Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.191.122.835 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.121.430.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.191.122.835 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.121.430.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 48 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 36 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn giao lưu giữa Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình và Sở Nông nghiệp và Môi trường nhân kỷ niệm Ngày Quốc khánh nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam (2/9/1945-2/9/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khách Sạn Thùy Anh Ninh Bình Legend
28/08/2026 15:33
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp suất ăn tiệc giao lưu giữa VKSND tỉnh Ninh Bình và Sở Nông nghiệp và Môi trường tỉnh Ninh Bình nhân kỷ niệm Ngày Quốc khánh nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam (2/9/1945-2/9/2026) với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:15
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN HDT VIỆT NAM
27/08/2026 15:14
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn giao lưu giữa Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình và Sở Tài chính tỉnh Ninh Bình nhân kỷ niệm Ngày Quốc khánh nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam (2/9/1945-2/9/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khách Sạn Thùy Anh Ninh Bình Legend
22/08/2026 09:39
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp suất ăn tiệc giao lưu giữa Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình và Sở Tài chính tỉnh Ninh Bình nhân kỷ niệm Ngày Quốc khánh nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam (2/9/1945-2/9/2026) với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:25
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp suất ăn tiệc giao lưu giữa Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình và Sở Tài chính tỉnh Ninh Bình nhân kỷ niệm Ngày Quốc khánh nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam (2/9/1945-2/9/2026) với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:20
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn giao lưu giữa Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình và phòng PC10 nhân kỷ niệm ngày truyền thống Công an nhân dân (19/8/1945-19/8/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khách Sạn Thùy Anh Ninh Bình Legend
18/08/2026 15:31
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn tiệc giao lưu giữa Viện kiểm sát nhân dân tinh Ninh Bình và phòng PC03 nhân kỷ niệm ngày truyền thống Công an nhân dân (19/8/1945-19/8/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khách Sạn Thùy Anh Ninh Bình Legend
18/08/2026 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Đầu tư trang thiết bị thực hiện việc số hóa hồ sơ, ứng dụng sơ đồ hóa nội dung vụ án năm 2024 (Giai đoạn 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BISTECH VIỆT NAM
23/07/2025 13:54
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ BTN VIỆT NAM
17/07/2025 16:35
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Đầu tư trang thiết bị thực hiện việc số hóa hồ sơ, ứng dụng sơ đồ hóa nội dung vụ án năm 2024 (Giai đoạn 2) với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 13:39
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính với 1 gói thầu.
27/06/2025 18:02
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Đầu tư trang thiết bị thực hiện việc số hóa hồ sơ, ứng dụng sơ đồ hóa nội dung vụ án năm 2024 (Giai đoạn 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 17:42
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Đầu tư trang thiết bị thực hiện việc số hóa hồ sơ, ứng dụng sơ đồ hóa nội dung vụ án năm 2024 (Giai đoạn 2).
- Nhà thầu trúng thầu:
27/06/2025 16:51
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Đầu tư trang thiết bị thực hiện việc số hóa hồ sơ, ứng dụng sơ đồ hóa nội dung vụ án năm 2024 (Giai đoạn 2) với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 10:12
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm webcam hội nghị trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên thương mại và dịch vụ Hồng Hà
13/06/2025 19:15
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Đầu tư trang thiết bị thực hiện việc số hóa hồ sơ, ứng dụng sơ đồ hóa nội dung vụ án năm 2024 (Giai đoạn 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 19:01
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm camera với 1 gói thầu.
13/06/2025 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn giao lưu giữa Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình và Sở Nông nghiệp và Môi trường nhân kỷ niệm Ngày Quốc khánh nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam (2/9/1945-2/9/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khách Sạn Thùy Anh Ninh Bình Legend
28/08/2026 15:33
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp suất ăn tiệc giao lưu giữa VKSND tỉnh Ninh Bình và Sở Nông nghiệp và Môi trường tỉnh Ninh Bình nhân kỷ niệm Ngày Quốc khánh nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam (2/9/1945-2/9/2026) với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:15
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN HDT VIỆT NAM
27/08/2026 15:14
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn giao lưu giữa Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình và Sở Tài chính tỉnh Ninh Bình nhân kỷ niệm Ngày Quốc khánh nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam (2/9/1945-2/9/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khách Sạn Thùy Anh Ninh Bình Legend
22/08/2026 09:39
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp suất ăn tiệc giao lưu giữa Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình và Sở Tài chính tỉnh Ninh Bình nhân kỷ niệm Ngày Quốc khánh nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam (2/9/1945-2/9/2026) với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:25
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp suất ăn tiệc giao lưu giữa Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình và Sở Tài chính tỉnh Ninh Bình nhân kỷ niệm Ngày Quốc khánh nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam (2/9/1945-2/9/2026) với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:20
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn giao lưu giữa Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình và phòng PC10 nhân kỷ niệm ngày truyền thống Công an nhân dân (19/8/1945-19/8/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khách Sạn Thùy Anh Ninh Bình Legend
18/08/2026 15:31
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn tiệc giao lưu giữa Viện kiểm sát nhân dân tinh Ninh Bình và phòng PC03 nhân kỷ niệm ngày truyền thống Công an nhân dân (19/8/1945-19/8/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khách Sạn Thùy Anh Ninh Bình Legend
18/08/2026 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sống là điều hiếm thấy nhất trên thế gian. Phần lớn người đời chỉ tồn tại mà thôi. "
Oscar Wilde