gói thầu.
28/05/2025 15:00
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AIG ĐÀ LẠT
28/05/2025 10:31
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính bảng với 1 gói thầu.
27/05/2025 17:15
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và dịch vụ Nam Khanh
21/04/2025 15:07
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua sắm kệ sắt hồ sơ lưu trữ với 1 gói thầu.
20/04/2025 22:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO AN HC
28/07/2026 14:36
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án thuê tư vấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T.A.T
09/07/2026 10:17
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án thuê tư vấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T.A.T
09/07/2026 10:14
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp +Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYỄN PHONG NĐ
08/07/2026 10:33
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Giám sát thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT MINH LÂM ĐỒNG
07/07/2026 16:26
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHONG SƠN
18/06/2026 21:08
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng
18/06/2026 21:04
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Đợt 1-Dự án: Sửa chữa trụ sở làm việc Viện kiểm sát nhân dân khu vực 12, tỉnh Lâm Đồng với 3 gói thầu.
18/06/2026 21:01
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp +Thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2026 15:12
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng
20/05/2026 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 55 KHLCNT, trong đó có 78 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 56 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 54 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy cho đi cái mà bạn có. Đối với ai đó, thì món quà ấy mang một ý nghĩa mà bạn không ngờ. "
Khuyết Danh