Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 353.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 353.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 353.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 353.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm trang thiết bị năm 2022 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ TÂN HỒNG HÀ
12/08/2022 17:35
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á với 1 gói thầu.
02/08/2022 16:21
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải TBMT mua sắm trang thiết bị năm 2022 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/07/2022 16:35
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải KHLCNT mua sắm trang thiết bị năm 2022 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á với 1 gói thầu.
12/07/2022 11:30
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2020 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ thương mại và sản xuất Thiên Thành
29/06/2020 10:05
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2020 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á với 1 gói thầu.
15/06/2020 15:09
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm trang thiết bị năm 2020 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á với 1 gói thầu.
01/06/2020 15:28
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải kết quả gói thầu Máy tính để bàn và màn hình máy tính của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại và sản xuất Thiên Thành
26/06/2019 16:58
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải kết quả gói thầu Bàn và ghế làm việc của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất thương mại Điệp Thành
25/06/2019 10:12
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2019 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á với 2 gói thầu.
14/06/2019 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á công bố kết quả gói thầu mua sắm trang thiết bị năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ TÂN HỒNG HÀ
12/08/2022 17:35
Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đăng tải TBMT PR 26619 - Cung cấp ủng bảo hộ Jallate cho Công ty Đường ống khí Nam Côn Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
12/07/2022 16:43
Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đăng tải TBMT mua sắm trang thiết bị năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/07/2022 16:35
Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đăng tải KHLCNT mua sắm trang thiết bị năm 2022 với 1 gói thầu.
12/07/2022 11:30
Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ thương mại và sản xuất Thiên Thành
29/06/2020 10:05
Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2020 với 1 gói thầu.
15/06/2020 15:09
Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm trang thiết bị năm 2020 với 1 gói thầu.
01/06/2020 15:28
Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á công bố kết quả gói thầu Máy tính để bàn và màn hình máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại và sản xuất Thiên Thành
26/06/2019 16:58
Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á công bố kết quả gói thầu Bàn và ghế làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất thương mại Điệp Thành
25/06/2019 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm trang thiết bị năm 2022 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ TÂN HỒNG HÀ
12/08/2022 17:35
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á với 1 gói thầu.
02/08/2022 16:21
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải TBMT mua sắm trang thiết bị năm 2022 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/07/2022 16:35
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải KHLCNT mua sắm trang thiết bị năm 2022 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á với 1 gói thầu.
12/07/2022 11:30
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2020 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ thương mại và sản xuất Thiên Thành
29/06/2020 10:05
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2020 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á với 1 gói thầu.
15/06/2020 15:09
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm trang thiết bị năm 2020 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á với 1 gói thầu.
01/06/2020 15:28
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải kết quả gói thầu Máy tính để bàn và màn hình máy tính của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại và sản xuất Thiên Thành
26/06/2019 16:58
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải kết quả gói thầu Bàn và ghế làm việc của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất thương mại Điệp Thành
25/06/2019 10:12
Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2019 của chủ đầu tư Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á với 2 gói thầu.
14/06/2019 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện nghiên cứu Ấn Độ và Tây Nam Á có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tại sao bạn lại muốn xóa bỏ khỏi cuộc đời mình mọi nỗi bực bội, đau khổ và phiền muộn, vì rốt cuộc bạn đâu biết chúng đang dựng lên những gì trong mình? Tại sao bạn lại muốn hành hạ mình với câu hỏi chuyện này vì sao lại xảy ra và rồi sẽ dẫn tới đâu? Vì bạn biết đấy, rốt cuộc bạn đang ở giữa những chuyển dịch, và bạn mong muốn không gì hơn ngoài thay đổi. Nếu có gì không lành mạnh trong phản ứng của mình, hãy nhớ rằng bệnh tật là cách mà một sinh vật tự giải thoát khỏi những thứ xa lạ; và bạn đơn giản phải giúp nó để ốm, để đón nhận toàn bộ cơn bệnh và phát bệnh cùng nó, bởi đó là cách duy nhất để khỏe mạnh hơn. "
Rainer Maria Rilke