Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã cơ quan
Z032730
Mã định danh (theo MSC mới)
vn0100428399
Tên đơn vị (Đầy đủ)

VIện Năng suất Việt Nam

Tên viết tắt
VNPI
Tên đơn vị (tiếng Anh)
Vietnam National Productivity Institute
Số ĐKKD
0100428399
Phân loại trực thuộc
UBND Tỉnh/ Thành phố
Loại hình cơ quan
Địa chỉ
Số 8, đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Số 8, đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Hà Nội
Số điện thoại (MSC cũ)
02437561501
Số fax (MSC cũ)
02437561502
Trang web
www.vnpi.vn
Mã số thuế
0100428399
Ngày cấp
07/08/1998
Quốc gia cấp
Việt Nam
Loại hình pháp lý
Đơn vị hành chính, đơn vị sự nghiệp
Tên cơ quan chủ quản
Bộ Khoa học và Công nghệ
Người đại diện
Nguyễn Tùng Lâm
Chức vụ
Viện trưởng
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
12/06/2022
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIện Năng suất Việt Nam như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VIện Năng suất Việt Nam như sau:

  • Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
  • Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 33 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
  • Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bên mời thầu này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu VIện Năng suất Việt Nam như sau:
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Thông tin tổng hợp
Hoạt động của bên mời thầu
Hoạt động của chủ đầu tư

Danh sách KHLCNT mà bên mời thầu này làm chủ đầu tư

Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.

Tên kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Tên dự án
Ngày đăng tải
Số gói thầu
Tên dự án: Tổ chức 05 khóa đào tạo về giải pháp năng suất xanh cho doanh nghiệp năm 2025
Ngày đăng tải: 09:55 23/01/2025
Số gói thầu: 1
Tên dự án: Năng suất xanh - giải pháp phát triển bền vững cho doanh nghiệp
Ngày đăng tải: 15:22 06/11/2024
Số gói thầu: 1
Tên dự án: Hoàn thiện, nhân rộng áp dụng mô hình cải tiến năng suất và quản lý chất lượng tổng thể cho các doanh nghiệp ngành công nghiệp
Ngày đăng tải: 16:01 19/07/2024
Số gói thầu: 2
Tổng kết: Bên mời thầu VIện Năng suất Việt Nam đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách TBMT đã được bên mời thầu đăng tải

Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.

Tổng kết: Bên mời thầu VIện Năng suất Việt Nam đã đăng tải 14 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách KQLCNT đã được bên mời thầu đăng tải

Gói thầu
Mở thầu
Hoàn thành
Kết quả
Tổng kết: Bên mời thầu VIện Năng suất Việt Nam đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:
  • Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu có quan hệ với bên mời thầu

Tổng kết: Bên mời thầu VIện Năng suất Việt Nam có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Địa chỉ
Số gói thầu
Địa chỉ: NO03 -LK68, Khu Cổng Đồng, phường La Khê, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội.
Địa chỉ: Cụm 3, Duyên Thái, Thường Tín, Hà Nội
Địa chỉ: Số nhà 52 ngõ 12 đường 800A - Phường Nghĩa Đô - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
Tổng kết: Bên mời thầu VIện Năng suất Việt Nam có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

DANH SÁCH CHỦ ĐẦU TƯ MÀ BÊN MỜI THẦU CÓ QUAN HỆ

Chủ đầu tư
Số KHLCNT
Số gói thầu
Tổng giá gói thầu
Số KHLCNT:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu:
Tổng giá gói thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu VIện Năng suất Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đã xem: 802
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây