Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Môi Trường Và Tài Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 90 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,49%, Xây lắp 10,26%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 129.818.540.942 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 125.075.127.006 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Môi Trường Và Tài Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,49%, Xây lắp 10,26%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 129.818.540.942 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 125.075.127.006 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Môi Trường Và Tài Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 42 TBMT trong đó tự mời thầu 32 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 165 gói thầu, trong đó trúng 117 gói, trượt 30 gói, 9 chưa có kết quả, 9 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 38.33% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 93.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (69), Vĩnh Long (10), Đồng Nai (8), Đồng Tháp (6), Lâm Đồng (6), Cần Thơ (3), Tây Ninh (3), Cà Mau (3), Gia Lai (2), Đắk Lắk (2), Quảng Ngãi (2), Thanh Hoá (1), Tuyên Quang (1), Khánh Hòa (1), An Giang (1), Không xác định (50)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (39), Bà Rịa - Vũng Tàu (19), Đồng Nai (7), Bình Dương (6), Bến Tre (6), Đồng Tháp (3), Bình Định (2), Tây Ninh (2), Trà Vinh (2), Phú Yên (2), Lâm Đồng (2), Kon Tum (2), Cần Thơ (1), Long An (1), Thanh Hoá (1), Hậu Giang (1), Bạc Liêu (1), Hà Giang (1), Bình Thuận (1), Tiền Giang (1), Ninh Thuận (1), Không xác định (64)
- Có quan hệ với 63 bên mời thầu
- Có quan hệ với 50 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 84 nhà thầu trong 80 gói thầu, thắng 36 gói, thua 30 gói, 5 chưa có kết quả, 9 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 20 nhà thầu trong 44 gói thầu, thắng thầu 31 gói, thua 11 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ - HÓA CHẤT BÁCH KHOA
03/07/2026 21:32
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
29/06/2026 19:40
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Phát triển công nghệ Đại Dương Xanh
29/06/2026 19:37
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VIỆT NAM
29/06/2026 19:32
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án thành phần 2: “Phòng thí nghiệm Kỹ thuật và Hệ thống không phát thải”, thuộc Dự án: “Phòng thí nghiệm Net-Zero - Công nghệ phát triển bền vững (năng lượng xanh, biến đổi khí hậu, kinh tế tuần hoàn) - giai đoạn 2026 - 2028” với 3 gói thầu.
29/06/2026 19:23
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê xe.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ VẬN TẢI VÀ DU LỊCH MINH HUY
12/06/2026 18:25
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuê xe theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2026 16:27
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thuê xe vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ VẬN TẢI VÀ DU LỊCH MINH HUY
05/01/2026 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói 01: Phân tích mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Môi Trường Và Tài Nguyên
31/10/2025 15:16
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói 2: Thuê xe.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ VẬN TẢI VÀ DU LỊCH MINH HUY
09/04/2025 16:27
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Photo và in ấn tài liệu, báo cáo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV Phương Duy
27/09/2024 17:46
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VĂN PHÒNG PHẨM AN PHÁT
27/09/2024 17:37
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Thuê xe phục vụ điều tra, khảo sát thu thập số liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VẬN TẢI THẢO CHÂU
24/09/2024 15:51
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc đề tài “Đánh giá tác động của biến đổi khí hậu đến sinh kế nông nghiệp vùng Nam Tây Nguyên” với 3 gói thầu.
17/09/2024 16:01
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua dụng cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DIỆP VƯƠNG
02/07/2024 16:19
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu thuộc đề tài "Nghiên cứu đề xuấtmô hình sinh kế bền vững theo định hướng kinh tế tuần hoàn nhằm thích ứng với các điều kiện tự nhiên bất lợi (mặn, phèn và BĐKH) cho người dân nông thôn trên địa bàn tỉnh Cà Mau” với 2 gói thầu.
15/05/2024 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ - HÓA CHẤT BÁCH KHOA
03/07/2026 21:32
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
29/06/2026 19:40
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Phát triển công nghệ Đại Dương Xanh
29/06/2026 19:37
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VIỆT NAM
29/06/2026 19:32
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án thành phần 2: “Phòng thí nghiệm Kỹ thuật và Hệ thống không phát thải”, thuộc Dự án: “Phòng thí nghiệm Net-Zero - Công nghệ phát triển bền vững (năng lượng xanh, biến đổi khí hậu, kinh tế tuần hoàn) - giai đoạn 2026 - 2028” với 3 gói thầu.
29/06/2026 19:23
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê xe.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ VẬN TẢI VÀ DU LỊCH MINH HUY
12/06/2026 18:25
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuê xe theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2026 16:27
Viện Môi Trường Và Tài Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thuê xe vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ VẬN TẢI VÀ DU LỊCH MINH HUY
05/01/2026 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Môi Trường Và Tài Nguyên đã đăng tải 38 KHLCNT, trong đó có 90 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Môi Trường Và Tài Nguyên đã đăng tải 39 TBMT trong 33 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 32 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Môi Trường Và Tài Nguyên đã đăng tải 59 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Môi Trường Và Tài Nguyên có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Môi Trường Và Tài Nguyên có quan hệ với 21 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Môi Trường Và Tài Nguyên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bao giờ cũng nên có nhiều trí tuệ hơn lòng tự ái. "
Epiquya
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.