Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,32%, Xây lắp 0%, Tư vấn 57,89%, Phi tư vấn 15,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.411.992.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.467.871.676 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,32%, Xây lắp 0%, Tư vấn 57,89%, Phi tư vấn 15,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.411.992.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.467.871.676 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.76% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.79% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (1), Hà Nội (1), Phú Thọ (1), Ninh Bình (1), Hải Phòng (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (1), Hà Nội (1), Vĩnh Phúc (1), Nam Định (1), Hải Dương (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu NCS-2: Sản xuất Video truyền thông về Dự án của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀM NGHI
01/11/2024 14:56
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu NCS-3: In Sổ tay truyền thông của Dự án của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
01/11/2024 14:45
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải TBMT NCS-3: In Sổ tay truyền thông của Dự án của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 16:06
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải TBMT NCS-2: Sản xuất Video truyền thông về Dự án của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 17:23
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2024 bổ sung lần 3 của Dự án Tăng cường năng lực cho cấp cơ sở chuẩn bị sẵn sàng và ứng phó đại dịch COVID-19 tại Việt Nam của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội với 2 gói thầu.
11/10/2024 15:07
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyển đơn vị tư vấn thực hiện đánh giá cuối kỳ của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Sáng kiến Sức khỏe và Dân số
05/08/2024 15:31
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy phun khử khuẩn cho các Trạm Y tế của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT VIỆT TÂN
01/08/2024 16:57
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải TBMT Cung cấp máy phun khử khuẩn cho các Trạm Y tế của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2024 16:28
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2024 bổ sung lần 2 của dự án Tăng cường năng lực cho cấp cơ sở chuẩn bị sẵn sàng và ứng phó với đại dịch COVID-19 tại Việt Nam của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội với 2 gói thầu.
26/06/2024 15:59
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Kế toán của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Khánh Linh
31/05/2024 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội công bố kết quả gói thầu NCS-2: Sản xuất Video truyền thông về Dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀM NGHI
01/11/2024 14:56
Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội công bố kết quả gói thầu NCS-3: In Sổ tay truyền thông của Dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
01/11/2024 14:45
Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội công bố KQMT gói thầu NCS-3: In Sổ tay truyền thông của Dự án với 3 nhà thầu tham gia.
23/10/2024 10:45
Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội công bố KQMT gói thầu NCS-2: Sản xuất Video truyền thông về Dự án với 6 nhà thầu tham gia.
21/10/2024 11:00
Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đăng tải TBMT NCS-3: In Sổ tay truyền thông của Dự án theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 16:06
Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đăng tải TBMT NCS-2: Sản xuất Video truyền thông về Dự án theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 17:23
Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2024 bổ sung lần 3 của Dự án Tăng cường năng lực cho cấp cơ sở chuẩn bị sẵn sàng và ứng phó đại dịch COVID-19 tại Việt Nam với 2 gói thầu.
11/10/2024 15:07
Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội công bố kết quả gói thầu Tuyển đơn vị tư vấn thực hiện đánh giá cuối kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Sáng kiến Sức khỏe và Dân số
05/08/2024 15:31
Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy phun khử khuẩn cho các Trạm Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT VIỆT TÂN
01/08/2024 16:57
Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội công bố KQMT gói thầu Cung cấp máy phun khử khuẩn cho các Trạm Y tế với 3 nhà thầu tham gia.
10/07/2024 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu NCS-2: Sản xuất Video truyền thông về Dự án của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀM NGHI
01/11/2024 14:56
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu NCS-3: In Sổ tay truyền thông của Dự án của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
01/11/2024 14:45
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải TBMT NCS-3: In Sổ tay truyền thông của Dự án của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 16:06
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải TBMT NCS-2: Sản xuất Video truyền thông về Dự án của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 17:23
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2024 bổ sung lần 3 của Dự án Tăng cường năng lực cho cấp cơ sở chuẩn bị sẵn sàng và ứng phó đại dịch COVID-19 tại Việt Nam của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội với 2 gói thầu.
11/10/2024 15:07
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyển đơn vị tư vấn thực hiện đánh giá cuối kỳ của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Sáng kiến Sức khỏe và Dân số
05/08/2024 15:31
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy phun khử khuẩn cho các Trạm Y tế của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT VIỆT TÂN
01/08/2024 16:57
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải TBMT Cung cấp máy phun khử khuẩn cho các Trạm Y tế của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2024 16:28
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2024 bổ sung lần 2 của dự án Tăng cường năng lực cho cấp cơ sở chuẩn bị sẵn sàng và ứng phó với đại dịch COVID-19 tại Việt Nam của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội với 2 gói thầu.
26/06/2024 15:59
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Kế toán của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Khánh Linh
31/05/2024 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải 19 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Luôn luôn cầu tiến bộ. Không tiến bộ thì là ngừng lại. Trong khi mình ngừng lại thì người ta cứ tiến bộ. Kết quả là mình thoái bộ, lạc hậu. Tiến bộ không giới hạn. Mình cố gắng tiến bộ, thì chắc tiến bộ mãi. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.