Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Quy hoạch Thủy lợi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.559.702.501 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.531.702.501 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Quy hoạch Thủy lợi như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.559.702.501 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.531.702.501 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Quy hoạch Thủy lợi như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 169 gói thầu, trong đó trúng 159 gói, trượt 7 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 79.3% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.99% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (23), Lâm Đồng (18), Thanh Hoá (11), Bắc Ninh (10), Hưng Yên (7), Thái Nguyên (7), Quảng Ngãi (4), Hải Phòng (3), Ninh Bình (3), Phú Thọ (3), Đắk Lắk (3), Hà Tĩnh (2), Khánh Hòa (2), Tuyên Quang (1), Lai Châu (1), Cao Bằng (1), Quảng Trị (1), Huế (1), Quảng Ninh (1), Không xác định (71)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (23), Đắk Nông (14), Thanh Hoá (11), Bắc Giang (7), Hưng Yên (5), Quảng Ngãi (4), Thái Nguyên (3), Hà Tĩnh (2), Khánh Hòa (2), Vĩnh Phúc (2), Đắk Lắk (2), Hải Dương (1), Hà Giang (1), Ninh Bình (1), Lai Châu (1), Cao Bằng (1), Hải Phòng (1), Quảng Bình (1), Bắc Ninh (1), Hà Nam (1), Huế (1), Quảng Ninh (1), Không xác định (84)
- Có quan hệ với 63 bên mời thầu
- Có quan hệ với 69 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 50 nhà thầu trong 39 gói thầu, thắng 32 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 52 nhà thầu trong 41 gói thầu, thắng thầu 38 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 7 gói thầu với 6 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Quy hoạch Thủy lợi đăng tải KHLCNT Xây dựng trang thông tin trực tuyến WebGIS phục vụ cập nhật các dữ liệu về An ninh nguồn nước vùng Đồng bằng sông Hồng với 1 gói thầu.
21/08/2026 17:02
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển đi các tỉnh khu vực Nam Trung Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bách Diệp
28/05/2026 17:31
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển đi các tỉnh khu vực Tây Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bách Diệp
28/05/2026 17:20
Viện Quy hoạch Thủy lợi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: “Cung cấp dịch vụ vận chuyển đi các tỉnh khu vực Tây Nguyên” thuộc nhiệm vụ “Dự báo nguồn nước, xây dựng kế hoạch phân phối, sử dụng nước trong công trình thủy lợi, phục vụ sản xuất nông nghiệp, phòng, chống hạn hán, xâm nhập mặn, ngập lụt, úng năm 2026” với 1 gói thầu.
28/05/2026 17:04
Viện Quy hoạch Thủy lợi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: “Cung cấp dịch vụ vận chuyển đi các tỉnh khu vực Nam Trung Bộ” thuộc nhiệm vụ “Dự báo nguồn nước, xây dựng kế hoạch phân phối, sử dụng nước trong công trình thủy lợi, phục vụ sản xuất nông nghiệp, phòng, chống hạn hán, xâm nhập mặn, ngập lụt, úng năm 2026” với 1 gói thầu.
28/05/2026 16:25
Chủ đầu tư Viện Quy hoạch Thủy lợi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự báo nguồn nước, xây dựng kế hoạch phân phối, sử dụng nước trong công trình thủy lợi, phục vụ sản xuất nông nghiệp, phòng, chống hạn hán, xâm nhập mặn, ngập lụt, úng năm 2026.
28/05/2026 15:15
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển bằng ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI VÀ DU LỊCH LAN ANH TRAVEL
14/08/2025 17:12
Bên mời thầu Viện Quy hoạch Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển đi các tỉnh vùng nghiên cứu của chủ đầu tư Viện Quy hoạch Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VẬN TẢI VÀ DU LỊCH DƯƠNG NHẬT
11/07/2025 16:43
Bên mời thầu Viện Quy hoạch Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp dịch vụ vận chuyển của chủ đầu tư Viện Quy hoạch Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã ô tô vận tải liên minh Trung Vũ
10/06/2025 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển đi các tỉnh vùng nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VẬN TẢI VÀ DU LỊCH DƯƠNG NHẬT
11/07/2025 16:43
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp dịch vụ vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã ô tô vận tải liên minh Trung Vũ
10/06/2025 16:40
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp dịch vụ vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã ô tô vận tải liên minh Trung Vũ
10/06/2025 16:37
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp dịch vụ vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã ô tô vận tải liên minh Trung Vũ
10/06/2025 16:32
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp dịch vụ vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã ô tô vận tải liên minh Trung Vũ
10/06/2025 16:22
Viện Quy hoạch Thủy lợi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: “Cung cấp dịch vụ vận chuyển đi các tỉnh vùng nghiên cứu " Thuộc dự án “Khảo sát, đánh giá tác động của hạ thấp mực nước, xâm nhập mặn đến khả năng lấy nước của các công trình thủy lợi trên các hệ thống sông liên tỉnh và vùng thường xuyên bị ảnh hưởng của hạn hán, xâm nhập mặn” năm 2025 với 1 gói thầu.
30/05/2025 16:39
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Xây dựng bổ sung tính năng WEBGIS cho website đề liên kết với cơ sở dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển công nghệ và truyền thông thời đại hcviet
15/05/2025 17:14
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển đi các tỉnh vùng nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VẬN TẢI THẢO CHÂU
15/05/2025 17:10
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển phục vụ khảo sát thực địa, làm việc với các địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Nhật Lam
07/05/2025 16:14
Viện Quy hoạch Thủy lợi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ vận chuyển phục vụ Nhiệm vụ: “Kiểm tra, đôn đốc công tác phòng chống thiên tai, hỗ trợ kỹ thuật các địa phương" năm 2025 với 1 gói thầu.
07/05/2025 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Quy hoạch Thủy lợi đăng tải KHLCNT Xây dựng trang thông tin trực tuyến WebGIS phục vụ cập nhật các dữ liệu về An ninh nguồn nước vùng Đồng bằng sông Hồng với 1 gói thầu.
21/08/2026 17:02
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển đi các tỉnh khu vực Nam Trung Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bách Diệp
28/05/2026 17:31
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển đi các tỉnh khu vực Tây Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bách Diệp
28/05/2026 17:20
Viện Quy hoạch Thủy lợi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: “Cung cấp dịch vụ vận chuyển đi các tỉnh khu vực Tây Nguyên” thuộc nhiệm vụ “Dự báo nguồn nước, xây dựng kế hoạch phân phối, sử dụng nước trong công trình thủy lợi, phục vụ sản xuất nông nghiệp, phòng, chống hạn hán, xâm nhập mặn, ngập lụt, úng năm 2026” với 1 gói thầu.
28/05/2026 17:04
Viện Quy hoạch Thủy lợi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: “Cung cấp dịch vụ vận chuyển đi các tỉnh khu vực Nam Trung Bộ” thuộc nhiệm vụ “Dự báo nguồn nước, xây dựng kế hoạch phân phối, sử dụng nước trong công trình thủy lợi, phục vụ sản xuất nông nghiệp, phòng, chống hạn hán, xâm nhập mặn, ngập lụt, úng năm 2026” với 1 gói thầu.
28/05/2026 16:25
Chủ đầu tư Viện Quy hoạch Thủy lợi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự báo nguồn nước, xây dựng kế hoạch phân phối, sử dụng nước trong công trình thủy lợi, phục vụ sản xuất nông nghiệp, phòng, chống hạn hán, xâm nhập mặn, ngập lụt, úng năm 2026.
28/05/2026 15:15
Viện Quy hoạch Thủy lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển bằng ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI VÀ DU LỊCH LAN ANH TRAVEL
14/08/2025 17:12
Bên mời thầu Viện Quy hoạch Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển đi các tỉnh vùng nghiên cứu của chủ đầu tư Viện Quy hoạch Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VẬN TẢI VÀ DU LỊCH DƯƠNG NHẬT
11/07/2025 16:43
Bên mời thầu Viện Quy hoạch Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp dịch vụ vận chuyển của chủ đầu tư Viện Quy hoạch Thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã ô tô vận tải liên minh Trung Vũ
10/06/2025 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Quy hoạch Thủy lợi đã đăng tải 38 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Quy hoạch Thủy lợi đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Quy hoạch Thủy lợi đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Quy hoạch Thủy lợi có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Quy hoạch Thủy lợi có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Quy hoạch Thủy lợi có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bước vào đám đông giống như chìm vào món hầm – bạn trở thành một nguyên liệu, bạn khoác lên một mùi vị riêng. "
Margaret Atwood