Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.512.163.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.308.597.895 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.512.163.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.308.597.895 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 48 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 32 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 09:39
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 15:28
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯƠNG NGUYỄN
31/07/2026 09:45
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt
31/07/2026 09:41
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, công trình: Cải tạo, mở rộng trụ sở Viện kiểm sát nhân dân khu vực 3 - Tây Ninh với 7 gói thầu.
31/07/2026 09:36
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Giám sát khảo sát địa chất, địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TRUNG NGUYÊN
17/07/2026 14:23
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa chất, địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM MIỀN TRUNG
17/07/2026 14:19
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG M2
17/07/2026 10:27
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT PHÁP
17/07/2026 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu "Bồi dưỡng đối với ngạch chuyên viên và tương đương cho công chức mới tuyển dụng của VKSND tỉnh Long An".
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG ĐÀO TẠO, BỒI DƯỠNG NGHIỆP VỤ KIỂM SÁT TẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
09/09/2024 08:40
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Bồi dưỡng đối với ngạch chuyên viên và tương đương cho công chức mới tuyển dụng của VKSND tỉnh Long An. với 1 gói thầu.
05/09/2024 12:05
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: "Mua sắm tài sản thay thế VKSND tỉnh Long An năm 2024" với 1 gói thầu.
12/08/2024 14:59
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm bàn, ghế làm việc, bàn họp và tủ hồ sơ..
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Trang trí Nội thất Nguyễn Quang Minh
25/09/2023 16:56
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm bàn, ghế làm việc, bàn họp và tủ hồ sơ. với 1 gói thầu.
25/09/2023 16:38
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm bàn, ghế làm việc, bàn họp và tủ hồ sơ. với 1 gói thầu.
25/09/2023 16:37
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản công VKSND tỉnh Long An năm 2023 với 4 gói thầu.
06/09/2023 16:32
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra phê duyệt quyết toán công trình hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HÀ NỘI
03/08/2023 18:52
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM - Thiết kế - Xây dựng An Thịnh Phát
03/08/2023 18:48
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT & KQ LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NGUYỄN HƯNG
03/08/2023 18:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 09:39
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 15:28
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯƠNG NGUYỄN
31/07/2026 09:45
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt
31/07/2026 09:41
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, công trình: Cải tạo, mở rộng trụ sở Viện kiểm sát nhân dân khu vực 3 - Tây Ninh với 7 gói thầu.
31/07/2026 09:36
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Giám sát khảo sát địa chất, địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TRUNG NGUYÊN
17/07/2026 14:23
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa chất, địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM MIỀN TRUNG
17/07/2026 14:19
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG M2
17/07/2026 10:27
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT PHÁP
17/07/2026 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đã đăng tải 14 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tây Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đạo đức là bông hoa của chân lý. "
Hugo (Pháp)