Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.860.570.987 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.831.950.987 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.860.570.987 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.831.950.987 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh .
26/07/2022 16:02
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ, bàn, ghế của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG TRANG TRÍ NỘI THẤT KIM LOAN
26/07/2022 15:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN KHANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Bảo trì, sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân huyện Trà Cú của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/05/2022 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN KHANG đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình Bảo trì, sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân huyện Trà Cú của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh với 4 gói thầu.
13/05/2022 10:02
Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo trì, sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân huyện Trà Cú.
13/05/2022 07:00
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH máy văn phòng Hồng Nguyễn
18/11/2021 14:19
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh với 1 gói thầu.
10/11/2021 16:36
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải kết quả gói thầu Máy vi tính của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh .
27/10/2021 16:47
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải kết quả gói thầu Máy in của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh .
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị văn phòng Trà Vinh
27/10/2021 16:33
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính và máy in của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh với 2 gói thầu.
19/10/2021 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG TRÀ VINH
26/07/2022 16:02
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tủ, bàn, ghế.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG TRANG TRÍ NỘI THẤT KIM LOAN
26/07/2022 15:07
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tivi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH máy văn phòng Hồng Nguyễn
18/11/2021 14:19
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh công bố kết quả gói thầu Máy vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị văn phòng Trà Vinh
27/10/2021 16:47
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh công bố kết quả gói thầu Máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị văn phòng Trà Vinh
27/10/2021 16:33
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính và máy in với 2 gói thầu.
19/10/2021 10:28
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH MTV Xây Dựng Kim Hằng
21/09/2021 15:56
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH MTV Xây Dựng Kim Hằng
21/09/2021 15:50
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh công bố kết quả gói thầu Mua máy photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị văn phòng Trà Vinh
20/09/2021 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh .
26/07/2022 16:02
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ, bàn, ghế của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG TRANG TRÍ NỘI THẤT KIM LOAN
26/07/2022 15:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN KHANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Bảo trì, sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân huyện Trà Cú của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/05/2022 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN KHANG đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình Bảo trì, sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân huyện Trà Cú của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh với 4 gói thầu.
13/05/2022 10:02
Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo trì, sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân huyện Trà Cú.
13/05/2022 07:00
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH máy văn phòng Hồng Nguyễn
18/11/2021 14:19
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh với 1 gói thầu.
10/11/2021 16:36
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải kết quả gói thầu Máy vi tính của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh .
27/10/2021 16:47
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải kết quả gói thầu Máy in của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh .
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị văn phòng Trà Vinh
27/10/2021 16:33
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính và máy in của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh với 2 gói thầu.
19/10/2021 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Trà vInh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cũng giống như có ăn thì mới ngon miệng, công việc đem lại cảm hứng, nếu cảm hứng không cảm nhận được ngay từ đầu. "
Igor Stravinsky