Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 21,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.755.043.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.486.688.854 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 21,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.755.043.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.486.688.854 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Kiểm toán của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
14/12/2022 17:17
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Tập huấn nghiệp vụ đầu tư xây dựng cơ bản năm 2022 cho các đơn vị đầu mối toàn quân khu vực phía Bắc của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
31/08/2022 09:03
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tập huấn nghiệp vụ đầu tư xây dựng cơ bản năm 2022 cho các đơn vị đầu mối toàn quân khu vực phía Bắc của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng với 1 gói thầu.
31/08/2022 08:18
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm hệ thống hội nghị truyền hình của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Điện tử Tin học Hóa chất (ELINCO)
29/07/2022 11:45
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm thiết bị và lắp đặt mạng tại Miền nam của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CIT
29/07/2022 11:41
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 02 xe ô tô phục vụ sản xuất của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Toyota Long Biên
22/07/2022 10:10
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT Mua 02 xe ô tô phục vụ sản xuất của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/07/2022 12:26
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua 02 xe ô tô phục vụ sản xuất của Viện Thiết kế/BQP của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng với 1 gói thầu.
08/07/2022 09:46
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Doanh cụ của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HAG
14/10/2021 13:50
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Bảo trì phần mềm quản lý hợp đồng và quản lý tiến độ của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CôNG TY Cổ PHầN VINNO VIệT NAM
16/08/2021 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán An Việt
14/12/2022 17:17
Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Tập huấn nghiệp vụ đầu tư xây dựng cơ bản năm 2022 cho các đơn vị đầu mối toàn quân khu vực phía Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Học viện Cán bộ quản lý xây dựng và đô thị
31/08/2022 09:03
Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tập huấn nghiệp vụ đầu tư xây dựng cơ bản năm 2022 cho các đơn vị đầu mối toàn quân khu vực phía Bắc với 1 gói thầu.
31/08/2022 08:18
Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm hệ thống hội nghị truyền hình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Điện tử Tin học Hóa chất (ELINCO)
29/07/2022 11:45
Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm thiết bị và lắp đặt mạng tại Miền nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CIT
29/07/2022 11:41
Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Mua 02 xe ô tô phục vụ sản xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Toyota Long Biên
22/07/2022 10:10
Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng công bố KQMT gói thầu Mua 02 xe ô tô phục vụ sản xuất với 1 nhà thầu tham gia.
15/07/2022 14:59
Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đăng tải TBMT Mua 02 xe ô tô phục vụ sản xuất theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/07/2022 12:26
Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đăng tải KHLCNT Mua 02 xe ô tô phục vụ sản xuất của Viện Thiết kế/BQP với 1 gói thầu.
08/07/2022 09:46
Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Doanh cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HAG
14/10/2021 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Kiểm toán của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
14/12/2022 17:17
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Tập huấn nghiệp vụ đầu tư xây dựng cơ bản năm 2022 cho các đơn vị đầu mối toàn quân khu vực phía Bắc của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
31/08/2022 09:03
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tập huấn nghiệp vụ đầu tư xây dựng cơ bản năm 2022 cho các đơn vị đầu mối toàn quân khu vực phía Bắc của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng với 1 gói thầu.
31/08/2022 08:18
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm hệ thống hội nghị truyền hình của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Điện tử Tin học Hóa chất (ELINCO)
29/07/2022 11:45
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm thiết bị và lắp đặt mạng tại Miền nam của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CIT
29/07/2022 11:41
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 02 xe ô tô phục vụ sản xuất của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Toyota Long Biên
22/07/2022 10:10
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT Mua 02 xe ô tô phục vụ sản xuất của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/07/2022 12:26
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua 02 xe ô tô phục vụ sản xuất của Viện Thiết kế/BQP của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng với 1 gói thầu.
08/07/2022 09:46
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Doanh cụ của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HAG
14/10/2021 13:50
Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Bảo trì phần mềm quản lý hợp đồng và quản lý tiến độ của chủ đầu tư Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CôNG TY Cổ PHầN VINNO VIệT NAM
16/08/2021 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải 14 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng đã đăng tải 50 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Thiết Kế Bộ Quốc Phòng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong tiệc rượu chẳng nói năng quấy phá thì đúng là bậc quân tử, đối với tiền bạc đâu đó phân minh thì đó là bậc đại trượng phu. "
Lời Họ Tiết
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.