Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.587.594.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.576.363.966 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.587.594.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.576.363.966 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 26 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Chế tạo bộ vỏ thiết bị xác định độ nhớt động học ở 40 độ C, 50 độ C, 100 độ C đáp ứng theo phương pháp ASTM D 445 và GOST 33.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Denko Việt Nam
12/08/2026 10:36
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Mua nhiệt kế, nhớt kế phục vụ nghiên cứu, chế thử loạt “O” thiết bị xác định độ nhớt động học ở 40 độ C, 50 độ C, 100 độ C đáp ứng theo phương pháp ASTM D 445 và GOST 33.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
12/08/2026 09:39
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Mua nhiệt kế, nhớt kế phục vụ nghiên cứu, chế thử loạt “O” thiết bị xác định độ nhớt động học ở 40°C, 50°C, 100°C đáp ứng theo phương pháp ASTM D 445 và GOST 33 với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:01
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Chế tạo bộ vỏ thiết bị xác định độ nhớt động học ở 40°C, 50°C, 100°C đáp ứng theo phương pháp ASTM D 445 và GOST 33 với 1 gói thầu.
10/08/2026 09:52
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Văn Lợi
06/08/2026 15:23
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Mua vật tư thực hiện nhiệm vụ nghiên cứu, chế thử loạt “O” thiết bị xác định độ nhớt động học ở 40 độ C, 50 độ C, 100 độ C đáp ứng theo phương pháp ASTM D 445 và GOST 33.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN DUYÊN 86
06/08/2026 10:56
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Mua vật tư thực hiện nhiệm vụ nghiên cứu, chế thử loạt “O” thiết bị xác định độ nhớt động học ở 40°C, 50°C, 100°C đáp ứng theo phương pháp ASTM D 445 và GOST 33 với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:45
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ công tác khảo sát với 1 gói thầu.
03/08/2026 11:18
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng, hiệu chỉnh trang thiết bị hóa nghiệm đợt 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT SAO VIỆT
24/07/2026 08:01
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng, hiệu chỉnh trang thiết bị hóa nghiệm đợt 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
23/07/2026 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Mua hóa hóa nghiệm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SELA
03/06/2025 21:32
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Mua hóa chất hóa nghiệm năm 2025 với 1 gói thầu.
02/06/2025 14:51
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Mua vật tư khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Mai
27/05/2025 10:16
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Hiệu chuẩn phương tiện đo, chuẩn đo lường.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Phân Tích và Môi Trường
27/05/2025 09:49
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn phương tiên đo, chuẩn đo lường với 1 gói thầu.
27/05/2025 09:44
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn phương tiện đo, chuẩn đo lường với 1 gói thầu.
26/05/2025 21:11
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Mua vật tư khảo sát với 1 gói thầu.
22/05/2025 14:51
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Mua nhiên liệu Diesel 0,05%S.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
22/04/2025 14:28
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu Diesel 0,05%S với 1 gói thầu.
21/04/2025 11:06
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu Diesel 0,05%S với 1 gói thầu.
19/04/2025 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Chế tạo bộ vỏ thiết bị xác định độ nhớt động học ở 40 độ C, 50 độ C, 100 độ C đáp ứng theo phương pháp ASTM D 445 và GOST 33.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Denko Việt Nam
12/08/2026 10:36
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Mua nhiệt kế, nhớt kế phục vụ nghiên cứu, chế thử loạt “O” thiết bị xác định độ nhớt động học ở 40 độ C, 50 độ C, 100 độ C đáp ứng theo phương pháp ASTM D 445 và GOST 33.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
12/08/2026 09:39
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Mua nhiệt kế, nhớt kế phục vụ nghiên cứu, chế thử loạt “O” thiết bị xác định độ nhớt động học ở 40°C, 50°C, 100°C đáp ứng theo phương pháp ASTM D 445 và GOST 33 với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:01
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Chế tạo bộ vỏ thiết bị xác định độ nhớt động học ở 40°C, 50°C, 100°C đáp ứng theo phương pháp ASTM D 445 và GOST 33 với 1 gói thầu.
10/08/2026 09:52
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Văn Lợi
06/08/2026 15:23
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Mua vật tư thực hiện nhiệm vụ nghiên cứu, chế thử loạt “O” thiết bị xác định độ nhớt động học ở 40 độ C, 50 độ C, 100 độ C đáp ứng theo phương pháp ASTM D 445 và GOST 33.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN DUYÊN 86
06/08/2026 10:56
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Mua vật tư thực hiện nhiệm vụ nghiên cứu, chế thử loạt “O” thiết bị xác định độ nhớt động học ở 40°C, 50°C, 100°C đáp ứng theo phương pháp ASTM D 445 và GOST 33 với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:45
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ công tác khảo sát với 1 gói thầu.
03/08/2026 11:18
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng, hiệu chỉnh trang thiết bị hóa nghiệm đợt 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT SAO VIỆT
24/07/2026 08:01
Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng, hiệu chỉnh trang thiết bị hóa nghiệm đợt 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
23/07/2026 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kỹ thuật xăng dầu quân đội có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn càng biết nhiều, hay giả vờ biết nhiều, bạn càng mạnh mẽ. Không cần biết điều bạn nắm giữ có đúng thật hay không. Hãy nhớ, quan trọng là có một bí mật. "
Umberto Eco