Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.680.878.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.568.713.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.680.878.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.568.713.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 18:26
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MYLANGCO
25/08/2026 11:30
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN LA
25/08/2026 11:29
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, xây mới hạng mục công trình tại Viện kiểm sát nhân dân cấp khu vực tỉnh Sơn La năm 2026 với 6 gói thầu.
21/08/2026 08:12
Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, xây mới hạng mục công trình tại Viện kiểm sát nhân dân cấp khu vực tỉnh Sơn La năm 2026.
21/08/2026 07:07
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MYLANGCO
17/08/2026 09:50
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Một số gói thầu cần thực hiện trước thuộc dự án Cải tạo, sửa chữa, xây mới hạng mục công trình tại Viện kiểm sát nhân dân cấp khu vực tỉnh Sơn La năm 2026 với 5 gói thầu.
17/08/2026 09:46
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công tác khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MYLANGCO
21/05/2026 16:50
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN LA
21/05/2026 16:48
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập quy hoạch tổng mặt bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN LA
21/05/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm máy tính để bàn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công Lợi Tây Bắc
01/08/2025 10:01
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ ăn, nghỉ phục vụ công tác đối ngoại tại tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SONG NGƯ SƠN
11/06/2025 15:52
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ ăn, nghỉ phục vụ công tác đối ngoại tại thị xã Mộc Châu, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN
11/06/2025 15:41
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ ăn, nghỉ phục vụ công tác đối ngoại tại thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MƯỜNG THANH
11/06/2025 15:35
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: TV thẩm định HSMT và thẩm định KQ LCNT tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dũng Cường Tây Bắc
10/06/2025 16:09
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập đồ án quy hoach chi tiết xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MAI LÂM
10/06/2025 16:07
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: TV lập nhiệm vụ khảo sát địa chất, địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng thương mại và dịch vụ Thái Đức
10/06/2025 16:05
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MYLANGCO
10/06/2025 15:59
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚC KHANG AN, CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TÂY BẮC
10/06/2025 15:56
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: TV khảo sát địa chất, địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KHẢO SÁT XÂY DỰNG HÀ NỘI
10/06/2025 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 18:26
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MYLANGCO
25/08/2026 11:30
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN LA
25/08/2026 11:29
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, xây mới hạng mục công trình tại Viện kiểm sát nhân dân cấp khu vực tỉnh Sơn La năm 2026 với 6 gói thầu.
21/08/2026 08:12
Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, xây mới hạng mục công trình tại Viện kiểm sát nhân dân cấp khu vực tỉnh Sơn La năm 2026.
21/08/2026 07:07
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MYLANGCO
17/08/2026 09:50
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Một số gói thầu cần thực hiện trước thuộc dự án Cải tạo, sửa chữa, xây mới hạng mục công trình tại Viện kiểm sát nhân dân cấp khu vực tỉnh Sơn La năm 2026 với 5 gói thầu.
17/08/2026 09:46
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công tác khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MYLANGCO
21/05/2026 16:50
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN LA
21/05/2026 16:48
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập quy hoạch tổng mặt bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN LA
21/05/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mục đích của bạn trong đời là sử dụng tài năng để giúp đỡ người khác. Hành trình cuộc đời dạy bạn cách làm điều đó. "
Tom Krause