Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.327.712.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.019.965.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.327.712.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.019.965.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thiết bị + doanh cụ của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2019 14:43
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3.
05/04/2019 14:09
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/03/2019 09:26
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 với 6 gói thầu.
26/02/2019 11:39
Chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3.
26/02/2019 07:00
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thiết bị + doanh cụ (Máy phát điện, điều hòa, doanh cụ) của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/09/2018 12:02
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thang máy 450kg của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/09/2018 11:58
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Viện kiểm sát quân sự khu vực 33/Quân khu 3 của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 với 3 gói thầu.
10/09/2018 11:51
Chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Viện kiểm sát quân sự khu vực 33/Quân khu 3.
10/09/2018 07:00
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng (Đăng tải trên báo đấu thầu số 217 ngày 15/11/2017) của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Duyên Hải
15/11/2017 01:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thiết bị + doanh cụ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2019 14:43
Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng Phúc Kiên Long Việt Nam
05/04/2019 14:09
Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/03/2019 09:26
Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 với 6 gói thầu.
26/02/2019 11:39
Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thiết bị + doanh cụ (Máy phát điện, điều hòa, doanh cụ) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/09/2018 12:02
Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thang máy 450kg theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/09/2018 11:58
Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Viện kiểm sát quân sự khu vực 33/Quân khu 3 với 3 gói thầu.
10/09/2018 11:51
Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng (Đăng tải trên báo đấu thầu số 217 ngày 15/11/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Duyên Hải
15/11/2017 01:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thiết bị + doanh cụ của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2019 14:43
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3.
05/04/2019 14:09
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/03/2019 09:26
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 với 6 gói thầu.
26/02/2019 11:39
Chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3.
26/02/2019 07:00
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thiết bị + doanh cụ (Máy phát điện, điều hòa, doanh cụ) của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/09/2018 12:02
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thang máy 450kg của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/09/2018 11:58
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Viện kiểm sát quân sự khu vực 33/Quân khu 3 của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 với 3 gói thầu.
10/09/2018 11:51
Chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Viện kiểm sát quân sự khu vực 33/Quân khu 3.
10/09/2018 07:00
Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng (Đăng tải trên báo đấu thầu số 217 ngày 15/11/2017) của chủ đầu tư Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Duyên Hải
15/11/2017 01:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát quân sự Quân khu 3 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu cuộc đời không khôi hài thì nó đã là bi kịch. "
Stephen Hawking
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.