Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 121 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 107 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 97 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,57%, Xây lắp 17,39%, Tư vấn 13,04%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.368.782.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.268.583.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,57%, Xây lắp 17,39%, Tư vấn 13,04%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.368.782.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.268.583.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 54 KHLCNT trong đó có 52 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu In Cuốn lịch sử 65 năm xây dựng và phát triển ngành kiểm sát Vĩnh Phúc. của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH PHƯƠNG MAI
15/06/2025 10:26
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT In Cuốn lịch sử 65 năm xây dựng và phát triển ngành kiểm sát Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
14/06/2025 17:25
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, hồ sơ thiết kế bản vẽ kỹ thuật thi công và dự toán công trình bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND huyện Tam Dương, công trình bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND huyện Vĩnh Tường, công trình bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND huyện Sông Lô và công trình bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc với 4 gói thầu.
14/05/2025 14:00
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
14/05/2025 11:25
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:57
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu In các loại bìa hồ sơ nghiệp vụ kiểm sát năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ LAN
24/04/2025 15:18
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu In các loại sổ nghiệp vụ kiểm sát năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thủy
24/04/2025 14:52
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT In các loại bìa hồ sơ, sổ nghiệp vụ kiểm sát năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc với 2 gói thầu.
23/04/2025 16:18
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
15/04/2025 16:33
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
15/04/2025 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu In Cuốn lịch sử 65 năm xây dựng và phát triển ngành kiểm sát Vĩnh Phúc..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH PHƯƠNG MAI
15/06/2025 10:26
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT In Cuốn lịch sử 65 năm xây dựng và phát triển ngành kiểm sát Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
14/06/2025 17:25
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, hồ sơ thiết kế bản vẽ kỹ thuật thi công và dự toán công trình bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND huyện Tam Dương, công trình bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND huyện Vĩnh Tường, công trình bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND huyện Sông Lô và công trình bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND tỉnh Vĩnh Phúc với 4 gói thầu.
14/05/2025 14:00
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
14/05/2025 11:25
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:57
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu In các loại bìa hồ sơ nghiệp vụ kiểm sát năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ LAN
24/04/2025 15:18
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu In các loại sổ nghiệp vụ kiểm sát năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thủy
24/04/2025 14:52
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT In các loại bìa hồ sơ, sổ nghiệp vụ kiểm sát năm 2025 với 2 gói thầu.
23/04/2025 16:18
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
15/04/2025 16:33
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
15/04/2025 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu In Cuốn lịch sử 65 năm xây dựng và phát triển ngành kiểm sát Vĩnh Phúc. của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH PHƯƠNG MAI
15/06/2025 10:26
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT In Cuốn lịch sử 65 năm xây dựng và phát triển ngành kiểm sát Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
14/06/2025 17:25
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, hồ sơ thiết kế bản vẽ kỹ thuật thi công và dự toán công trình bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND huyện Tam Dương, công trình bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND huyện Vĩnh Tường, công trình bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND huyện Sông Lô và công trình bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc với 4 gói thầu.
14/05/2025 14:00
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
14/05/2025 11:25
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:57
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu In các loại bìa hồ sơ nghiệp vụ kiểm sát năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ LAN
24/04/2025 15:18
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu In các loại sổ nghiệp vụ kiểm sát năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thủy
24/04/2025 14:52
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT In các loại bìa hồ sơ, sổ nghiệp vụ kiểm sát năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc với 2 gói thầu.
23/04/2025 16:18
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
15/04/2025 16:33
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
15/04/2025 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 54 KHLCNT, trong đó có 121 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 23 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 107 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 107 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 97 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giả dụ như tất cả mọi người đều ốm bệnh và loạn trí, trừ một hoặc hai người khỏe mạnh và minh mẫn. Lúc đó, chính hai người này sẽ bị nghĩ là ốm bệnh và loạn trí chứ không phải những người còn lại! "
Aristotle